Wanawake mnavotunyanyapaa kimapenzi.....kwa nini? (Muziki)


Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Jamani leo ngoja tujibrekishe kidoogo, lakini tuumizevichwa kimuziki

Nimegundua nyimbi kibao zinazoelezea jinsi wanawake wanavotunyanyasa/sumbua kwenye mapenzi

Tukichukulia kwamba wanamuziki wanaimba mara nyingi mambo ya kweli yaliyopo kwenye jamii, hii inaonyesha kuna ukweli flani

Naomba tujadili hili kwa kupitia muziki hasa wa kwetu hapa (kiswahili) tukionyesha jinsi wanaume tunavolalama kwa sababu ya hawa wapenzi wetu.

Karibuni!


Mi mi naanza kama hivi

1.Georgina (Marijani Rajab na safari trippers?/dar international

" Ooh georgina,
Siku uliyoondoka uliniacha nalia na machozi,
Umekwenda kuishi mbali nami, Georgina wa mama
Sipati usingizi nikikumbuka tulivyoishi nawe Georgina,
Ooh Georgina

Umeondoka Georgina umeniachia MASIKITIKO,

Lini utarudi uniondoe wasi wasi......
georgina....nakonda kwa mawazo...nitakuja kufa...habari gani uliko"..

2.Lau Nafasi...(Kilwa jazz)
,,,,....huyu analalama jinsi anavonyanysika kwa penzi la Rosa..

Napenda nipate lau nafasi, nipate kusema nawe kidogo..aah mama...rohoni naumia
Hakika la kufanya badoo sijaliona!
nimeona leo bora nikuite huendakumbe roho yako ikadunda...ikaja siku ukanipoza roho mama...rohoni naumia!

3. Rosa (Western Jazz) (huu uchawi , mpewe nini mridhike?:sad:)
"Mapenzi yetu yamekuwa ni hasara Rosa
mganga aliyekupa dawa ni adui yangpenzi ulilotaka si penzi mwenzangu, eeh
dawa aliyokupa ni sumu mwenzangu eeh
hivyo ndivyo ulivyotaka toa roho yangu
nini ulichokosa kutaka kuniua rosa,
nilikuwa ninakupa mshahara wangu wote
hiyo haikutosha mpaka wataka kuniua rosa


eeh Rosa eeh Rosa mama!"

4. Shemeji Shemeji (mnavotuzunguka!) LOL:thinking:
"mpenzi wangu utaniponzaX3 kwa mambo unayoyafanya
.....mpenzi wanichonganisha mimi na yule ni rafiki,
wewe watupambanisha eeh mpenzi utaniumiza.....
kule ulisema yule kaka kumbe mafuta ulinipaka...pembeni huwa heka heka na vitanda kuvunjika......


shemeji shemeji huku wazima taa!x3
...ushemeji wa urongo miye sitaki, huyo ni shemeji yako mwazimia nini taa ...shemeji shemeji huku mwazima taaa mama..!"

5. Neema (DDC Mlimani Park...hapa hata siongezi neno...)
"Usipate tabuu neema, uliyoyafanya sio mageni hapa duniani eeh
Ikiwa ni kupendana aa mama wapo walipoendana kama watoto mapacha ooh
ikiwa ni mapenzi bibi wapo walippendana kama kumbi umbi. wanapendana sana ahata wakati wa kuitembea utawaona bibimbele bwana nyuma lakini sio ajabu hata pachan hutokea wakati wakakosa kuelewana tena kwa viapo oo nema sembuse mimi na wewe!

tafadhali yako nimeipokea kwa mikono miwili tena bila ya kinyongo moyonimwangu Neema
hata shemeji zako kitimtim na ngunde niliwatuma waje wakupe salamu zangu bibi

Ingawa roho iliuma ulipopnielezea kwamba yule bwana uliyezaa naye yupo!
kwa hiyo nisije humbani kwako wala kazini nisikufwate hata kusalimiana na mimi hutaki japo twafahamiana eeh!

chorus:

"Penzi maua.....penziupepo...sina neno mimi kwa kuwa najua hy nimmzazi mwenzio
Ipo siku nitakuja kwa wazazi wako nilete barua ya uchumba miyee nifunge ndoa na wewe"..


Kwa sasa ni hizo wadau ningeomba wengine hasa wa wenzi hizo tuongezee nyingine zenye ujumbe kama huo...kwamba jamani dada zetu wakati mwingine mnatunyanyapaa sana kwenye hii tasnia ya mapenzi
Mf..Edita wa DDC pia...

hapa najua kuna manguli wa hizi Oldies (wapi Balantanda) so tutakuwa na mjadala mzuri tu wa jisni wanamuziki walikuwa wanafikisha ujumbe wa kunyanyapaliwa kimapenzi kupitia tungo zao

(samahani bongo fleva siko deep kivile LOL si nasikia kuna mbagala....)

Karibuni!:israel::israel::israel:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hommie aisee GEORGINA banaa we acha tu ingawa nilikuwa sijazaliwa wakati huo nina u-feel sana huu wimbo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Huo namba mbili ni kiboko (Lau Nafasi)
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mmmh jamani hata wewe swty?lol mbn nyie mmetunyanyasa sana tu jamani?umesikiliza siwema?mbn unanipa mateso ya moyoooooooooooooooooo?
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Ongelea Siwema wa Marijani Rajabu sio ule wa Lady Jay dee
mmmh jamani hata wewe swty?lol mbn nyie mmetunyanyasa sana tu jamani?umesikiliza siwema?mbn unanipa mateso ya moyoooooooooooooooooo?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
apana.
enzi izo waimbaji wengi walikuwa ni wanaume so kila watakachoimba wataimba towards wanawake na ii haina maana kwamba wanawake ndo wana makorokocho
--kiukweli wanaume pia walikuwa na matatizo sema wanawake hawakupata chans ya kuimba saaaaaana km wanaume walivyofanya
--chek nyimbo za sasa wanaume wanavyoimbwa....mchek jide,na waimbaji wengne wa kike....rate inawazidia wanawake JUST BCOZ WAIMBAJI WA KIKE STILL NI WACHACHE..
----we jana uliniambiaje????na leo unafanyaje?
--twende kwa simu nkakuchambe kdg..
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
macho yanachekaaaaaaaaaaa,moyo unaliaaaaaaaaaaa macho yanacheka mie moyo unali-by shakila, Nyiwa peleka salamuuuuuu kwa yule wangu muhimuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,umuelezeee hafahamm kwamba nnapata tabuuuuuuuuuuuu
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
3. Rosa (Western Jazz) (huu uchawi , mpewe nini mridhike?:sad:)
[/COLOR][/SIZE][/FONT][/B]"Mapenzi yetu yamekuwa ni hasara Rosa
mganga aliyekupa dawa ni adui yangpenzi ulilotaka si penzi mwenzangu, eeh
dawa aliyokupa ni sumu mwenzangu eeh
hivyo ndivyo ulivyotaka toa roho yangu
nini ulichokosa kutaka kuniua rosa,
nilikuwa ninakupa mshahara wangu wote
hiyo haikutosha mpaka wataka kuniua rosa


eeh Rosa eeh Rosa mama!"
[/COLOR][/FONT]Karibuni!:israel::israel::israel:
[/B]
Thank Mheshimiwa Kaizer haka ka wimbo katamu umenifanya niweke zilipendwa sasa nianze kupata kitu roho inapenda ..
Kesho sikukuu eti Asprini anafurahia
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Tatizo kwa nchi yetu waimbaji wengi ni wanaume, kwa hiyo wanawakilisha mitazamo yao tu. Mfumedume in action
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Jela ya Mapenzi! Haya sasa

"Ingekuwa wenye kugombania mapenzi wana jela ya peke yao mwenzangu,
labda hiyo ningheweza kugoimbania mapenzi
Lakini jela ya namna hiyo hapa duniani bado haijatokea
na mimi ndio siwezi kugombenia mapenzi!

Ikiwa, nitagombania mapenzi nikipelekwa kwa hakimu nikishindwa
ikiwa sina faini nikapelekwa gerezani
mateso ndio yatazini na wewe nitakukosa
Faida gani nitapata?


Kwa hiyo mwenzangu tangu leo ufahamu mimi mwenzio siwezi kugombania mapenzi!"
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Clara ya marquees:

Clara ooh mamaa sikujua kama utanikataa eeeh, clara ooh mamaaaa...

Wazuri ni wengi nimekuchagua wewee
Miaka mingi tumeishi mimi na wee...
Nimevumilia yote ooh mamaa...
Clara eeeh nimekukosea nini maama

Clara ooh mamaa sikujua kama uanikataa eeeh
Clara ooh mamaaaaa :smile:
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Mie nitazungumzia suala zima la mziki wa taarab (note: sio modern taarab wala Tarabu)

kwenye nyimbo hizi haijalishi kama imeimbwa na mwanamme au mwanamke, ujumbe unachukuliwa kumhusu yoyote anaehusika nao na labda ndio maana kwenye tasnia ya muziki huo hakuna kutaja jina la mhusika.

kwa wanaojua taarab utasikia nyimbo kama

"
na kamba umeikaza, pumzi zimenipaa
macho yanaona kiza, na sasa nishapumbaa
nimebaki kujikaza, nagonja dakika na saa

umenionjesha raha ya mtu anaependa, na mara ukanirusha na kunifanyia inda
nakuomba sawazisha, mwenzio mimi nateseka, mwenzio mimi naumia"

na hapo yeyote yule mwanamke au mwanamme anaenda kutunza akimaanisha kuwa ujumbe wako umenigusa na mi niko katika hali kama yako
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Tatizo kwa nchi yetu waimbaji wengi ni wanaume, kwa hiyo wanawakilisha mitazamo yao tu. Mfumedume in action
Well..Gaijin, naweza kukubaliana na fact kwamba waimbaji wa kike walikuwa wachache, lakini pia waliwakilishwa na waimbaji wa kiume wakiuvaa uhusika wa kike

Mfani wimbo wa "makumbele" wa Ochestra Marquis Original, unawakilisha vyema dhana hii

Hillo la mfumo dume..silikubali 'hata kidogo;:nono::nono:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
V.I.P Jery Nashon Dudumizi& Vijana Jazz

"Ahera hakuendeki,Dunia haikaliki nimepatwa na mfadhaikooo,ahera hakuendeki Dunia haikaliki nimepatwa na mfadhaikoooo"

"Si maji wala Soda vitakavyozima kiu yangu,ila ni wewe Viaipiii(VIP),si maji wala Soda vitakavyozima kiu yanguuu,iila ni weweeeee,viaipiiii
"Ukinikubali viaipii,mimi niko tayari,kubadili dini,ukinikubaliii viaipii mimi niko tayariiii,kubadili dini,hata kama wazazi wangu hawapendi,nitafanyafanya mipando niwe na wewe smbamba(sambamba) nitafanyafanya mipango niwe nawee sambambaaa"
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
apana.
enzi izo waimbaji wengi walikuwa ni wanaume so kila watakachoimba wataimba towards wanawake na ii haina maana kwamba wanawake ndo wana makorokocho
--kiukweli wanaume pia walikuwa na matatizo sema wanawake hawakupata chans ya kuimba saaaaaana km wanaume walivyofanya
--chek nyimbo za sasa wanaume wanavyoimbwa....mchek jide,na waimbaji wengne wa kike....rate inawazidia wanawake JUST BCOZ WAIMBAJI WA KIKE STILL NI WACHACHE..
----we jana uliniambiaje????na leo unafanyaje?
--twende kwa simu nkakuchambe kdg..
mmmh haya bana :typing::A S 13:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Salama by Jabali la Muziki

Wapi salama, salama nakuomba
salama nakwita mamaa
umenipa machozi, machozi yasiyokwisha
nifanyeje mwana mamaa

nikilala naota sura yakoo
nikitembea nasikia waniitaa
nageuka sikuoni mwana mamaa
nauliza uko wapi mwana mamaa
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
apana.
enzi izo waimbaji wengi walikuwa ni wanaume so kila watakachoimba wataimba towards wanawake na ii haina maana kwamba wanawake ndo wana makorokocho
--kiukweli wanaume pia walikuwa na matatizo sema wanawake hawakupata chans ya kuimba saaaaaana km wanaume walivyofanya
--chek nyimbo za sasa wanaume wanavyoimbwa....mchek jide,na waimbaji wengne wa kike....rate inawazidia wanawake JUST BCOZ WAIMBAJI WA KIKE STILL NI WACHACHE..
----we jana uliniambiaje????na leo unafanyaje?
--twende kwa simu nkakuchambe kdg..
Subiri "kukuche" manake bado usiku hapa....:tape::tape:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Kaizer nadhani mie na wewe tunalingana umri mika yetu ileeeeeeeeeeeee ya 1950 na 60
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,301