Wanawake mnatakiwa kutafakari kwa kila maamuzi unayochukua kwani wakati mwingine huweza kuyajutia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mnatakiwa kutafakari kwa kila maamuzi unayochukua kwani wakati mwingine huweza kuyajutia.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Aug 1, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,929
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Kama utani lakini ni story ukweli jana ilikuwa ni birthday ya girlfrnd wangu pamoja na furaha niliyokunayo rafiki yangu kipenzi naye mke wake ilikuwa birthday yako tukaenda kununua keki kama kawaida tukafunga vzr tukaondoka kuelekea nyumban kati zile keki tulikosea tuliweka picha kila mmoja ya girfrnd wake ...wakati wa kuchukua tukakosea yeye akachukua yenye picha ya girlfrnd wangu na mm nkabaki na ile ya picha ya girlfrnd wake ebana wakati wa kufungua imetokea balaa mwanamke hanielewi ameamua kuondoka..rafiki yangu naye girlfrnd wake ameondoka amemweleza ukweli lkn hajamwelewe tunaomba ushauri wenu tutafanyaje? hata cm hawapokei tena..
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    dah! pole sasa nae mwanamke anatakiwa kuwa muelewa tuu hapo
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Wanamme tusitafakari????
     
  4. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he pole sana ,, hapo sasa n mwanamke mwenyewe awe muelewa , kwani hakuna badluck? so why wame over react? jaribuni kuwa nyote na friend wako then muwaite ao dadasss , then muongee sio ,hapo huna kosa mkaka,,
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    hebu waiteni kwa pamoja afu muwaoneshe hzo keki washuhudie wenyewe. kama wakishndwa basi wanalao jambo!
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    dah! haya mambo ya makeki bado yapogo tu....pole lakini :eek2:
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    mmmmh..hii imeshawahi ku-actiwa kwenye bongo movie,nimesahau jina la hiyo movie..
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,393
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli
     
  9. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga chini.fahamu zikimrudia atakutafuta.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    terrible mistake, lol!
    Unapopeleka zawadi kwa mdada ni vzr kuwa mwangalifu sana maana hawa wenzetu wako sensitive sana na matukio. Ila kwa kuwa imetokea, ni vzr mngekutana na rafiki yako wewe ukiwa na girl friend wako na yeye akiwa na wa kwake ili kuyamaliza. Lakini hii pia itategemea uelewa wa wasichana wenu wote wawili.
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,287
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Dawa yake hapo ni kutuma matusi makubwa makubwa ukilaani uamuzi wake haki ya nani atajirudi wengine ukiapologize wanajua umehusika kufanya uhuni alafu unaomba msamahani we rusha sms za matusi hadi awe saturated nayo ili ajiulize "Mbona amekasirika sana mume wng itakuwa mi ndo mwenye makosa" dawa hii niliitumia kwenye inshu tata kama uliyoipata nikajikuta naombwa msamaha hadi siku ile nililishwa chakula na mke wangu ili hasira ziishe ila kama huna kipaji cha matusi waweza nitafuta pande za PM.
     
  12. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe billie umeniacha hoi,,, arushe makombora ya kufa mtu !!!! Apo chacha
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,287
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    itabidi aende na vyeti vya uthibitisho ikiwemo cha kuzaliwa maana huyo mkewe ameshawaka haambiliki hashikiki dawa ni kufoka ndo principle mama ya kuishi na wasichana wa kibongo.
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,287
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    We unafikili utani mi nililituliza soo kwa staili hiyo.
     
  15. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe, mbavu Sina ,kamaa unahisi itasaidia cool man mpe mikoba BiLLIe ,tugange watu
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ushauri wangu mambo ya keki na picha, yamepitwa na wakati. Ikizidi kutaneni nyote wanne na keki zenu myazungumze
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kongosho wanaume hawana shida...shida iko kwa vijana. Mwanaume hawezi kufanya kosa hilo..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol...
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,033
    Likes Received: 9,887
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahahahahaha
    me hoi
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,033
    Likes Received: 9,887
    Trophy Points: 280
    Kama wanawake wenu ni waelewa swala hilo ni dogo sana.
     
Loading...