Wanawake mkiamua, wanaume wote kwisha habari yetu!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mkiamua, wanaume wote kwisha habari yetu!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 12, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ndiyo, si mliamua tu kulea mimba zetu-mngeamua kuzitoa nani angewazuia.

    Eeeeeeee! Hata tukiwaudhi mnatupikia chakula na kukitenga mezani, tukirudi home tunakula, mkiamua kuweka sumu si wote tutakwisha.

    Isitoshe hata, mkisalitiwa bado mnaendelea kutoa 'huduma' baada ya kutusamehe kwa dhati-kama mngeamua kulipa kisasi si wanaume wengi tungekuwa tuna lea watoto wasio wetu.

    Umeona eeee! Mnakaa na wanaume wengi na kuwatunzia siri zao za ujambazi na maovu mengine ya duniani-unadhani mwanaume gani angetamba kama nyinyi mkiamua kutoa hizo siri!

    Bisha sasa! Kwamba kina mwanaume aliyefanikiwa maishani kwa kiasi kikubwa basi ni nyie wanawake ndiyo mmechangia hayo maendeleo yao.

    Ushagundua? Kwamba mwanaume hata awe na mali vipi kwamba kama hajaoa hapati heshima sawa na mwanaume aliyeoa ikimaanisha kwamba mwanamke ndiye anakamilisha heshima ya mwanaume.

    Aiseee! Kumbe wa norway waliwatumia wanawake kuwalaghai wanaume wa kikoloni kufanya nao mapenzi then wakawa wanawawekea sumu mpaka wakamaliza kizazi cha wanaume wabaya wa kikoloni, na ndiyo maana ukimpiga mwanamke kama ni mgeni serikali inakukatia tiketi ya ndege na kuku deport immediately-serikali inawaheshimu sana ladies.

    Kumbeeee! Mwanaume ukitaka alianzishe against you hata kama ni kimbaumbau we mtukanie mamake, ndo utamjua yeye ni nani-kwamba binadamu wote tunawapenda sana mama zetu zaidi kuliko madingi

    Duuuuuuuuuuuu! Aisee mbele ya mwanamke yaani mwanaume hata awe jasiri vipi anaweza kutoa siri zake zote-Kumbukia stori ya Samson na Delilah.

    Mazeeeeeee! Kuna mijanaume imeshawahi kuahirisha safari kisa eti ni kwa sababu ya demu tu-big up sana wanawake!

    Jamani mengine ongezeeni, hayo ni yangu machache kwa leo!
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    u tell me loh!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,531
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    hongereni wanawake kwa kututunzia siri zetu. Nalog off
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mhm.....i respect women as life givers and as mothers but very weary of them as life partners!!!!
     
  5. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanawake ni wazuri pia ni wabaya kupita maelezo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Wasifie tu ujawajua vizuri,tembea uone
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ndyoko we ni jinsia gani?
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Leo umefikiri nje ya Box...........................!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kusema ukweli as frm last week, nina perception tofauti sana ya wanawake! Mwanamke ni wa kuogopa. Si bure mlivyoamriwa kuwa muishi nao kwa akili
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Uzi kama huu mlitakiwa muushadadie japo kwa kusema "Hallo hallooo............" lakini mko kimya matokeo yake mnawaacha baadhi ya wanaume wanauvunja vunja, na kumfanya Ndyoko aonekane kama vile anawa-tweza.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hebu fafanua hapa, vinginevyo Nitake radhi, maana baada ya kusoma hapa nimeanza kuhisi kizunguzungu!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana Ndyoko kawasemea......mmezidi kukaa kimya mno!
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Wewe pata tu kizunguzungu, wala huntishi, kwani ni mara ngapi nimeona nyuzi zako zimekaa kimazoea!? leo umeacha kufikiri kimazoea na umetoka nje ya box na ndio maana umeweka huu uzi uliosheheni hekima........... lol
     
  14. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 460
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Na ni MAUA kama WARIDI uyaonapo uhai ukujia tena. Bila sisi wanawake wanaume mngeuana ovyo, maana ni kwa kupitia sauti zetu za upole na mioyo yetu ya huruma AMANI inakuwepo duniani. Ni kwasababu ya wanawake , wanaume wanaitafuta hiyo pesa. Nguvu aliyonayo mwanamke ni kubwa kuliko MISULI ya mwanaume imejifumbata huioni kwa macho.Japo wanatuita viumbe dhaifu lakini wanakili moyoni POWER kubwa tuliyo pewa.Nashukuru Mungu kwa kuzaliwa nilivyo
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Post yako imenifariji.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    Kwani nani amekuambia kulea familia ni hisani?Hilo ni jukumu lake,hata kumhudumia mumewe sio hisani ile ni majukumu yake,huo ndio ukweli wa mambo!
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    I salute you bro.........raha ya 'utoto' ni kwamba yuo are always surrounded by adults from whom you learn alot!...........
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Bila shaka ulishafikia hatua ya kuchanganya sumu na pilau!
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Asante madam
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Heee! yamekuwa hayo tena.
     
Loading...