Wanawake kwakweli wanachanganya


Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
This is the fact...

If you kiss her, you are not a gentleman

If you don't, you are not a man

If you praise her, she thinks you are lying

If you don't, you are good for nothing

If you agree to all her likes, you are a wimp

If you don't, you do not understand

If you visit her often, she thinks it is boring

If you don't, she accuses you of double-crossing

If you are well dressed, she says you are a playboy

If you don't, you are a dull boy

If you are jealous, she says it's bad

If you don't, she thinks you do not love her

If you attempt a romance, she says you didn't respect her

If you don't, she thinks you do not like her

If you are a minute late, she complains it's hard to wait

If she is late, she says that's a girl's way

If you visit another man, you're not putting in "quality time"

If she is visited by another woman, "oh it's natural, we are girls"

If you kiss her once in a while, she professes you are cold

If you kiss her often, she yells that you are taking advantage

If you fail to help her in crossing the street, you lack ethics

If you do, she thinks it's just one of men's tactics for seduction

If you stare at another woman, she accuses you of flirting

If she is stared by other men, she says that they are just admiring

If you talk, she wants you to listen

If you listen, she wants you to talk



That's A GIRL!

Sasa sijui tufanyeje?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,584
Likes
643
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,584 643 280
The best thing is to do nothing.
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Mods if possible..naomba mbadilishe Title ya hii thread..muweke Wanawake badala ya ''Mademu'' Please...huu ni ushauri tu nilioupta kwa wadau.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
22
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 22 0
Mods if possible..naomba mbadilishe Title ya hii thread..muweke Wanawake badala ya ''Mademu'' Please...huu ni ushauri tu nilioupta kwa wadau.
Asante kwa hilo, hivi demu inastand for Madam au?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Bora unyuti tu...............
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Asante kwa hilo, hivi demu inastand for Madam au?
demu imetokana na neno dam maanake ni bwawa....kwa hiyo sijui watohoaji walihusisha na nini hapo.Kisha wakaja wakamaanisha ni binti au msichana ndo anaitwa demu.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
samahani hapo umemaanisha nini?
Kunyuti maanake ni kuacha kufanya kitu flani au kustop kabisa.
Ndo umenyuti si umeona mwenye thread hii anaitwa wakunyuti.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
22
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 22 0
demu imetokana na neno dam maanake ni bwawa....kwa hiyo sijui watohoaji walihusisha na nini hapo.Kisha wakaja wakamaanisha ni binti au msichana ndo anaitwa demu.
are you serious??!! hivi kwa nini mnapenda kutudhalilisha namna hii? tulikosea kuwazaa???
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
are you serious??!! hivi kwa nini mnapenda kutudhalilisha namna hii? tulikosea kuwazaa???
haya ni maneno ya mitaani ambayo yanaficha uhalisia wa kitu au jambo.
Kama nataka kwenda nyumba ya pili au natak kwenda uwani mtu ataongea badala ya kusema naenda chooni.
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
are you serious??!! hivi kwa nini mnapenda kutudhalilisha namna hii? tulikosea kuwazaa???

Pole sana mama... demu naona linmetokana na lugha ya ki dutch ( netherlandse) wao wanasema ''Dame'' means a lady....sema kibongo bongo ndio ivyo sasa watu wakaidaka wakairemba kidogo
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
16
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 16 135
Mods if possible..naomba mbadilishe Title ya hii thread..muweke Wanawake badala ya ''Mademu'' Please...huu ni ushauri tu nilioupta kwa wadau.

Nahitaji kuelimishwa kuhusu matumizi ya neno MADEMU. Is it offensive to women, if so why is that?



.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
demu imetokana na neno dam maanake ni bwawa....kwa hiyo sijui watohoaji walihusisha na nini hapo.Kisha wakaja wakamaanisha ni binti au msichana ndo anaitwa demu.
Fidel80 nafikiri umepotosha kidogo kuhusu maana ya neno "mademu"... Mama alikuwa right alipokisia kuwa hilo neno lina maana ya madam (French word). Sasa sisi tunalisema hilo neno la kifaransa kibongo bongo. Matokeo yake ni "mademu"

Kwa maoni yangu sidhani kama hili neno/jina linakusudi ya kudhalilisha wanawake kwa njia yoyote ile.

I mean, kuna maneno/majina mangapi ya kigeni tumeyageuza na kuyatamka kibongo bongo?
 
Chacha wa Mwita

Chacha wa Mwita

Senior Member
Joined
May 17, 2008
Messages
166
Likes
22
Points
35
Chacha wa Mwita

Chacha wa Mwita

Senior Member
Joined May 17, 2008
166 22 35
dame ni ngómbe jike ambaye bado hajazaa, ila sio ndama, kesha acha kunyonya na ana uwezo wa kupandwa na madume(bulls).
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
chacha, hiyo dame yako ni kwa lugha gani?
inatamkwaje?
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
chacha, hiyo dame yako ni kwa lugha gani?
inatamkwaje?
Hivi wanawake kwanini hawapendi kuitwa hivyo..kwani ni tusi?? ilifaa hili jina liingizwe kwenye kamusi maana ni famous sana
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
demu imetokana na neno dam maanake ni bwawa....kwa hiyo sijui watohoaji walihusisha na nini hapo.Kisha wakaja wakamaanisha ni binti au msichana ndo anaitwa demu.
Nilidhani inatokana na title ya "Dame"
 

Forum statistics

Threads 1,213,691
Members 462,214
Posts 28,486,258