Wanawake kutoka Rwanda na Kenya ni wastaarabu na wako na heshima kwa wanaume.

yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,140
Points
2,000
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,140 2,000
kingunebe

kingunebe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2019
Messages
712
Points
1,000
kingunebe

kingunebe

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2019
712 1,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,714
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,714 2,000
Mavazi na muonekano wa mwanamke kwa wajuzi ,unaweza kumtambua kama ana malezi ya heshima au ni kiruka njia.
Hii ni ngumu sana kwa kizazi hiki.

Wanawake 'kizazi kipya' wa sasa ni weledi sana tofauti na unavyofikilia.
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,916
Points
2,000
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,916 2,000
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
Research yako sjui umeifanya kwa watu wangapi hasa kwa wakenya....kwanza wakenya wanawake huwa sio watu wa kutetemekea ndoa wala kutamani ndoa
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,609
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,609 2,000
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
Kwa Kenya nakataa,labda Rwanda ndio sina uzoefu nao,lakini wakenya big no

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
1,021
Points
2,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
1,021 2,000
Mmh,Rwanda hawajui kupika na ni wavivu mno,Kenya ni wajuaji sana,Burundi ni washamba mno,Uganda ni viburi sana,Malawi ni wabaya mno,Msumbiji ni wezi,Zambia malimbukeni sana.
Bado Tanzania ni bora tu kwa kupata mke bora,.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona hujaweka kasoro ya watanzania, au hao wapo perfect
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,448
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,448 2,000
waganda kabila la Baganda wanajua kutunza mme bwana, usijaribu utazamia jumla!
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,951
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,951 2,000
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
ili wa bongo waolewe na nani sasa, naona hii nalo ni jipu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
2,859
Points
2,000
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
2,859 2,000
Nakubaliana nawe mkuu 100% rwanda na kenya hamna wanawake wastaarabu na wavumlivu km hawa wakwetu
Ni kweli mkuu,jamaa anawasifia sijui katumia kigezo gani,Mnyarwanda,Mkenya,hawezi kulala njaa eti anamvumilia mwanaume,Tanzania kuna wanawake wengi mno wanalala njaa na waume zao na bado hawachepuki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
754
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
754 500
Mi ndio ninaowa manzi ya Kenya Natasha
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,426
Top