Wanawake kutoka Rwanda na Kenya ni wastaarabu na wako na heshima kwa wanaume.

C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,631
Points
2,000
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,631 2,000
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
2,859
Points
2,000
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
2,859 2,000
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
Mmh,Rwanda hawajui kupika na ni wavivu mno,Kenya ni wajuaji sana,Burundi ni washamba mno,Uganda ni viburi sana,Malawi ni wabaya mno,Msumbiji ni wezi,Zambia malimbukeni sana.
Bado Tanzania ni bora tu kwa kupata mke bora,.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,631
Points
2,000
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,631 2,000
Mmh,Rwanda hawajui kupika na ni wavivu mno,Kenya ni wajuaji sana,Burundi ni washamba mno,Uganda ni viburi sana,Malawi ni wabaya mno,Msumbiji ni wezi,Zambia malimbukeni sana.
Bado Tanzania ni bora tu kwa kupata mke bora,.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kenya na Rwanda usifananishe na vitu vya ajabu ajabu wanawake wa mataifa hayo wanaakili na wanajituma sana
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,185
Points
1,250
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,185 1,250
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
Mkuu jicho lako la tatu linaona mbali.... Big up

Sent using Jamii Forums mobile app
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
2,859
Points
2,000
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
2,859 2,000
Kenya na Rwanda usifananishe na vitu vya ajabu ajabu wanawake wa mataifa hayo wanaakili na wanajituma sana
Hamna lolote hawafai kabisa kuoa hao labda kustarehe nao tu kimapenzi,nimekaa nao mno hao nawajua A-Z

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,794
Points
2,000
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,794 2,000
Mmh,Rwanda hawajui kupika na ni wavivu mno,Kenya ni wajuaji sana,Burundi ni washamba mno,Uganda ni viburi sana,Malawi ni wabaya mno,Msumbiji ni wezi,Zambia malimbukeni sana.
Bado Tanzania ni bora tu kwa kupata mke bora,.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakubaliana nawe mkuu 100% rwanda na kenya hamna wanawake wastaarabu na wavumlivu km hawa wakwetu
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,867
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,867 2,000
Wakuu
Nitaeleza kwa ufupi sana
Wanawake asilimia kubwa kutoka nchini Rwanda na Kenya ni wastaarabu sana na wana adabu na heshima sana kwa wanaume.
Nashauri vijana mtupie macho huko mnaweza kupata muafaka mzuri na kupata wenza wa kudumu nao bila kelele yoyote ile.
Kwa uzoefu wangu wanawake wa Tanzania ni wastaarabu sana, unaweza ukamfokea au ukamtia kibao akalia na mkaendelea na mapenzi kama kawaida, na ndo maana wanaume wanamichepuko 4hadi 8, 10 nk. Wanawake wa Kinyarwanda usije ukajidanganya mnaweza ishi mkazaa watoto kumbe siyo wako na ukajikuta sikumoja wanatoroka n mama yao kurudi kwao. Wanawake wa Kenya wanajifanya wanajua sana haki zao hautawaweza kama wewe unapenda mfumo dume

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,664
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,664 2,000
Tatizo ya manzi wengi wa kikenya wanakunywa sana changaa na kutafuna mirungi halafu hawa wanyarwanda wanawapa wanaume wao limbwata
ndio maana unona inabidi tukomae na hawa ambao wewe unaona hawana heshima
 

Forum statistics

Threads 1,324,983
Members 508,911
Posts 32,179,522
Top