Wanawake hivi mnapokuwa mnazisema hizi Kauli za ' Kinyodo ' hizo akili zenu huwa mnakuwa mmezisahau / mmezihifadhi wapi kwa muda?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
57,381
111,124
Unakuta Mwanamke umekuwa nae katika Mahusiano kwa muda wa miaka Mitatu au Mitano au hata Saba huku umemtindua / umembaioloji / umemngono vya Kutosha na pengine hata Mimba zako kadhaa ameshazinyofoa na Mbunye yake ramani yake yote iko Ubongoni mwako kiasi kwamba unaweza hata ukaichora kama pakiwa na haja au hitaji hilo.

Sasa ikitokea tu mkagombana utaanza kumsikia huyo huyo Mwanamke ambaye ' umembandua ' vya kutosha miaka nenda rudi anaanza ' Kukukashifu ' kwa hizi Kauli ambazo nazinukuu hapa chini...

" Mwanaume utakuwa Wewe? "
" Mapenzi yenyewe hujui "
" Huna lolote Kitandani "
" Hujawahi hata kunifikisha Kilimanjaro ( Kileleni ) "
" Ndiyo maana una Uume / Mkuyenge mdogo "
" Pumzi zenyewe huna "

" Tokea niwe nawe hujawahi hata kunipa raha na kufanya nipizi ( nikojoe ) "

Dada zangu mnapokuwa mnazisema hizi Kauli akili zenu huwa mnakuwa mmezisahau au mmezihifadhi wapi?

Nawasilisha.
 
Unakuta Mwanamke umekuwa nae katika Mahusiano kwa muda wa miaka Mitatu au Mitano au hata Saba huku umemtindua / umembaioloji / umemngono vya Kutosha na pengine hata Mimba zako kadhaa ameshazinyofoa na Mbunye yake ramani yake yote iko Ubongoni mwako kiasi kwamba unaweza hata ukaichora kama pakiwa na haja au hitaji hilo.

Sasa ikitokea tu mkagombana utaanza kumsikia huyo huyo Mwanamke ambaye ' umembandua ' vya kutosha miaka nenda rudi anaanza ' Kukukashifu ' kwa hizi Kauli ambazo nazinukuu hapa chini...

" Mwanaume utakuwa Wewe? "
" Mapenzi yenyewe hujui "
" Huna lolote Kitandani "
" Hujawahi hata kunifikisha Kilimanjaro ( Kileleni ) "
" Ndiyo maana una Uume / Mkuyenge mdogo "
" Pumzi zenyewe huna "

" Tokea niwe nawe hujawahi hata kunipa raha na kufanya nipizi ( nikojoe ) "

Dada zangu mnapokuwa mnazisema hizi Kauli akili zenu huwa mnakuwa mmezisahau au mmezihifadhi wapi?

Nawasilisha.
Siku zote mwanamke anajua kwamba akigusia hivyo vipengele lazima utaumia moyoni tenda utanywea kabisa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku zote mwanamke anajua kwamba akigusia hivyo vipengele lazima utaumia moyoni tenda utanywea kabisa...

Sent using Jamii Forums mobile app

Sasa nitaumiaje wakati nimeshamtindua vya Kutosha? Hivi kati ya Sisi Wanaume na Wao Wanawake ni akina nani ndiyo wakiamua ' Kuwadhalilisha ' wenzao akina nani watalalamika? Waache ' Upopoma ' wao huo tafadhali.
 
Unakuta Mwanamke umekuwa nae katika Mahusiano kwa muda wa miaka Mitatu au Mitano au hata Saba huku umemtindua / umembaioloji / umemngono vya Kutosha na pengine hata Mimba zako kadhaa ameshazinyofoa na Mbunye yake ramani yake yote iko Ubongoni mwako kiasi kwamba unaweza hata ukaichora kama pakiwa na haja au hitaji hilo.

Sasa ikitokea tu mkagombana utaanza kumsikia huyo huyo Mwanamke ambaye ' umembandua ' vya kutosha miaka nenda rudi anaanza ' Kukukashifu ' kwa hizi Kauli ambazo nazinukuu hapa chini...

" Mwanaume utakuwa Wewe? "
" Mapenzi yenyewe hujui "
" Huna lolote Kitandani "
" Hujawahi hata kunifikisha Kilimanjaro ( Kileleni ) "
" Ndiyo maana una Uume / Mkuyenge mdogo "
" Pumzi zenyewe huna "

" Tokea niwe nawe hujawahi hata kunipa raha na kufanya nipizi ( nikojoe ) "

Dada zangu mnapokuwa mnazisema hizi Kauli akili zenu huwa mnakuwa mmezisahau au mmezihifadhi wapi?

Nawasilisha.

Sidhan kama anakukashifu unakuta alikua anataman apate ki chance cha kukuchana ukweli na anapokipata hapotezi point

Mimi naamin mtu anapokwambia kitu akiwa na hasira ana maanisha na hata baadae akikwambia zilikua ni hasira huo ni uongo alidhamiria kukupa ukweli huo...hvyo hata mkisuluhisha kaa ukijua ukweli wako kashakuchana
 
Unakuta Mwanamke umekuwa nae katika Mahusiano kwa muda wa miaka Mitatu au Mitano au hata Saba huku umemtindua / umembaioloji / umemngono vya Kutosha na pengine hata Mimba zako kadhaa ameshazinyofoa na Mbunye yake ramani yake yote iko Ubongoni mwako kiasi kwamba unaweza hata ukaichora kama pakiwa na haja au hitaji hilo.

Sasa ikitokea tu mkagombana utaanza kumsikia huyo huyo Mwanamke ambaye ' umembandua ' vya kutosha miaka nenda rudi anaanza ' Kukukashifu ' kwa hizi Kauli ambazo nazinukuu hapa chini...

" Mwanaume utakuwa Wewe? "
" Mapenzi yenyewe hujui "
" Huna lolote Kitandani "
" Hujawahi hata kunifikisha Kilimanjaro ( Kileleni ) "
" Ndiyo maana una Uume / Mkuyenge mdogo "
" Pumzi zenyewe huna "

" Tokea niwe nawe hujawahi hata kunipa raha na kufanya nipizi ( nikojoe ) "


Dada zangu mnapokuwa mnazisema hizi Kauli akili zenu huwa mnakuwa mmezisahau au mmezihifadhi wapi?

Nawasilisha.
Ukiona hivo kapata Konkiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Master
 
Ukitaka mwanamke akuheshimu hta mkiaachana we kuwa na picha zake za nudes basi hta mkiaachana ataacha mdomo


Sent from my iPhone using JamiiForums

Kumbe ndiyo maana Wanawake wengi nilioachana nao hadi leo wananiogopa na wananiheshimu mno hata kama wakiwa na Mabwana zao wapya nikiwataka tu waje ' niwachape ' nao na ' Mkuyenge ' wangu hawakatai na hawabishi tena huwa wananinyenyekea kunakotukuka.
 
Kumbe ndiyo maana Wanawake wengi nilioachana nao hadi leo wananiogopa na wananiheshimu mno hata kama wakiwa na Mabwana zao wapya nikiwataka tu waje ' niwachape ' nao na ' Mkuyenge ' wangu hawakatai na hawabishi tena huwa wananinyenyekea kunakotukuka.

Hahaha hapa lazma awe mpolee an


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hii ni kweli ila jibu lake ni kunyamaza bila kujibu kitu ila akishatuliza wenge unamwambia upo busy kujenga empire yako sio kuwekeza akili kumfurahisha mtu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom