Wanawake fanyeni kazi Songeni mbele kwa maendeleo,acheni waume za watu...

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Yelele yelele wanawake, yelele yelele kinamama,
fanyeni kazi kwa maendeleo msonge mbele *2.

Kama mke wa mtu ni sumu basi hata mume wa mtu ni sumu. Jifunzeni kupitia mliyoshuhudia na kusikia.
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
yelelee yelele kina mama yelele yelele wanawake

wanawake na maendeleo tufanye kazi tusonge mbele
 

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
yelelee yelele kina mama yelele yelele wanawake

wanawake na maendeleo tufanye kazi tusonge mbele
Safi sana ndito, takwenya. Hivi haka kawimbo aliimbaga nani vile? Kweli fanyeni kazi mkishirikiana na WAMA kwa maendeleo.
 

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,663
2,000
Aaaaaaah! Wapi! TUTABANANA HAPO HAPO! KAMA SUMU MBONA PANYA HAIUI!

Hivi mtu mzimaaa, na midevu mpaka ya chini ANAIBIWAJE LABDA? Angekua under 18 labda ila anaikimbiza 40 hukooo! Thubutuuuuuu! ANAENDA MWENYEWE BANAAAA! AKINOGEWA ANAOA JUU YA NDOA! Kantangazeeeeeeeee!
 

MasterP.

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
6,857
2,000
Hivi wakuu mhusika mwenyewe wa wimbo bado kalala wodini ama keshatoka
 

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Aaaaaaah! Wapi! TUTABANANA HAPO HAPO! KAMA SUMU MBONA PANYA HAIUI!

Hivi mtu mzimaaa, na midevu mpaka ya chini ANAIBIWAJE LABDA? Angekua under 18 labda ila anaikimbiza 40 hukooo! Thubutuuuuuu! ANAENDA MWENYEWE BANAAAA! AKINOGEWA ANAOA JUU YA NDOA! Kantangazeeeeeeeee!
Kumbe mpo wengi hamjifunzi toka kwa wenzenu majanga yanayowatokea. Inakuwaje unautoa mwili wako sadaka kwa waume za watu halafu mwishoni unaanza kuforce ndoa mpaka viongozi wa dini wanasema no.
 

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,663
2,000
Kumbe mpo wengi hamjifuzi toka kwa wenzenu majanga yanayowatokea. Inakuwaje unautoa mwili wako sadaka kwa waume za watu halafu mwishoni unaanza kuforce ndoa mpaka viongozi wa dini wanasema no.
Hahaaaa! Kwa hio ulitaka awe 40 YEARS OLD VARGIN!?

Bora yeye kachunaa wengine wanapigwa FREE P, day by day!
 

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Heheheheh ngoja amalizie dripu zake,

Mme wa mtu sumu
vicky kamata.jpg
 

jembe afrika

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,384
2,000
Waeleze bhana yaan tumechunwa mpaka basi,hata supu hatupikiki tena.watoto wamerudishwa ada kisa haya mamichepuko jamani tuhurumieni...loading error...
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Ameshakoma sasa lo!
Akifikiria alivyotangazwa tu hatamani hata kutoka hapo kitandani!!!
 

maswitule

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
1,393
1,225
Aaaaaaah! Wapi! TUTABANANA HAPO HAPO! KAMA SUMU MBONA PANYA HAIUI!

Hivi mtu mzimaaa, na midevu mpaka ya chini ANAIBIWAJE LABDA? Angekua under 18 labda ila anaikimbiza 40 hukooo! Thubutuuuuuu! ANAENDA MWENYEWE BANAAAA! AKINOGEWA ANAOA JUU YA NDOA! Kantangazeeeeeeeee!
Hakika hakuna kuiba ila sasa mwenyewe akijua inakuwa balaa eti. Kwani huyu dada mimi simuelewi alikosa mchumba mwingine maana anamvuto eti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom