Wanawake eleweni hili; Kutongoza na kutosikilizwa kunatuumiza sana


Mgugu

Mgugu

Senior Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
194
Likes
188
Points
60
Mgugu

Mgugu

Senior Member
Joined Jul 1, 2015
194 188 60
Aa! Sijakataa ingawa sio sanaa.haha
Hahahahaaaaa basi usiwe unapenda kubishana na mchungani akikueleza ukweli aliionyeshwa na bwana, la sivyo unaweza kusababisha kukaukiwa kwa chemchem za baraka ambazo MUNGU amekujaalia.
 
J

Jackline Bahath

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
489
Likes
386
Points
80
J

Jackline Bahath

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
489 386 80
Hahahahaaaaa basi usiwe unapenda kubishana na mchungani akikueleza ukweli aliionyeshwa na bwana, la sivyo unaweza kusababisha kukaukiwa kwa chemchem za baraka ambazo MUNGU amekujaalia.
Hahahaahaha.sawa baba mchungj.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Daby na mimi nitongoze basi, mbona mna upendeleo!! Au unafikiri mimi sitaki baraka!!!
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
27,524
Likes
61,134
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
27,524 61,134 280
Pole mwanangu Daby dunia imebadilika. Kasikilize ule wimbe wa Diamond na wenzake wamevaa mawigi wanavyosema. Zilipendwa. Eti nakuona kwenye glas nikinywa maji? Wenzio wa sasa sijui wanataka nini sababu nimejaliwa midume tu ka dada kamoja nako kama hao unaowataja.
Tafuta mdada anayekuzidi kidogo akufundishe mbinu. hahhahhahha.
Haha asante kwa ushauri mama... Ngoja nianze kuufanyia kazi nisichelewe chelewe.
 
makaj

makaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
272
Likes
289
Points
80
makaj

makaj

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2018
272 289 80
Niko huko
Kuna jamaa mmoja nilikutana nae kwenye Kidia ya Arusha-Dar,
Nilimzimikia Ila nikakausha,

Mwezi uliopita nimegundua ni jirani yangu, juzi nimekutana nae kibanda cha chips,
Ameniangalia nikaloose control ikabidi nibadili gia angani nikaondoka

Yaani ana macho fulani hivi akikuangalia unalowa, sijui namkwepaje manake nimeokoka Ila shetani ananimendea kwa nguvu
Hayo macho yapoje Mkuu!!! macho ya Nyegezi mwanaume
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,428
Likes
23,004
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,428 23,004 280
Fisadiiiiiii, ujue nimekumiss. Njoo unipe baraka basi na mimi.
Nimekwmbia untafute unaleta mapozi,,, bora nibak na baraka zangu asiee kuliko kuja kuzileta kwako
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Nimekutafuta weee hata sikupati.
Ukibaki nazo utaulizwa, hivyo nitafute tu unipe.
Nimekwmbia untafute unaleta mapozi,,, bora nibak na baraka zangu asiee kuliko kuja kuzileta kwako
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Shetani hana adabu kabisa.
Niko huko
Kuna jamaa mmoja nilikutana nae kwenye Kidia ya Arusha-Dar,
Nilimzimikia Ila nikakausha,

Mwezi uliopita nimegundua ni jirani yangu, juzi nimekutana nae kibanda cha chips,
Ameniangalia nikaloose control ikabidi nibadili gia angani nikaondoka

Yaani ana macho fulani hivi akikuangalia unalowa, sijui namkwepaje manake nimeokoka Ila shetani ananimendea kwa nguvu
 

Forum statistics

Threads 1,238,934
Members 476,277
Posts 29,337,301