Wanawake eleweni hili; Kutongoza na kutosikilizwa kunatuumiza sana


Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
27,524
Likes
61,134
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
27,524 61,134 280
Asalaaam,

Simaanishi kila unapotongoza lazima ukubaliwe, hapana! Ila nyie tunaowatongoza hata kama mnatuchukulia vikatuni, viboya na viwehu mjitahidi japo kuthamini muda wetu wa kukaa na kuwafikiria.

Unajua kutongozwa ni baraka? Hadi mtu kakaa chini kakufikiria weee mwisho kaona niende ujue yamemfika shingoni.

Niwashauri muwe mnaenda mbali ukimkataa mtu mwambie sababu ya kumkataa na mshauri cha kufanya. Sio unamkaushia asijue shida nini.

Kama tulishatongozana PM ukanikataa hapa ubaki kimya.
 
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
611
Likes
737
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
611 737 180
Hao watu sikuizi hawataki kutongozwa, wanachotaka ni hela.
Wape hela.
Asalaaam,

Simaanishi kila unapotongoza lazima ukubaliwe, hapana! Ila nyie tunaowatongoza hata kama mnatuchukulia vikatuni, viboya na viwehu mjitahidi japo kuthamini muda wetu wa kukaa na kuwafikiria.

Unajua kutongozwa ni baraka? Hadi mtu kakaa chini kakufikiria weee mwisho kaona niende ujue yamemfika shingoni.

Niwashauri muwe mnaenda mbali ukimkataa mtu mwambie sababu ya kumkataa na mshauri cha kufanya. Sio unamkaushia asijue shida nini.

Kama tulishatongozana PM ukanikataa hapa ubaki kimya.
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003