Wanaume....!

Cole Williams

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
34,177
2,000
Pia usipende kuwa mlalamikaji kwenye maisha, uwe unajifanyia tathmini ya wewe mwenyewe sababu mambo yanayohusisha nafsi yako ni ya kwako mwenyewe
 

charty

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
7,413
2,000
We acha tu mwanaume akiamua kukupiga matukio lazima unyanyue mikono juu,aisee pole sana bora ulijua mapema.
 

Lucky One

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
671
500
Habari ya mchana....

Huyu kaka niko naye kwenye mahusiano kwa muda sasa niseme tu ameokoka anasali haya makanisa ya kiroho.Nilimpenda japo yeye hakunipenda kama alivyokua ananiaminisha.

Sasa bwana last week tulikua pamoja kwake.
Asubuhi alitoka,katika pitapita zangu nikakuta nguo za kike na viatu.

Mapigo ya moyo yalishtuka kidogo, baada ya kurudi nauliza vile vitu ni vya nani jibu nililopewa ...kiherehere changu kimeniponza kwanini niangalie vitu vyake bila ruhusa yake!?

Nilichoka na jibu nikaamua tu kuondoka....Wanaume mpendwe vipi jamani!?

Nilichogundua nilikua mpango kando pasipo mwenyewe kujua........

Si angeniambia tu tunasogeza siku... kinachoniuma hakuniambia ukweli nikampenda mzimamzima......
Bila shaka uko single kwa sasa
Ukipata muda njoo tupotezeana muda
 

mojave

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,588
2,000
story yako iko biased, nasubiri upande wa pili tubalance kama ni kweli umeonewa
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,811
2,000
Habari ya mchana....

Huyu kaka niko naye kwenye mahusiano kwa muda sasa niseme tu ameokoka anasali haya makanisa ya kiroho.Nilimpenda japo yeye hakunipenda kama alivyokua ananiaminisha.

Sasa bwana last week tulikua pamoja kwake.
Asubuhi alitoka,katika pitapita zangu nikakuta nguo za kike na viatu.

Mapigo ya moyo yalishtuka kidogo, baada ya kurudi nauliza vile vitu ni vya nani jibu nililopewa ...kiherehere changu kimeniponza kwanini niangalie vitu vyake bila ruhusa yake!?

Nilichoka na jibu nikaamua tu kuondoka....Wanaume mpendwe vipi jamani!?

Nilichogundua nilikua mpango kando pasipo mwenyewe kujua........

Si angeniambia tu tunasogeza siku... kinachoniuma hakuniambia ukweli nikampenda mzimamzima......

Mhm hapa ndio unasema angekuambia tuu kuwa tunasogezaa siku lakini kiukweli wanawake hamtakagi ukweli huo...njemba akikwambia tuu kuwa tuwe pamoja tuwage tunagegedana tuu hutamvuloa chupi...mara oh wee wataka nipotezea muda tuu. Ndio maana majamaa wanaona isiwe tabu full maigizo wakishakugegeda huna jipya tena hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom