"Wanaume Zenu Ndiyo Wanatutongoza; Sasa Mnatutukania Nini?" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wanaume Zenu Ndiyo Wanatutongoza; Sasa Mnatutukania Nini?"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Jul 16, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mmmh; wacha nisiongee mengi, nimeikuta hii kitu hapa:

    Source: HarusiYangu.com...Tanzania's Wedding Portal

     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Justification tu.

    Mwanamke anaweza kuwa na utetezi pale tu itakapobainika kwamba alidanganywa na hakuambiwa ukweli kwamba mwanamme aliye naye ana mke tayari.Akishajua tu kuwa mwanamme ameshaoa, ama amtake mwanamme amtambulishe rasmi katika mipango ya kumfanya mkewenza, au asimamishe mahusiano.

    Hizi habari za ubinadamu ni justification tu, ukiiba chakula na kusema "ubinadamu, nilikuwa na njaa" unaweza kupunguziwa kifungo, lakini huondoi kosa na huondoi kifungo.

    Hao wanaume mabazazi ndio kabisa hawana hata chembe ya utetezi.Mtu kama unataka kuvinjari usioe, ukioa unakoma kuvinjari.Kuoa si lazima, ila kwa kutaka kuonekana watu wa heshima mijitu inaoa huku tamaa inaiwaka bado.
     
    Last edited: Jul 16, 2009
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    Mkuu; may be kuna uwezekano Wanaume wengi wanapowatongoza hawawaambii status zao?

    Kuna jamaa namfhamu anajiita Dr. Davis yeye kazi yake ni kudanganya mabinti kuwa anataka kuwaoa na anawaoa kweli. Kisha anawadunga mimba na kuwaacha. Anaenda kwa mwingine hivyo hivyo. Mpaka tulimround up alikuwa kishafanya uharibifu kwa Wanawake kama wanne.

    Lakini pia wanaume wa Kiislamu wanaruhusiwa kuoa mpaka wake 4. Sasa huwezi kuoa bila kutongoza . . . . nk. Hii imekaaje?

    Kisha kuna mchangu doa wenye Intelligence. wao kazi yao kujiachia ili watongozwe na ukiingia mkenge hubanduki hapo. Hawa nao vipi?
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...hivi utaanza anzaje kwenye harakati za kuunganisha network unamchomekea "...hivi unionavyo nina mke wangu nyumbani, tena tunapendana sana tu masikini...", ..si utaonekana zumbukuku ulimwengu upo huku?
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Superman
    Yaani kuna watu wasanii kweli we acha tu, hata kama ni kuficha status lakini mwingine hakwambii hata baadae ukishakuwa nae matokeo wewe unampenda zaidi na ahadi kemkem kumbe mwenzio mwanafamilia.
    Amekupa matumaini na amekuwa kwa ajili yako kila ukimuhitaji lakini kumbe ni mume wa mtu tena ndoa..

    Muda mwingi tuelekeze lawama kwa wandani wetu kuliko kupambana na watu wanaotembea nao iwe nje ya uhusiano/ndoa maana utapambana na wangapi kama mtu wako fagio la jiji?!..presha tu kila mara.
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hawa nao wengine hujua waache fix za kujifanya innocent.

    Wewe mtu mwanamme gani atakaa na kimwana siku zote? Wikiendi zote, sijui Valentini na siku nyingine zote muhimu? Lazima kuna wakati atakuwa "unreachable" kwa sana tu, na hata kama hawataki kuongelea hili, moyoni wanajua kuwa kuna mwenzangu sehemu sehemu, hata kama hajui kuna "big house" basi atajua kuna mwenzake kiaina.

    Labda uniambie kama jibaba ana hit and run.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na kwa nini wanawake wanapo gundua mwanaume wao ana wachanganya wote hawa gombani na huyo mwanaume bali hao wanawake wanaishia kugombana wenyewe kwa wenyewe?
     
  8. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huo ni ujinga kwanza mkimgombania mwanume mnampa kichwa sana anajiona ni bora sana,
    Unatakiwa upambane na mwanaume wako, yeye ndo amesababisha hayo yote.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    mbona wapo wa hivyo, mfan hai ninao.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanawake wengi tu wako tayari kuwa nyumba ndogo!na kila mnapoonana anakuuliza 'haijambo familia?'na vitu anakupa kama kawaida!na akigundua una kicheche kingine nje ndo kwaanza anaongeza vionjo!anaweza akakupa hata ile nyingine ya kina fidel80!hahahahah
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mosquito mwanamke ukimwambia ukweli huyo si wako inabidi ufunge kamba na uume na kupulizia hapo unabeba mzigo kiulaini lakini ukisema ukweli tu basi unalikologa kabisaaa.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana nyumba nyingi zimejaa vilio maana zimesimikwa kwenye msingi ya usanii na uongo.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ....and it happens only to those who believe ni womanising!Lol!hoping kwamba they are condomising
     
  14. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .....Labda uniambie kama jibaba ana hit and run.
    Jamani hii maana yake ni nini?Linalia kichochoroni au wapi mpaka likimbie?Halafu kina dada inabidi wajue kuwa kwa takwimu mwanaume 1 inabidi ahudumie wanaume 5,sasa ambao wameolewa kwanini wana uchu na uchoyo?
    Nawakilisha.
     
  15. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mwanamke akiwachanganya wanaume je inakuaje hapo? mnagombana wanaume au mnampa kisago huyo mwanamke?
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nimepita kusoma tu, sina comment hapa, mie bado nipo nipo
    wenye wanandoa kwanini eti? Nyamayao please my dear comment over this
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanajamiione hungeweza hiki anachosema Joyceline nafikiri tusingeongea tuliyoongea yote yale.

    Ila nafikiri Joyceline hana boyfriend/mchumba/mume na kama anaye basi atakuwa Msukuma. Otherwise hasingengezungumza (highlight)
     
  18. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kuna movie moja inaitwa 'I THINK I LOVE MY WIFE' wenye ndoa mkaitafute, mie mwenyewe sina ndoa nimeshaitazama na imenijenga nafikiri nikiingia kwenye ndoa sitahangaika na vimeo sana
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkuu umewakilisha vibaya sijui unamaanisha ushoga hapo au ndo umechanganya madesa?
     
Loading...