Wanaume woooote ni ...........mdada usimwache laazizi wako kwa hili


M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
@Arusha, baba mngoni, mama mchagga.

Sio kwamba nawatukana kaka zangu ila nimegundua wanaume wooooote ni malaya
Ukimsikia mwanaume anauponda umalaya basi jua kuna mambo haya:

1.Finencial Statment yake hairidhishi-i.e hata kama anaingiza hela nzuri kwa mwezi majukumu na mikopo vimenzonga
2.Biological defects (physiologically ana matatizo) a.k.a sio buheri wa afya
3.Hofu ya mungu (kuwaza sana life after death) HII IKO DHAIFU

My take:Mdada usije ukawaza kumwacha mmeo/bf kisa umeproove katoka nje.Mmeo kama ni akionea (laki haimpigi chenga) jua unashare na mdada mwenzio/wenzio either kama nyumba ndogo au kwa hit and run stlye.

"WANAOJISIFU WAUME ZAO WAMETULIA wanajidangaya na kama ni mtulivu basi hana hela na au sio handsome"
by Bebii wa JF
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
@Arusha, baba mngoni, mama mchagga, mtoto wa pili

Sio kwamba nawatukana kaka zangu ila nimegundua wanaume wooooote ni malaya
Ukimsikia mwanaume anauponda umalaya basi jua kuna mambo haya:

1.Finencial Statment yake hairidhishi-i.e hata kama anaingiza hela nzuri kwa mwezi majukumu na mikopo vimenzonga
2.Biological defects (physiologically ana matatizo) a.k.a sio buheri wa afya
3.Hofu ya mungu (kuwaza sana life after death) HII IKO DHAIFU

My take:Mdada usije ukawaza kumwacha mmeo/bf kisa umeproove katoka nje.Mmeo kama ni akionea (laki haimpigi chenga) jua unashare na mdada mwenzio/wenzio either kama nyumba ndogo au kwa hit and run stlye.
Duuh, wewe kweli umekata tamaa! Inaonekana wapenziwako wote wamekuwa wakiku-cheat, pole sana!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
"Every Man Wants To Try Sex With A Prostitute"
Around one in five New Zealand men has visited a prostitute at least once..............upo?
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Duuh, wewe kweli umekata tamaa! Inaonekana wapenziwako wote wamekuwa wakiku-cheat, pole sana!
kwa hiyo wewe sio wa kundi la wanaume???
mimi nadhani upo kwenye sababu namba 2.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
"Every Man Wants To Try Sex With A Prostitute"
Around one in five New Zealand men has visited a prostitute at least once..............upo?
be blessed
ndio maana nakashauri usimwache mwenza kisa katembea njee
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Maria eh, kwangu mimi (valid statement),wifi yako anapata raha!mi mwaminifu...au sababu sina laki laki zakuchezea nini?
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Maria eh, kwangu mimi (valid statement),wifi yako anapata raha!mi mwaminifu...au sababu sina laki laki zakuchezea nini?
hata elfu elfu zinatosha uswahilini
labda uwe na tatizo namba 2.Biological defects
 
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
528
Likes
6
Points
35
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
528 6 35
iii ishi we maria hata masheikh,padre na wachungaji nao wamo?....shauri yako!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
hata elfu elfu zinatosha uswahilini
labda uwe na tatizo namba 2.Biological defects
maria maria maria...
Ina maana huamini kuwa kuna wanaume WAAMINIFU Kwa wake/wapenzi wao?na wala hawana tatizo...biologicaly,am more than fit!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Maria1047 na Bebii,ama kweli leo mmeamua kututengeneza.Hivi mlivyoamka leo asubuhi mlitanguliza mguu gani chini,maana......du!
mzee Aspirin uko wapi uwatie bakora hawa wajukuu zako?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,450
Likes
1,300
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,450 1,300 280
"Every Man Wants To Try Sex With A Prostitute"
Around one in five New Zealand men has visited a prostitute at least once..............upo?
Kuna hatari kubwa.
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
ni kweli kabisa sijui wakoje
kwanza mie sikuhiz nikipishana nao nawaona wabayaaa hadi nguo zao mbaya
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
4
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 4 35
We Maria uliliwa kama samaki nini?
 
ngulinho

ngulinho

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
335
Likes
0
Points
33
Age
29
ngulinho

ngulinho

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
335 0 33
@Arusha, baba mngoni, mama mchagga, mtoto wa pili

Sio kwamba nawatukana kaka zangu ila nimegundua wanaume wooooote ni malaya
Ukimsikia mwanaume anauponda umalaya basi jua kuna mambo haya:

1.Finencial Statment yake hairidhishi-i.e hata kama anaingiza hela nzuri kwa mwezi majukumu na mikopo vimenzonga
2.Biological defects (physiologically ana matatizo) a.k.a sio buheri wa afya
3.Hofu ya mungu (kuwaza sana life after death) HII IKO DHAIFU

My take:Mdada usije ukawaza kumwacha mmeo/bf kisa umeproove katoka nje.Mmeo kama ni akionea (laki haimpigi chenga) jua unashare na mdada mwenzio/wenzio either kama nyumba ndogo au kwa hit and run stlye.
:poa
Dont call somebody a player just becoz he plays the game!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
kweli nna tatizo, Mana nampenda wifi yako saaana!
Na namuheshimu, sababu ananiheshimu... Bado huamini tu kuwa kuna wanaume tuna real love? na kuna wanawake (tena wengi tu) ambao ni infidel to their lovers?
Huyo wako anaruka ruka sana nini maria?
 

Forum statistics

Threads 1,213,716
Members 462,214
Posts 28,487,586