Wanaume woooote ni ...........mdada usimwache laazizi wako kwa hili

Marytina

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
7,087
2,000
@Arusha, baba mngoni, mama mchagga.

Sio kwamba nawatukana kaka zangu ila nimegundua wanaume wooooote ni malaya
Ukimsikia mwanaume anauponda umalaya basi jua kuna mambo haya:

1.Finencial Statment yake hairidhishi-i.e hata kama anaingiza hela nzuri kwa mwezi majukumu na mikopo vimenzonga
2.Biological defects (physiologically ana matatizo) a.k.a sio buheri wa afya
3.Hofu ya mungu (kuwaza sana life after death) HII IKO DHAIFU

My take:Mdada usije ukawaza kumwacha mmeo/bf kisa umeproove katoka nje.Mmeo kama ni akionea (laki haimpigi chenga) jua unashare na mdada mwenzio/wenzio either kama nyumba ndogo au kwa hit and run stlye.

"WANAOJISIFU WAUME ZAO WAMETULIA wanajidangaya na kama ni mtulivu basi hana hela na au sio handsome"
by Bebii wa JF
 

Deodat

JF-Expert Member
Sep 18, 2008
1,277
1,225
@Arusha, baba mngoni, mama mchagga, mtoto wa pili

Sio kwamba nawatukana kaka zangu ila nimegundua wanaume wooooote ni malaya
Ukimsikia mwanaume anauponda umalaya basi jua kuna mambo haya:

1.Finencial Statment yake hairidhishi-i.e hata kama anaingiza hela nzuri kwa mwezi majukumu na mikopo vimenzonga
2.Biological defects (physiologically ana matatizo) a.k.a sio buheri wa afya
3.Hofu ya mungu (kuwaza sana life after death) HII IKO DHAIFU

My take:Mdada usije ukawaza kumwacha mmeo/bf kisa umeproove katoka nje.Mmeo kama ni akionea (laki haimpigi chenga) jua unashare na mdada mwenzio/wenzio either kama nyumba ndogo au kwa hit and run stlye.

Duuh, wewe kweli umekata tamaa! Inaonekana wapenziwako wote wamekuwa wakiku-cheat, pole sana!
 

Marytina

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
7,087
2,000
"Every Man Wants To Try Sex With A Prostitute"
Around one in five New Zealand men has visited a prostitute at least once..............upo?
be blessed
ndio maana nakashauri usimwache mwenza kisa katembea njee
 

MORIA

JF-Expert Member
Jul 1, 2011
558
250
iii ishi we maria hata masheikh,padre na wachungaji nao wamo?....shauri yako!
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,329
0
Maria1047 na Bebii,ama kweli leo mmeamua kututengeneza.Hivi mlivyoamka leo asubuhi mlitanguliza mguu gani chini,maana......du!
mzee Aspirin uko wapi uwatie bakora hawa wajukuu zako?
 

shalis

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
271
0
ni kweli kabisa sijui wakoje
kwanza mie sikuhiz nikipishana nao nawaona wabayaaa hadi nguo zao mbaya
 

ngulinho

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
335
195
@Arusha, baba mngoni, mama mchagga, mtoto wa pili

Sio kwamba nawatukana kaka zangu ila nimegundua wanaume wooooote ni malaya
Ukimsikia mwanaume anauponda umalaya basi jua kuna mambo haya:

1.Finencial Statment yake hairidhishi-i.e hata kama anaingiza hela nzuri kwa mwezi majukumu na mikopo vimenzonga
2.Biological defects (physiologically ana matatizo) a.k.a sio buheri wa afya
3.Hofu ya mungu (kuwaza sana life after death) HII IKO DHAIFU

My take:Mdada usije ukawaza kumwacha mmeo/bf kisa umeproove katoka nje.Mmeo kama ni akionea (laki haimpigi chenga) jua unashare na mdada mwenzio/wenzio either kama nyumba ndogo au kwa hit and run stlye.
:poa
Dont call somebody a player just becoz he plays the game!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

valid statement

JF-Expert Member
Sep 18, 2011
2,775
2,000
naapa una tatizo

kweli nna tatizo, Mana nampenda wifi yako saaana!
Na namuheshimu, sababu ananiheshimu... Bado huamini tu kuwa kuna wanaume tuna real love? na kuna wanawake (tena wengi tu) ambao ni infidel to their lovers?
Huyo wako anaruka ruka sana nini maria?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom