Wanaume weusi wanapenda Sana kufanya mapenzi, kuliko wanaume weupe.

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,058
2,000
Hapo vip!!

Katika tafiti zangu dhidi ya wanaume weupe Kwa weusi, ni nimegundua wanaume weusi wanapenda Sana kufanya mapenzi kuliko wanaume weupe, pia wanapenda Sana kubadilisha wanawake,wanaume wengi weupe wanaoneka ni waaminifu Kwa wenza wao.

Wanaume weupe ngona sio issue Sana kwao, huwa wanapenda Sana starehe Kama club, kufanya tour, swimming n. K

Sikujua hii tofauti inachangiwa na nini?
 

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,058
2,000
We
Kama huu utafiti umefanywa na jinsia ya kiume basi kweli mambo ni mengi muda mchache
We unafikiri utafiti ni kufanya mapenzi kitandani au...
Mwanamke bhana, ni utafiti hufanywa Kwa njia nyingi Kma vile observation, question, interview n. K
 

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
3,342
2,000
Mkuu weusi na weupe kwa maana ipi?
Waafrika na mabara mengine
Au weusi kama wa Hamornize na weupe wa Mobeto?
Kama ni ule wa wazungu na wa Africa hapo sina uhakika!
Ila kama kibongobongo mkuu umechemka na sababu ni kwamba mademu wengi huwa hawawafagilii wanaume weupe!
Toka lini dume liking'aa mipaja kuliko demu ake!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Varbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,076
2,000
Na wanawake weupe wanapenda sana ngono! Ambazo hawa pew I na wanaume weupe! Ndio maana wanawake wengi wakipata mweusi kidogo tu harudi tena kwa mweupe!? Na wanawake weusi wanapenda sana ngono ndio maana waliolewa na weupe wanamichepuko yao weusi.. soma weusi hawatoi hela hovyo hasa kwa weusi dada zao
 

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,058
2,000
Mkuu weusi na weupe kwa maana ipi?
Waafrika na mabara mengine
Au weusi kama wa Hamornize na weupe wa Mobeto?
Kama ni ule wa wazungu na wa Africa hapo sina uhakika!
Ila kama kibongobongo mkuu umechemka na sababu ni kwamba mademu wengi huwa hawawafagilii wanaume weupe!
Toka lini dume liking'aa mipaja kuliko demu ake!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi wanaume weusi wanapenda kutongoza na kuhonga sana ,ni udhaifu unaotokana na rangi yao naona..

Sawa Sawa na watu wafupi wengi Wao ni wakorofi, sio kanakwamba wananguvu ila ni udhaifu tu.. Pia hivyo hivyo Kwa wanaume weusi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom