Wanaume wenye sura ngumu za kibabe wanajua mapenzi, kujali na kwenye mechi wanacheza ka Ronaldo

kokubella

Member
Jan 7, 2019
86
125
Habarini za saa hizi wana Jf
Nimefanya utafiti wa kudate wanaume tofauti, tofauti, ila wanaume wenye sura ngumu na warefu walitokea kunikuna mtima wangu hadi nunuu yangu iliomba poo.

Wanaume wenye sura ngumu kwanza wanajua kupenda, kujali na kupeti peti hadi mimi Koku nilinyoosha mikono juu, yani pamoja na urembo wangu huu watu walinishangaa why dating such kind of guy, wangejua nilivokuwa napendwa asingeshangaa.

Nimedate wanaume wagumu mno na nili enjoy kuliko mahandsome boy ambao ambao walikuwa wakipiga bao moja wamechoka, ila wanaume wagumu kwanza walijua kunisugua nunuu yangu ikaloa na kuwaka moto hafu machine zao zilikuwa kubwa na kujaza nunuu yangu na walinipiga hadi mabao tano mpaka nunuu ikaomba poo.

Hakika nitaendelea ku date hawa wanaume wa shoka, wanawake wenzangu changamkieni fursa mwanaume husifiwa kazi na machine.
Wasalam
Kokubella
 

Mnondwe

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
3,887
2,000
Habarini za saa hizi wana Jf
Nimefanya utafiti wa kudate wanaume tofauti, tofauti, ila wanaume wenye sura ngumu na warefu walitokea kunikuna mtima wangu hadi nunuu yangu iliomba poo. Wanaume wenye sura ngumu kwanza wanajua kupenda, kujali na kupeti peti hadi mimi Koku nilinyoosha mikono juu, yani pamoja na urembo wangu huu watu walinishangaa why dating such kind of guy, wangejua nilivokuwa napendwa wasingeshangaa. Nimedate wanaume wagumu mno na nili enjoy kuliko mahandsome boy ambao ambao walikuwa wakipiga bao moja wamechoka, ila wanaume wagumu kwanza walijua kunisugua nunuu yangu ikaloa na kuwaka moto hafu machine zao zilikuwa kubwa na kujaza nunuu yangu na walinipiga hadi mabao tano mpaka nunuu ikaomba poo. Hakika nitaendelea ku date hawa wanaume wa shoka, wanawake wenzangu changamkieni fursa mwanaume husifiwa kazi na machine.
Wasalam
Kokubella
Kumbe unapwelepweta,bora pia umejijua.
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,115
2,000
Habarini za saa hizi wana Jf
Nimefanya utafiti wa kudate wanaume tofauti, tofauti, ila wanaume wenye sura ngumu na warefu walitokea kunikuna mtima wangu hadi nunuu yangu iliomba poo.

Wanaume wenye sura ngumu kwanza wanajua kupenda, kujali na kupeti peti hadi mimi Koku nilinyoosha mikono juu, yani pamoja na urembo wangu huu watu walinishangaa why dating such kind of guy, wangejua nilivokuwa napendwa asingeshangaa.

Nimedate wanaume wagumu mno na nili enjoy kuliko mahandsome boy ambao ambao walikuwa wakipiga bao moja wamechoka, ila wanaume wagumu kwanza walijua kunisugua nunuu yangu ikaloa na kuwaka moto hafu machine zao zilikuwa kubwa na kujaza nunuu yangu na walinipiga hadi mabao tano mpaka nunuu ikaomba poo.

Hakika nitaendelea ku date hawa wanaume wa shoka, wanawake wenzangu changamkieni fursa mwanaume husifiwa kazi na machine.
Wasalam
Kokubella

cc: Diamond Platinumz
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,176
2,000
[JamiiForums - Where we Dare to Talk Openly"kokubella, post: 30427745, member: 532271"]Habarini za saa hizi wana Jf
Nimefanya utafiti wa kudate wanaume tofauti, tofauti, ila wanaume wenye sura ngumu na warefu walitokea kunikuna mtima wangu hadi nunuu yangu iliomba poo.

Wanaume wenye sura ngumu kwanza wanajua kupenda, kujali na kupeti peti hadi mimi Koku nilinyoosha mikono juu, yani pamoja na urembo wangu huu watu walinishangaa why dating such kind of guy, wangejua nilivokuwa napendwa asingeshangaa.

Nimedate wanaume wagumu mno na nili enjoy kuliko mahandsome boy ambao ambao walikuwa wakipiga bao moja wamechoka, ila wanaume wagumu kwanza walijua kunisugua nunuu yangu ikaloa na kuwaka moto hafu machine zao zilikuwa kubwa na kujaza nunuu yangu na walinipiga hadi mabao tano mpaka nunuu ikaomba poo.

Hakika nitaendelea ku date hawa wanaume wa shoka, wanawake wenzangu changamkieni fursa mwanaume husifiwa kazi na machine.
Wasalam
Kokubella[/QUOTE]
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom