Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,253
Points
2,000
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,253 2,000
Nina miaka 57,sijawahi kuona mwanaume asiyechepuka, unamiaka mingapi mjukuu wangu?
Hawajui wanaume... Ila pia wengi hawawajui wanawake.... Kuna mwanamke ukiambiwa anachepuka unaweza bisha usiku kucha... So wanaume huwa wanajiona wajanja wakitoka kwa mchepuko kumbe na mkewe alichepuka pia, dunia hii vikojoleo vinasumbua jinsia zote.. Hii ni tangu zamani
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
kwenye nyumba za wageni unaendaga kufanya nini mara kwa mara hadi uje na huu uzi au unafanya kazi huko??
Napoishi getini kuna duka, geti linalofuta ni gesti so nikiwa dukani kama sasa hivi migari inapishana tu alafu hawapendi kupiga honi hahahaa
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Hawajui wanaume... Ila pia wengi hawawajui wanawake.... Kuna mwanamke ukiambiwa anachepuka unaweza bisha usiku kucha... So wanaume huwa wanajiona wajanja wakitoka kwa mchepuko kumbe na mkewe alichepuka pia, dunia hii vikojoleo vinasumbua jinsia zote.. Hii ni tangu zamani
Comments zako ni za kibabe sana
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,405
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,405 2,000
Ila kwa nini mambo yasiyo na sifa kwenye jamii ndo wanaume huwa mnajisifu nayo????
Naturally, mwanaume yupo hivyo ukiacha wivu wenu wa kutaka uwe wewe peke yako kwa mwanaume na ukiacha sheria za kibeberu za monogamy, rejea vitabu vitakatifu, utaona asili ya binadamu kati ya mtu Mme na mtu mke, utaelewa namaanisha nini. Naamini umenielewa au niongeze sauti.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,388
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,388 2,000
Kuna mkaka wa heshima na nafasi kubwa tu serikalini. Amekamata katoto ka form six direct employment, amekapangishia guest wing.

Kila akitoka kazini ana kaa huko mpaka saa mbili usiku ndiyo anakwenda kwake. Anamhudumia kila kitu mpaka gari amemnunulia.
K ina nguvu sana, sijui kwa nini...
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,314
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,314 2,000
Napoishi getini kuna duka, geti linalofuta ni gesti so nikiwa dukani kama sasa hivi migari inapishana tu alafu hawapendi kupiga honi hahahaa
We nawe mbeya, mambo mengine kaushaga, kwanini ushinde dukani au na wewe unawawinda?? kaa ndani msubirie mumeo ukiwa unamuombea
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
18,757
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
18,757 2,000
Kuna wanaume wameoa wake sio wao ndo mana wanachepuka kutafuta wake zao, same with wanawake, bahadhi yao wameolewa na wanaume sio wao, ndio maana wanachepuka kutafuta waume zao.
Mwanaume chepuka kadri uwezavyo hadi upate soul mate, utaona mwenyewe unatulia. Ila mwanamke kuchepuka sana ni umalaya, tulia na uliyekuwa naye, utapata ukimwi. Sheenzi taipu.💪💪💪
😂😁😁😁😁🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
macjay

macjay

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
174
Points
250
macjay

macjay

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
174 250
Alafu akitoka job mke unampokea ujui hili wala lile unajua una bwana kumbe loooh

Ukifika usiku unashangaa unaambiwa leo mke wangu nimechoka sana kazi zilikuwa nyingi kumbe mwenzio kaachwa vizuri
Mimi mwenyewe najiandaa kutafuta kaform six leaver kamoja matata nikahudumie.....ili kanihudumie kabla sijatia timu kwa wife kwani ana chonga huyo......na hivi sasa huku kuna baridi natupia koti lenye kofia huku nimetandika headphone anajua namsikiliza kumbe mwenzie nakula ngoma za bob marley ....survival....kinky reggae....root rock reggae na zem crazy bald head
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
3,023
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
3,023 2,000
Wewe unae mume sio kila mwanamke atapata habat ya kuwa na mume wake mpo wengi tunafanya hivo kuwa saidia wenzenu wasife bila kupata utamu.. Kwa iyo acha wivu na ubinafsi sisi wanaume sio wabinafsi.
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
We nawe mbeya, mambo mengine kaushaga, kwanini ushinde dukani au na wewe unawawinda?? kaa ndani msubirie mumeo ukiwa unamuombea
Sasa nisifanye biashara yangu ili nisione michepuko ikipita
Hahahaa

Macho hayana pazia

Alafu nikiwakazia macho huwa wanapandisha viooo
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Naturally, mwanaume yupo hivyo ukiacha wivu wenu wa kutaka uwe wewe peke yako kwa mwanaume na ukiacha sheria za kibeberu za monogamy, rejea vitabu vitakatifu, utaona asili ya binadamu kati ya mtu Mme na mtu mke, utaelewa namaanisha nini. Naamini umenielewa au niongeze sauti.
Ongeza sauti
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
3,023
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
3,023 2,000
Wengi tunafanya hivo.. Nb: ukitaka u enjoy mapenzi ya kweli kwa mwanamke usimuoe ukioa umemharibu we mle tu ukiweza mpangishie hata nyumba nzima somesha wanae kama anao, mnunulie hata gari kama unao uwezo nk.
Kuna mkaka wa heshima na nafasi kubwa tu serikalini. Amekamata katoto ka form six direct employment, amekapangishia guest wing.

Kila akitoka kazini ana kaa huko mpaka saa mbili usiku ndiyo anakwenda kwake. Anamhudumia kila kitu mpaka gari amemnunulia.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
18,757
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
18,757 2,000
Mimi mwenyewe najiandaa kutafuta kaform six leaver kamoja matata nikahudumie.....ili kanihudumie kabla sijatia timu kwa wife kwani ana chonga huyo......na hivi sasa huku kuna baridi natupia koti lenye kofia huku nimetandika headphone anajua namsikiliza kumbe mwenzie nakula ngoma za bob marley ....survival....kinky reggae....root rock reggae na zem crazy bald head
Na hii ndio sababu ya wanaume wengi kuchepuka, mwanamke mdomo ka chuchunge aisee.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,366
Top