Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Aiseeh, uzuri ni kwamba tunachepuka na hao hao matha house unawapa warning wafanye maombi, sema wanawake ni wajanja wanachepuka asubuhi sana (either njiani wakati wa kwenda job au biashara na huko kazini kabla wenzake hawajaja), mida ya breakfast na lunch.
Ikifika jioni wanawahi nyumbani kama vile hakuna kilichotokea.
Siku za mwizi zikifika utaomba poooh wewe endelea
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,617
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,617 2,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
nikumsumbua Mungu kuombea mtu mzima anayejua jema na baya.
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,253
Points
2,000
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,253 2,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
Sio tatizo kwasababu Wanachepuka na wake za watu ....
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,805
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,805 2,000
Aiseeh, uzuri ni kwamba tunachepuka na hao hao matha house unawapa warning wafanye maombi, sema wanawake ni wajanja wanachepuka asubuhi sana (either njiani wakati wa kwenda job au biashara na huko kazini kabla wenzake hawajaja), mida ya breakfast na lunch.
Ikifika jioni wanawahi nyumbani kama vile hakuna kilichotokea.
Inaelekea una uzoefu wa hili
 
papag

papag

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
757
Points
250
papag

papag

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
757 250
Khaa mko wengi sana. Sasa wenzenu wawasaidie nani?
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,405
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,405 2,000
Kuna wanaume wameoa wake sio wao ndo mana wanachepuka kutafuta wake zao, same with wanawake, bahadhi yao wameolewa na wanaume sio wao, ndio maana wanachepuka kutafuta waume zao.
Mwanaume chepuka kadri uwezavyo hadi upate soul mate, utaona mwenyewe unatulia. Ila mwanamke kuchepuka sana ni umalaya, tulia na uliyekuwa naye, utapata ukimwi. Sheenzi taipu.💪💪💪
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,402
Top