Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
567
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
567 1,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
 
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
7,456
Points
2,000
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
7,456 2,000
Unauliza ugumu uko wapi? Hilo swali ilibidi mimi ndiyo nikuulize wewe maana hakuna ugumu wowote ila nashangaa kwanini wanaume wa kiafrika hamtaki kufanya hivyo!
100% African mimi, ugum upo wapi?
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,861
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,861 2,000
Unauliza ugumu uko wapi? Hilo swali ilibidi mimi ndiyo nikuulize wewe maana hakuna ugumu wowote ila nashangaa kwanini wanaume wa kiafrika hamtaki kufanya hivyo!
Sio wote, hata wanawake ni vivyohivyo mambo haya yapo both sides na sio wote.
 
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
1,042
Points
2,000
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
1,042 2,000
Wanawake wengi hamjui faida za kuwa na mwanaume anaechepuka. Mngekua mnazijua faida zake, mngewatafutia waume zenu michepuko..!!
 
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
7,456
Points
2,000
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
7,456 2,000
Sio wote, hata wanawake ni vivyohivyo mambo haya yapo both sides na sio wote.
Sawa, ila wanaume ndiyo huwa mnalazimisha wanawake wawaombee kuliko ninyi mnavyowaombea wao.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,861
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,861 2,000
Hao wanaume wenyewe wanaoombea wako wapi?
Sindio sisi hawahawa jamani

Hawawezi toka peponi, wanawake ndio nyinyi na wanaume ndio sisi

Tabia zetu haziwezi kulingana ndio uumbaji

Walevi
Walokole
Wanafiki
Malaya (wanawake na wanaume)
Wenye Tabia nzuri
Nknk
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
14,239
Points
2,000
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
14,239 2,000
Wapo japokuwa hawajiweki waziwazi sana hadi akufahamu na kukuzoea. Nimeshakumbana na wanawake watatu wanaohitaji kuwatia mimba tu kisha tusijuane
mimi nataka wa namna hii, habari ya kuishi na mke sitaki
kuisikia
 
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
7,456
Points
2,000
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
7,456 2,000
Haya
Sindio sisi hawahawa jamani

Hawawezi toka peponi, wanawake ndio nyinyi na wanaume ndio sisi

Tabia zetu haziwezi kulingana ndio uumbaji

Walevi
Walokole
Wanafiki
Malaya (wanawake na wanaume)
Wenye Tabia nzuri
Nknk
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,078
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,078 2,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
Na wanawake nao huchepuka muda gani?
 

Forum statistics

Threads 1,335,200
Members 512,270
Posts 32,498,890
Top