Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
473
Points
1,000
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2019
473 1,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,736
Points
2,000
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,736 2,000
Wanaume wengi waliopo kwenye ndoa wanachepuka mida ya mchana wawapo kazini

1.Wanatumia muda wa break fast
2.Muda wa lunch
3.Na baada ya kutoka job kabla ya kufika nyumbani
3.Akifika nyumbani mpoleee kama hakuna kilichotokea

WARNING :Matha House zidisha maombi juu ya hawa watu janga hili ni kubwa bila Mungu haiwezekani

Ova
Wewe umechepuka na nani?
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
4,758
Points
2,000
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
4,758 2,000
Aiseeh, uzuri ni kwamba tunachepuka na hao hao matha house unawapa warning wafanye maombi, sema wanawake ni wajanja wanachepuka asubuhi sana (either njiani wakati wa kwenda job au biashara na huko kazini kabla wenzake hawajaja), mida ya breakfast na lunch.
Ikifika jioni wanawahi nyumbani kama vile hakuna kilichotokea.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,366
Top