Wanaume wengi hawanawi sehemu nyeti baada ya haja ndogo


mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Likes
115
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 115 160
Wengi wanamaliza haja ndogo tu na kuvaa bila hata kunawa, upesi upesi kama wanakimbizwa; matokeo yake nguo za ndani zinabaki na mikojo then kuleta harufu za ajabu ajabu.

Mtu ni afya, mnawe mara baada ya haja ndogo osheni maeneo yenu kama kina dada wanavyofanya wanawake wengi wanavumilia harufu wakati wa BJ na hata wakati wa faragha wanatamani hata wakimbie.

In short inawakata stimu balaa, na hii huchangia wengi kuibiwa kwa kuwalaghai kuwa mmewafikisha kileleni, maana hakuna hisia tena harufu inaboa.

Inatosha sasa kuwatesa na harufu kali hizo, bora mtumie vyoo kamili ili muweze kusitiri aibu hii na kuacha upesi mkikimbiwa.

Msilaumu, kuweni wasafi maeneo nyeti.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,618
Likes
29,920
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,618 29,920 280
unataka kunyonya dudu zao kwani?
 
murid

murid

Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
13
murid

murid

Member
Joined Jul 21, 2010
44 0 13
Baadhi ya watu tu so wote

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Ni huyo wako tu ndo sio msafi, afu huwa hiyo BJ unaifanya akiwa amevaa kyupi chake? Pia nadhani hii ungeiweka kule MMU
mwambie huyo kabisa ili aanze kujisafisha..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kwanini usimshauri kufanya hivyo kuliko kumkimbia itakuwa humpendi eti..
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Ingawa usafi ni muhimu ila kila mtu ana namna yake katika mapenzi,wengine wakipata wapenzi wachafu hufurahia,kuna mwanamke aliwahi niambie kuwa harufu ya kikwapa ya mpenzi wake humdatisha zaidi kuliko chochote.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Mi nikikojoa tu, naenda mjini kuogelea
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Likes
247
Points
60
Age
28
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 247 60
Every thing to much is harmful
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
596
Likes
47
Points
45
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
596 47 45
ni uchafu kukojoa bila kunawa na kwa sisi waislamu hapo utakuwa umetenguka sifa za kuswali kwani mchupi utakuwa na vitone vya mikojo, kama kunawa kazi tembea na toilet paper mfukoni
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
6
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 6 135
ni uchafu kukojoa bila kunawa na kwa sisi waislamu hapo utakuwa umetenguka sifa za kuswali kwani mchupi utakuwa na vitone vya mikojo, kama kunawa kazi tembea na toilet paper mfukoni
Aaaaah! Ndio maana mimi michupi sivaagi!
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Ingawa usafi ni muhimu ila kila mtu ana namna yake katika mapenzi,wengine wakipata wapenzi wachafu hufurahia,kuna mwanamke aliwahi niambie kuwa harufu ya kikwapa ya mpenzi wake humdatisha zaidi kuliko chochote.
Wazungu ndio hupenda sana hivyo.Wapenzi wao siku zote ni yale mateja ambayo hata kuoga wanapitisha wiki.
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,062
Likes
291
Points
180
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,062 291 180
Mi nkishakojoa nakunguta dushelele langu hadi vitone vyote viishe, namrudisha sehemu yake na mambo mbona yanakuwa powa tu hata hiyo harufu ya mkojo unayoisemea cjawai isikia. Ila mtoa mada yawezekana mpenzio ni mmoja kati ya wale wavivu kufua pichu na anaweza irudia zaidi ya cku tatu, vinginevyo utakuwa unatudanganya. Anza kumpa somo mwenzio awe na tabia ya kubadili kyupi kila siku.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Pia hiyo ni muhimu kwa Waislam tu. Mimi na Uislam mbalimbali. Ni kama mbingu na ardhi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
Lol, kiduchu bana.
Japokuwa huu utaratibu wa kunawa bila sabuni nao huwa unanitatiza. Kuna siku nilimuambia mdada kavaa skirt yake nzuri kachomekea blouse. Namuona ana majo kwenye makalio. Akasema alinawa toilet, nikastuka kimya kimya. Sie wadada tutabeba wet tissues kwenye bags, hatuhitaji sana kunawa na maji. Wakaka huo ni mtihani. Ila inahusu cha chap chap BJ ubakutana na urea jamani?

King'asti unaua sasa..
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,168