Wanaume wanaotunzwa na wake/wachumba zao njoni hapa


Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Hivi inakuaje kidume unamtegemea mwanamke kwa kila kitu? Yani kidume vocha, mavazi, chakula, hela za hapa na pale anaomba kwa mke/mchumba wake na wala haoni aibu kabisa. Ni aibu sana kwa kweli kwa mwanume kutegemea kila kitu kutoka kwa mkeo/mchumba wako.

Mwanaume sharti uhangaike, hata kwenda kubeba zege ni sawa tu kikubwa upate chochote. Yani unakuta kidume kinasubiria mshahara wa mke wake/mchumba wake na kupangia matumizi kabisa. Huu ni ujinga kabisa.

Sina nia mbaya kuwasema vudume wenzangu, ila naona ni ubwege kutojituma na kutafauta hela za kuitunza familia na kutegemea mwanamke.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
kidume, ni tofauti na mwanaume...swali hili ni kwa vidume...silijibu sababu mi ni mwanaume
 
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
1,270
Likes
901
Points
280
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
1,270 901 280
hasa hasa wanaume wa ...........


ntakuja kumalizia naenda kunywa maji...
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
738
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 738 280
Mwanaume halisi ameumbiwa aibu.
Mwanaume halisi ameumbiwa Utawala ndani yake 'Atoaye mahitaji ndo anatawala'
Mwanaume halisi anajisikia vibaya sana kula jasho la mwingine
Mwanaume halisi anapenda heshima (atoaye mahitaji huheshimiwa)
Mwanaume halisi ANA UTU.
Mwanaume halisi anachukia uonevu.

Uanaume ni kazi kweli kweli.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,013
Likes
19,625
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,013 19,625 280
Siku hizi haki sawa... What a man does, a woman can do as well...


Cc: mahondaw
 
K

kisengeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
452
Likes
580
Points
180
K

kisengeli

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
452 580 180
Sio poa na haijakaa vizuri sie tuliletwa kuwapa tamu tu sio kuvuja jasho
Kapeace we unawazaga mgegedo/kuchenjuliwa/kupembuliwa tu.
kwenye Mada,sio poa Mwanaume kumtegea mwanamke ni kunajisi sheria ya asili na kukimbia majukumu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483