WANAUME WANAO OA AU WANAOPENDA KUOA WANAWAKE WA KIJIJINI NDO WAHARIBIFU WAKUBWA

RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,736
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,736 2,000
Yaan sijui hata nimsaidiaje.... Nlimwambia awaambie nyumbani kwao akaniambia cm yake Haina ela nikampa ela akaweke vocha sijui hata Kama alisema......

Kenyewe kanasema nyumbani kwao wamemuambia ndoa Ni kuvumilia.... Aliniambia ivyo mtoto mwenzie ambao wanashinda wote..... Alaf Sasa saa zingine kanapigwa alaf kanatoka nje kanacheka na kuongea hata hakanuni jamani..... Nyie wanaume nyieee na nyinyi mtazaa tuu watoto wa kike
Nenda kituo kikubwa chochote cha polisi ulizia DAWATI LA JINSIA ndio kazi zao hizo.
 
Bhudagala

Bhudagala

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
214
Points
250
Bhudagala

Bhudagala

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2014
214 250
Ni wengi tu mbona. Mwingine yupo afande mmoja hivi naye kaoa kijiji cha Salong'we huko Magu Mwanza. Jamaa anapiga, kwanza jamaa mruka njia tu. Anakuja na kahaba hadi nyumbani. Mwishowe kabint kameamua kutoroka na kurud kwao kijijini.

Sababu ni kipondo na umalaya wa huyo mura
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,976
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,976 2,000
Kuna falla mmoja alikuwa na hii tabia,siku moja nikamuita.

Nikamwambia arifu eh,siku moja nitakutandika nikupeleke mwenyewe polisi,hunishindi kabisa wewe.
Huyo mtu ana kwao,kama harekebishiki mrudishe.

Siku moja nikampanga binti akasepa,na jamaa akahama kabisa mtaa huo.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
36,719
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
36,719 2,000
Samahani Mkuu,
Kwani mtoto anaanza na miaka mingapi?
Mimi nasikiaga kwa watu wakisema kuwa ndoa ni maridhiano ya watu wawili. Vipi ulijaribu kufuatilia kabila la jirani yako? Maana kunakabila linaruhusu mwanamke kupigwa na kwa kufanya hivyo inadhihirisha upendo wa mume kwa mke wake. Au ni stress za kuolewa ndy zinapelekea baadhi ya watu kufuatilia maisha ya watu wengine?
Kumbe wameshakuja
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,101
Points
2,000
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,101 2,000
Wanabakwa hawa..amini hivo
Kama hana amani na wewe hata hiyo romance utaiona kwenye telemundo
Anakuingilia kinguvu akimaliza haja zake anageuka upande wa pili.
Haya si mateso jamani?
Anamuonea kwa vile mtoto jamani, lakini sio vizuri hata kwa bed nahisi hakaandaliwi kanashtukia mashine inazama tu duh.
 
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
706
Points
1,000
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
706 1,000
Wanabakwa hawa..amino hivo
Kama hana amani na wewe hata hiyo romance utaiona kwenye telemundo
Anakuingilia kinguvu akimaliza haja zake anageuka upande wa pili.
Haya si mateso jamani?
Huyo jamaa hawez kujishughulisha kumuandaa huyo binti kwasababu anamchukulia kama mateka wake au something like anamsaidia maisha.
 
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
1,742
Points
2,000
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
1,742 2,000
Usisahau kurecord ushahidi maana unaweza kwenda kushtaki kwa kumsaidia huyo binti lkn akiitwa akakataa kwamba anapigwa kwa uwoga na familia za vijijini nyingi haziwaskilizi Ke kwaiyo hata akiwaambia ukute hawana msaada wowote,these monsters
 
kubwa_Lao

kubwa_Lao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
910
Points
1,000
kubwa_Lao

kubwa_Lao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
910 1,000
Dunia haina usawa kabisa:

Ni kawaida kwa mwanaume malaya, mlevi na muhuni kupitiliza kuozeshwa bint mwema na mwenye maadili yaliyotimia.....

Ila ni nadra sana kukuta kuwa:

Mwanamke malaya, mlevi na muhuni kupitiliza kuozeshwa mwanaume mwema na mwenye maadili yaliyotimia....

 
Diana Spencer

Diana Spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
495
Points
500
Diana Spencer

Diana Spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
495 500
Dunia haina usawa kabisa:

Ni kawaida kwa mwanaume malaya, mlevi na muhuni kupitiliza kuozeshwa bint mwema na mwenye maadili yaliyotimia.....

Ila ni nadra sana kukuta kuwa:

Mwanamke malaya, mlevi na muhuni kupitiliza kuozeshwa mwanaume mwema na mwenye maadili yaliyotimia....

Kweli kabisa
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
1,978
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
1,978 2,000
Miaka 19 ni mdogo sana.
Pengine hata mwanaume anaongea na vicheche wake mbele yake na hakafanyi kitu.
Huyo mwanaume angenioa mimi ningeshamkata naniii zake nichemshe supu. Nimechukia sana
hahaha kumbe hata kwa mchemsho wa supu zinafaa
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,595
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,595 2,000
Yuko mafunzoni huyo binti atakuwa binti wa kikurya amekuwa huku akishuhudia vipigo kwa ***** sasa kwa nini yeye asipigwe,
Mhimu kama yuko hapa town fanya juu chini nipate namba yake ili tumzibue masikio,baada ya hapo mmewe lazima ataomba poor
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,430
Points
2,000
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,430 2,000
Samahani Mkuu,
Kwani mtoto anaanza na miaka mingapi?
Mimi nasikiaga kwa watu wakisema kuwa ndoa ni maridhiano ya watu wawili. Vipi ulijaribu kufuatilia kabila la jirani yako? Maana kunakabila linaruhusu mwanamke kupigwa na kwa kufanya hivyo inadhihirisha upendo wa mume kwa mke wake. Au ni stress za kuolewa ndy zinapelekea baadhi ya watu kufuatilia maisha ya watu wengine?
Makabila ya huko kanda ya ziwa ndo Yana hizi habari za Kama hupigwi Basi hupendwi Hawa Wala sio wa Kanda ya ziwa....
Mtoto Mara nyingi anaishia miaka kumi na nane ila miaka kumi na Tisa hata ishirini bado Ni mtoto tuuu Kama una mtoto au mdogo wako mwenye umri huu najua utanielewa hapa.....

Alaf Sina stress za ndoa Wala Nini miii namuonea huruma huyu mtoto since katoka kwao huko kijijin kanateseka tuu hapa ingekuwa kaolewa mdada wa Mjini wala nisingejishughulisha maana najua anajua baadhi ya haki zake
 

Forum statistics

Threads 1,304,159
Members 501,282
Posts 31,504,846
Top