Wanaume wafupi na wanene vazi la suti achaneni nalo, haliwafai. Vaeni kanzu


N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,555
Likes
27,686
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,555 27,686 280
Naomba picha ya Petro Msigwa akiwa amevaa suti kama ni kweli hazipendezi kwa watu wafupi
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,403
Likes
7,754
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,403 7,754 280
Huu ni ushauri wa bure kwa wanaume wenzangu.

Kama wewe ni mwanaume mfupi na pia mnene, vazi la suti halikufai, achana nalo, vaa tu kanzu au kaunda suti uende kwenye mtoko wako.

Vazi la suti liko designed na linafit zaidi watu warefu na wembamba, kanzu na manyanya puza yako designed specifically kwa watu wanene na wafupi.

Ili kuepuka aibu ya kuonekana hujapendeza ni busara sasa watu tuvae mavazi yanayoendana na kimo na kiwango cha miili yetu.

Huu ni ushauri wa bure tu. Kila la heri kwa atakaekwazika.
Kanzu?
Wakristo hawana mazoea ya kuvaa kanzu.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,246
Likes
11,647
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,246 11,647 280
Hawa jamaa Kama wewe ni mrefu usipende sana kuanzisha nao ugomvi, maana wako karibu zaidi na mawe ya ardhini kuliko wewe mrefu.
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,726
Likes
1,307
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,726 1,307 280
Huu ni ushauri wa bure kwa wanaume wenzangu.

Kama wewe ni mwanaume mfupi na pia mnene, vazi la suti halikufai, achana nalo, vaa tu kanzu au kaunda suti uende kwenye mtoko wako.

Vazi la suti liko designed na linafit zaidi watu warefu na wembamba, kanzu na manyanya puza yako designed specifically kwa watu wanene na wafupi.

Ili kuepuka aibu ya kuonekana hujapendeza ni busara sasa watu tuvae mavazi yanayoendana na kimo na kiwango cha miili yetu.

Huu ni ushauri wa bure tu. Kila la heri kwa atakaekwazika.
kanzu tena sindo itakuwa kama dera

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,099
Likes
4,032
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,099 4,032 280
Huu ni ushauri wa bure kwa wanaume wenzangu.

Kama wewe ni mwanaume mfupi na pia mnene, vazi la suti halikufai, achana nalo, vaa tu kanzu au kaunda suti uende kwenye mtoko wako.

Vazi la suti liko designed na linafit zaidi watu warefu na wembamba, kanzu na manyanya puza yako designed specifically kwa watu wanene na wafupi.

Ili kuepuka aibu ya kuonekana hujapendeza ni busara sasa watu tuvae mavazi yanayoendana na kimo na kiwango cha miili yetu.

Huu ni ushauri wa bure tu. Kila la heri kwa atakaekwazika.
Mkuu picha ingenogesha sana
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,770
Likes
1,472
Points
280
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,770 1,472 280
Mkuu acha wivu, kama wewe hauna suti hata yakuazima basi kausha tyu..Usiforce tufananeeeeeeeeeeeH
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860