Wanaume wafupi na wanene vazi la suti achaneni nalo, haliwafai. Vaeni kanzu


grand millenial

grand millenial

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
823
Likes
618
Points
180
grand millenial

grand millenial

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
823 618 180
Mbona wanapendeza wakivaa size zao yaani slim fit ubaya wakivaa oversize ndio kituko
Over size mbona kama unamsema yule wa nyegezi!!! Mkoa wa chattle!!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,746
Likes
36,328
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,746 36,328 280
Kama ni hivyo dukani kusingekuwa na size zetu wafupi....
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,888
Likes
12,903
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,888 12,903 280
Kajamaa kama yule msanii Bizman(mishi mishi nifungulie mlango wa bafuni nimefungiwa)kanavaa suti eti hahah
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,642
Likes
4,640
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,642 4,640 280
Kwasababu moyo wao upo karibu na mfuko wa mavi so muda wote unakua unachemka tu, pia hata wakimeza mate wanajisikia kukojoa ndomana wanakua na stress muda wote
😝😝😝😝😝😝😭😭😭😭
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,642
Likes
4,640
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,642 4,640 280
Kajamaa kama yule msanii Bizman(mishi mishi nifungulie mlango wa bafuni nimefungiwa)kanavaa suti eti hahah
Hahahahaha ile video nachekàga mnoo..anavo cheza ujue kwa akili yake pale alikua ana shake/ break dancing hahah!
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,422
Likes
8,857
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,422 8,857 280
nimetumwa na rais mstaafu wa awamu ya tatu nikwambie kuwa usitupangie,tutavaa tunavyojisikia.
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,785
Likes
8,626
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,785 8,626 280
wakuu kausheni basi maana nimecheka sana, hizi mbegu mbaya hatukupenda kuwa ivi
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860