Wanaume wafupi na wanene vazi la suti achaneni nalo, haliwafai. Vaeni kanzu


H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
520
Likes
1,675
Points
180
Age
29
H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
520 1,675 180
Huu ni ushauri wa bure kwa wanaume wenzangu.

Kama wewe ni mwanaume mfupi na pia mnene, vazi la suti halikufai, achana nalo, vaa tu kanzu au kaunda suti uende kwenye mtoko wako.

Vazi la suti liko designed na linafit zaidi watu warefu na wembamba, kanzu na manyanya puza yako designed specifically kwa watu wanene na wafupi.

Ili kuepuka aibu ya kuonekana hujapendeza ni busara sasa watu tuvae mavazi yanayoendana na kimo na kiwango cha miili yetu.

Huu ni ushauri wa bure tu. Kila la heri kwa atakaekwazika.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,716
Likes
21,157
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,716 21,157 280
Ngoja waje...


Cc: mahondaw
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
11,312
Likes
10,327
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
11,312 10,327 280
Sasa mkuu wakivaa kanzu nyeupe na kofia nyeusi si ndiyo watafananishwa na mishumaa mikubwa ya nyakati za Pasaka?Maana kanzu nyeupe itafanana na mshumaa halafu kofia nyeusi itafanana na utambi wa huo mshumaa.
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,851
Likes
641
Points
280
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,851 641 280
Ungeweka weka na picha ingependeza zaidi
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,595
Likes
6,031
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,595 6,031 280
Kwasababu moyo wao upo karibu na mfuko wa mavi so muda wote unakua unachemka tu, pia hata wakimeza mate wanajisikia kukojoa ndomana wanakua na stress muda wote
Napenda kujua kwanini wafupi wa kike ni wakiume wanakuwaga wakorofi wakorofi
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,655
Likes
4,418
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,655 4,418 280
Mmmhh......mbona kuna wafupi naonaga wanapendeza fresh sana na suti.......sio utani kuna watu huwa naona zinawapendeza sana.........wafupi lkn sio wanene....

Labda niseme tu kwamba wanene ndo huwa haziwapendezi.....lkn mfupi mwembamba anadamshi fresh tu
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391