Wanaume wa kisasa na kutingisha makalio

eyamango

eyamango

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
389
Points
500
eyamango

eyamango

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
389 500
Wewe ni dada lakini kiuno na matako yako vinazidiwa na vijana/wanume wa siku hizi.Hata mademu zao wanalalamika hawana nguvu/stamina vitandani.Yanahema tu kama kitimoto.

Mijamaa rijali inawapigia videmu vyao kwa siri siri sana.

Nyambafu sana wanaomponda mleta uzi.
Na mie nashangaa Mkuu. Hadi wamenifanya niwaze wanatembeaje. Teh teh
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,709
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,709 2,000
Wadau kuna hili jambo nimeliona siku hizi kwa rika flani la wanaume,unakuta mtu akitembea makalio yanacheza utafikiri ya mwanamke.Unakuta kijana kachomekea vizuri shati lake,sasa ngoja aanze kutembea ndio utaona hilo balaa.Sina uhakika hii inatokana na aina ya mavazi wanayovaa,ni fashion au ndio maumbile ya vijana wa kiume wa siku hizi ambayo inatokana na vyakula wanavyokula....?
Hama kinondoni mkuu.
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,899
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,899 2,000
Siyo bure... Huwa unaanzaje kuwaangalia? Huwa unafikiria nini mpaka unaangalia makalio ya mwanaume mwenzio. Nini kiko kwenye ubongo wako? Jitathimini.
Wadau kuna hili jambo nimeliona siku hizi kwa rika flani la wanaume,unakuta mtu akitembea makalio yanacheza utafikiri ya mwanamke.Unakuta kijana kachomekea vizuri shati lake,sasa ngoja aanze kutembea ndio utaona hilo balaa.Sina uhakika hii inatokana na aina ya mavazi wanayovaa,ni fashion au ndio maumbile ya vijana wa kiume wa siku hizi ambayo inatokana na vyakula wanavyokula....?
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,757
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,757 2,000
Siyo bure... Huwa unaanzaje kuwaangalia? Huwa unafikiria nini mpaka unaangalia makalio ya mwanaume mwenzio. Nini kiko kwenye ubongo wako? Jitathimini.
Kwahiyo mkuu mwanaume akiwa mbele yako anatingisha makalio huwa unafumba macho?sijakugusa wewe mkuu,ila kama na wewe ni muhusika endelea tu na hiyo tabia,ila nimesema kuna baadhi ya wanaume,na kama wewe ni mmoja wapo na unaona nimekugusa uniwie radhi.......
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,899
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,899 2,000
Kuna mambo mengi sana naona kila siku lakini ubongo hauyarekodi kwa vile hauna interest nayo kama wadudu, ndege, mchanga, magari... Naweza kuwa nimeona watingishaji lakini ubongo wangu haukuona umuhimu wa kurekodi tako la dume mwenzangu.
Kwahiyo mkuu mwanaume akiwa mbele yako anatingisha makalio huwa unafumba macho?sijakugusa wewe mkuu,ila kama na wewe ni muhusika endelea tu na hiyo tabia,ila nimesema kuna baadhi ya wanaume,na kama wewe ni moja wapo na unaona nimekugusa uniwie radhi.......
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,218
Points
2,000
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,218 2,000
Wadau kuna hili jambo nimeliona siku hizi kwa rika flani la wanaume,unakuta mtu akitembea makalio yanacheza utafikiri ya mwanamke.Unakuta kijana kachomekea vizuri shati lake,sasa ngoja aanze kutembea ndio utaona hilo balaa.Sina uhakika hii inatokana na aina ya mavazi wanayovaa,ni fashion au ndio maumbile ya vijana wa kiume wa siku hizi ambayo inatokana na vyakula wanavyokula....?
Wewe utakuwa na element za ushoga si bure. Sasa maumbile ya mtu yanakuhangaisha nini?
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,218
Points
2,000
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,218 2,000
Wewe ni dada lakini kiuno na matako yako vinazidiwa na vijana/wanume wa siku hizi.Hata mademu zao wanalalamika hawana nguvu/stamina vitandani.Yanahema tu kama kitimoto.

Mijamaa rijali inawapigia videmu vyao kwa siri siri sana.

Nyambafu sana wanaomponda mleta uzi.
So what? Unajihakikishiaje kuwa wewe hutapigiwa na hao unaowaita rijali? Jidanganye tu eti ukijipinda saaana ndio kumzuia mkeo/mpenzi wako asipigwe na wengine.
 
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
714
Points
1,000
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
714 1,000
Maumbile tu, kuna wengine wapo hivyo na vimavazi vya siku hizi sasa ukiwa na kitako kikubwa kidogo ukavaa kisuruali cha kubana lazima katako kaonekane,

Unajua hata mwanamke asiye na tako kubwa akivaa kisuruali cha kubana kitako kinakuja kinafiki. Maumbile ni mengi ndo mana kuna mwanamke mwenye tako na kalio.
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
3,445
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
3,445 2,000
Acha kukihusisha kitimoto na mambo ya kishenzi.
Wenzako huwa wanauliza kwanza kabla ya kushutumu, au wewe unakula sana kitimoto??!., kama unakula, please, please, please acha, kama hujui hiyo ni nyama hatari sana kwa afya ya binadamu, ushoga ni moja ya hatari zinazoambukizwa na ulaji wa kitimoto.
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,688
Points
2,000
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,688 2,000
Wadau kuna hili jambo nimeliona siku hizi kwa rika flani la wanaume,unakuta mtu akitembea makalio yanacheza utafikiri ya mwanamke.Unakuta kijana kachomekea vizuri shati lake,sasa ngoja aanze kutembea ndio utaona hilo balaa.Sina uhakika hii inatokana na aina ya mavazi wanayovaa,ni fashion au ndio maumbile ya vijana wa kiume wa siku hizi ambayo inatokana na vyakula wanavyokula....?
kwa mbali naona madhara ya wanaume kutelekeza watoto kwa mama zao na wanawake kun'gan'gania kuwa na mtoto mmoja na kuongozana naye au wakati mwingine kulala naye kama mtoto mpaka umri mkubwa na matokeo yake kushindwa kufuata maadili ya kiumeni.
kifupi tunahitaji JANDO
 

Forum statistics

Threads 1,342,680
Members 514,746
Posts 32,759,746
Top