Wanaume wa kisasa na kutingisha makalio

W

wakubeti

Senior Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
156
Points
250
W

wakubeti

Senior Member
Joined Oct 5, 2018
156 250
Mnaombeza mleta mada ni wapuuzi sana.Jamaa kaongea ukweli wa kinyaa cha vijana wetu na mitikisiko ya makalio zaidi ya dada zao.

Huwa hamyaoni makalio hao na mitikisiko yake au mnazuga tu?

Nyambafuuu zenu wakuu,hahahahaaa
Sielew nikipi wanachokikwepa hapo, sababu watikisa makali wapo natupishana nao sna. Sijui ni genes au vyakula lakin sio muonekano sahihi kwa rijal.

Unapishana najamaa anatikisa adi unageuka tenanatena kuhakisha kma kweli huyo nijamaa au demu
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
2,218
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
2,218 2,000
Kali gonga kali kunya/ habari huna/ i'm coming sooner/ i'm running to ya/ Kaa mbali junior
Chiggidy mic check nnavyo right left/ Ki-refugee ka Wyclef i'm the nicest/
Priceless kama devil kukupa medal/ Tukiwa na balozi ni vituko vya getto/
Ananas Don Nyati bila mifuko ya jero/ Msikose show kali kesho miyeyusho itakuwepo...
Mmmmh! Naliamsha dude/ Hamnipi Fiesta mnamuangusha Ruge
Nampangusa kupe nini chawa/ Ufalme wako uje uliyenifanya mi nikawa hivi power
A.K.A Oscar Kambona/ Sam magoli kwenye cross ama corner/
Hawanigusi wana blow na mangoma/ Butu na Moi unaweza sema show za Makoma/ Show sana Mbota na fake chains ung'ae/ Unayemuogopa ndiye kwa section unaye

Ni yule mentor wa stereo/ Kwenye ubora wake the imperial natema vitu terrible
Hiphop imeokoa maisha yangu Lupe Fiasco/ Achia achia darasa wahuni tuje ki'hardcore/ Iga ufe kivyako/ Igiza uunge mipango
Mambo kumbe si mambo/ Mpaka usunde michango
Usiwachoreshe sana mbona gazeti tunalo/ Hawanitishi hawa Masarafina aliye late tunalo
Video zenu make up nyingi na kupepesa tu macho/ Ni kunguni mwako kikulacho
Endoparasite/ Unju Mr. Terabyte/ Game nai- terrorise/ Nawaacha hoi terrify
Najitambua so singoji kuwa verified
Wanaumwa liar bleedies/ Thats Y they tell lies

Uwepo wangu kwao ni bonge la crisis/ Najilipua kama mfuasi wa ISIS😀😀😀😀

Hatunywi sumu hatujinyongi/ Mezani kuna supu ya kuku na tungi nyomi
Kulikoni! Ulingoni Wamejaa wachovu/ Game hatulisomi sababu ya chawa mob/
Wazee wamefua check wanavyomwaga povu/ wanapiga magoti kwa Dozen na Adamu Mchomvu
Aisee s'taki shari swagger bovu/ Naacha kifo na ulemavu hamtobaki na makovu
Kwenye battle rap Unju bakora/ Nachana kinyamwezi yani mwade la mpola

Mhola duhu! Strictly hardcore ngoma ngumu/ Na wasomi wenu ndio hao wanabonga shudu/
Amani kwa mjomba Zuzu...Chizi/ Billnas amemgeuza bubu.. ZIZI/ Chill basi kama imekuwa ngumu.. SIZI/ Ku' rule ya own destiny ka' buju ni easy
Nikizama jua kina hakipimiki/ Hii ni sauti yangu na sina hati miliki/ Napiga kazi silipwi navikwa taji ki-snitch/ Kuna saa najisikia ka sihitaji marafiki
Wakali wenu wananihofia to the maximum/ Hisiya when i puff some nafia rap son/ Ni part one mwendelezo unakuja/ Ukipenda dezo utarukwa ukuta Unguja

Usifanye mchezo muda ni Yuda/ Na ukikusaliti utavuta maunga/ Nandi anauza wamemtupa Maunda/ Kule Mimi Mars anaruka na Sugar
 
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
5,813
Points
2,000
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
5,813 2,000
Kali gonga kali kunya/ habari huna/ i'm coming sooner/ i'm running to ya/ Kaa mbali junior
Chiggidy mic check nnavyo right left/ Ki-refugee ka Wyclef i'm the nicest/
Priceless kama devil kukupa medal/ Tukiwa na balozi ni vituko vya getto/
Ananas Don Nyati bila mifuko ya jero/ Msikose show kali kesho miyeyusho itakuwepo...
Mmmmh! Naliamsha dude/ Hamnipi Fiesta mnamuangusha Ruge
Nampangusa kupe nini chawa/ Ufalme wako uje uliyenifanya mi nikawa hivi power
A.K.A Oscar Kambona/ Sam magoli kwenye cross ama corner/
Hawanigusi wana blow na mangoma/ Butu na Moi unaweza sema show za Makoma/ Show sana Mbota na fake chains ung'ae/ Unayemuogopa ndiye kwa section unaye

Ni yule mentor wa stereo/ Kwenye ubora wake the imperial natema vitu terrible
Hiphop imeokoa maisha yangu Lupe Fiasco/ Achia achia darasa wahuni tuje ki'hardcore/ Iga ufe kivyako/ Igiza uunge mipango
Mambo kumbe si mambo/ Mpaka usunde michango
Usiwachoreshe sana mbona gazeti tunalo/ Hawanitishi hawa Masarafina aliye late tunalo
Video zenu make up nyingi na kupepesa tu macho/ Ni kunguni mwako kikulacho
Endoparasite/ Unju Mr. Terabyte/ Game nai- terrorise/ Nawaacha hoi terrify
Najitambua so singoji kuwa verified
Wanaumwa liar bleedies/ Thats Y they tell lies

Uwepo wangu kwao ni bonge la crisis/ Najilipua kama mfuasi wa ISIS

Hatunywi sumu hatujinyongi/ Mezani kuna supu ya kuku na tungi nyomi
Kulikoni! Ulingoni Wamejaa wachovu/ Game hatulisomi sababu ya chawa mob/
Wazee wamefua check wanavyomwaga povu/ wanapiga magoti kwa Dozen na Adamu Mchomvu
Aisee s'taki shari swagger bovu/ Naacha kifo na ulemavu hamtobaki na makovu
Kwenye battle rap Unju bakora/ Nachana kinyamwezi yani mwade la mpola

Mhola duhu! Strictly hardcore ngoma ngumu/ Na wasomi wenu ndio hao wanabonga shudu/
Amani kwa mjomba Zuzu...Chizi/ Billnas amemgeuza bubu.. ZIZI/ Chill basi kama imekuwa ngumu.. SIZI/ Ku' rule ya own destiny ka' buju ni easy
Nikizama jua kina hakipimiki/ Hii ni sauti yangu na sina hati miliki/ Napiga kazi silipwi navikwa taji ki-snitch/ Kuna saa najisikia ka sihitaji marafiki
Wakali wenu wananihofia to the maximum/ Hisiya when i puff some nafia rap son/ Ni part one mwendelezo unakuja/ Ukipenda dezo utarukwa ukuta Unguja

Usifanye mchezo muda ni Yuda/ Na ukikusaliti utavuta maunga/ Nandi anauza wamemtupa Maunda/ Kule Mimi Mars anaruka na Sugar
Hahahahahaaahaha tishaa sana mwambaa.......maandishi sita,,,"hip hop" forever

unju bin unuki



Nipeni msosi kwenye bonge la bakuli/
Nishibe nifanye ujenzi john pombe magufuli/

Palilia njia watoto wabibi wapite/
Mzee wakuzungusha wananita nikki bashite/

Topa jani hilo ni ganja tu mwamba/
Darasa bila elimu mambo ni bampa to bampa/

H20 flow na supply kama dawasco/
Nawaficha kama G-string inavyofichwa na matak0/
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
2,218
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
2,218 2,000
Wanaume wa dar hao wameona watikise kalio kama dada zao.

Wanaume wa mkoani tuendelee na palizi,mvua za vuli hizi.
Huyu jamaa kawaonaje? Ni ajabu! Yaani amejuaje kama wanaume wenzake wanatingisha makalio? Haya mambo ya kiliwatwi. Ila siyo mbaya! Ujumbe wake umefika.
 
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
5,813
Points
2,000
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
5,813 2,000
Antivirus yangu mi ndo inaua wadudu/ ya mheshimiwa yule mwenye vurugu tayari imeshatubu/ harakati bubu ZIMAAA
Watangazaji wanaigana "ama nini" "dzaini kama" ushoga mtupu vipindi vya mchana sisikilizi ZIMAA/

"Kuchapiwa ni siri ya ndani" hayo maneno walisema kina nani, oya richadi analeta utani ZIMAA/

Azam ndio mabingwa habari za yanga mala sijui simba ZIMAA/
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
2,218
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
2,218 2,000
Hahahahahaaahaha tishaa sana mwambaa.......maandishi sita,,,"hip hop" forever

unju bin unuki



Nipeni msosi kwenye bonge la bakuli/
Nishibe nifanye ujenzi john pombe magufuli/

Palilia njia watoto wabibi wapite/
Mzee wakuzungusha wananita nikki bashite/

Topa jani hilo ni ganja tu mwamba/
Darasa bila elimu mambo ni bampa to bampa/

H20 flow na supply kama dawasco/
Nawaficha kama G-string inavyofichwa na matak0/
Hahahahaha...Hii Kiboko! G string!!!!!!!!

Wasanii na burudani kama A na E/ Hii fani haina thamani ka siongei na jamii
Marapa wengi wana' float niki' trouble shoot/ verse moko double hook/ Mbishi kapuni support Kabo Snoop

Nyimbo zinavuma kwa msimu/ mkali anawekwa nyuma ka taaluma ya ualimu
Peace kwa babu Pusa ulale pema Gadafi/ Wema apunguze uchafu ili awe wema kwa wasafi
unaweza kwepa baiskeli na ukagongwa na gari/ Media zinahongwa kisha zinachonga habari

Kuota meno kwenye fizi/ Misemo na tungo hizi/ leo nitasema kila neno ka demu ambaye anapizi
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
2,218
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
2,218 2,000
Watangazaji wanaigana "ama nini" "dzaini kama" ushoga mtupu vipindi vya mchana sisikilizi ZIMAA/

"Kuchapiwa ni siri ya ndani" hayo maneno walisema kina nani, oya richadi analeta utani ZIMAA/

Azam ndio mabingwa habari za yanga mala sijui simba ZIMAA/
XXL na FNL..Zimaaa
Power J, Powered by Gay Zimaaa

Mpigie kura msanii unayemtaka kwenye tunzo ya KILI / Tangazo kama hili halina haja ya kusubiri.. Zimaaa
Kiduku Zima/Kwaito Zima/
Nyimbo za mapenzi zenye mambo ya kishenzi siziwezi ...Zimaaa
 
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
5,813
Points
2,000
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
5,813 2,000
XXL na FNL..Zimaaa
Power J, Powered by Gay Zimaaa

Mpigie kura msanii unayemtaka kwenye tunzo ya KILI / Tangazo kama hili halina haja ya kusubiri.. Zimaaa
Kiduku Zima/Kwaito Zima/
Nyimbo za mapenzi zenye mambo ya kishenzi siziwezi ...Zimaaa
Baba unasemaje???
 
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
5,813
Points
2,000
Scars

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
5,813 2,000
Hahahahaha...Hii Kiboko! G string!!!!!!!!

Wasanii na burudani kama A na E/ Hii fani haina thamani ka siongei na jamii
Marapa wengi wana' float niki' trouble shoot/ verse moko double hook/ Mbishi kapuni support Kabo Snoop

Nyimbo zinavuma kwa msimu/ mkali anawekwa nyuma ka taaluma ya ualimu
Peace kwa babu Pusa ulale pema Gadafi/ Wema apunguze uchafu ili awe wema kwa wasafi
unaweza kwepa baiskeli na ukagongwa na gari/ Media zinahongwa kisha zinachonga habari

Kuota meno kwenye fizi/ Misemo na tungo hizi/ leo nitasema kila neno ka demu ambaye anapizi
Nomaa sana baba malcom

Nchi ambayo, Raisi ni mzito kwenye maamuzi
Anafumbia macho vigogo na walanguzi
Vya msingi nyuma, vya mbele ni vya kipuuzi
Na juzi, alikuwa kwenye msiba wa Bongo movie
Nchi ambayo, falsafa hazina tafsiri
Kwenye shule za kata hakuna mtoto wa waziri
Tunasoma sisi tu
Tunazidi ku-potezwa mithili fisi ndani ya misitu
Mashabiki wanapenda flow za Nikki
Wanahoji vipi? mbona si sikiki, tuzo hamnipi
Nikidiss wanasema natafuta kick
Nchi ambayo 50 Cent analipwa mimi silipwi


Wauaji wanahoji nina roho ngapi, wakiniua sifi nachojua mi nina roho safi/

Kungfu rap sarakasi sauti kalamu na karatasi/
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
2,102
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
2,102 2,000
Isije kuwa unawasema wenzako kumbe yakwako yanatikisika kama ya mariam biriani
 
eyamango

eyamango

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
389
Points
500
eyamango

eyamango

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
389 500
Mijinga sana hiyo mijamaa inayomponda mleta uzi.Yaani midume siku hizi ina mitako mikubwa kuliko dada zao.
Sielew nikipi wanachokikwepa hapo, sababu watikisa makali wapo natupishana nao sna. Sijui ni genes au vyakula lakin sio muonekano sahihi kwa rijal.

Unapishana najamaa anatikisa adi unageuka tenanatena kuhakisha kma kweli huyo nijamaa au demu
 

Forum statistics

Threads 1,342,672
Members 514,746
Posts 32,759,476
Top