wanaume wa kingoni sio waaminifu kabisa tena ni washamba sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wa kingoni sio waaminifu kabisa tena ni washamba sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwanini tu, Dec 30, 2011.

  1. k

    kwanini tu Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia wanawake wa kingoni wabaya
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Here we go again.

    More CRAP kwaajili ya kufunga mwaka.
    Nyie kwenu wazuri?We mwenyewe mjanja?Au ndio wale wale?Ukute mwenyewe una sura chachu zaidi ya limao alafu unaita wenzako wabaya.
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,659
    Likes Received: 4,249
    Trophy Points: 280
    haijamtosha hiyo... muongezee dozi huyo lizzy
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    ah ila kweli asemalo
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Na wewe ni mzuri?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    duh, nie mzuri lakini uzuri haunisaidii
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thread nyingine mmh, nachoka kabisa!!!!
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ubaya wa sura tabia!? Nawahi bar!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    hahahahahaa mkwe
    anayesema hivyo ngoja akutambulishe mkewe
    daaahh sura kama anakamuliwa jipu
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    wape wape eeeh vidonge vyaooo!wakimeza wakitema ni shauri yaoo!*2
    Mambo ya samba mapangala. Piga mawe lizzy mpaka akimbie,nyambafu kabisa!
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo tayari umeshakaziwa na Mngoni. teh teh teh.
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    usichoke,hiki kijiwe kimevamiwa na watoto wa secondari, hivyo dawa ni kuwapa za uso mpaka wakimbie hapa mmu,wanafikiri hapa ni fb
     
  13. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umeshakaziwa na Mngoni nini? Maana hao jamaa ni sharp kweli kweli. teh teh teh.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . hapo sasa mkwe.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mmmh.......??? Mama mchungaji na mkwe wake......
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Raha wewe!!
    Lini we unaozesha?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ubaya wao nini mkuu??
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimeshaletewa barua ya posa.....hapa nahesabu miezi michache tu!!!
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hauvumi lakini umo!!! Daftari lenu la walala uchi limefikisha wanachama wangapi vile??
     
  20. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mawazo finyu, bora ata wa sec! we fb unalinganisha na jf! kama ni vision bac yako inaishia puani! alafu mada za udini, ukabila za nini mbona mna akili ndogo kama za kuku!?
     
Loading...