Wanaume wa Kimandinka kutoka Benin ndo wanaume wenye uume mkubwa kuzidi wote duniani

Kungarochi

Member
Mar 6, 2020
35
95
Research zinaonyesha kuwa hawa wanaume wa Jamii hii ya Kimandinka ndo wenye maumbile makubwa kuzid wanaume wote duniani. Hii inapelekea mpk wanawake wa kizungu kutoka ulaya kufanya utalii wa ngono nchini Benin.

Wazungu wanakuja Tanzania kuangalia mlima Kilimanjaro, mbuga za wanyama kama Serengeti na ngorongoro, lakini wanawake wa kizungu kutoka nchi mbali mbali ulaya wanaenda Benini kufanya utalii wa ngono, kuchezea mishedede ya vijana wa kimandinka.

Mwisho kabisa jamii hii imebarikiwa kwa kweli. Sasa kwa Tanzania jamii kama hii sijui ipo au viepe sana vimesababisha jamii nyingi kibongo bongo kuwa na vibamia. Poleni sana vijana wa kitanzania.


Sent using Jamii Forums mobile app View attachment 1457380
 

nkese

JF-Expert Member
Mar 8, 2017
2,398
2,000
Uzushi na umbea mbaya sana.Maneno matupu! Hakuna picha,takwimu au chanzo. Hii imekaaje?
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
14,509
2,000
Sijajua jinsia yako but either way it shows your shallow mind. Na umefeli whether Ni ME ama Ni KE.

Kama Ni ME so what if u have a big dick? Ina uwezo zaidi wa kumzalisha mwanamke? Ama inaonyesho zaidi wa kuhudumia familia?

Na Kama Ni KE, if u find a big dick that you like stick to it. Sio ku diss zile ndogo ulizopishana nazo katika safari ya kuonja onja.

Hizo mnazoziita bamia zinawakuna ama haziwakuni?

Zinawazalisha ama haziwazalishi?

Hebu tuweni na heshima na maumbile tofauti tofauti yaliyopo.
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
28,164
2,000
Research zinaonyesha kuwa hawa wanaume wa jamii hii ya kimandinka ndo wenye maumbile makubwa kuzid wanaume wote duniani. Hii inapelekea mpk wanawake wa kizungu kutoka ulaya kufanya utalii wa ngono nchini Benin.

Wazungu wanakuja Tanzania kuangalia mlima Kilimanjaro, mbuga za wanyama kama Serengeti na ngorongoro, lakini wanawake wa kizungu kutoka nchi mbali mbali ulaya wanaenda Benini kufanya utalii wa ngono, kuchezea mishedede ya vijana wa kimandinka.

Mwisho kabisa jamii hii imebarikiwa kwa kweli. Sasa kwa Tanzania jamii kama hii sijui ipo au viepe sana vimesababisha jamii nyingi kibongo bongo kuwa na vibamia. Poleni sana vijana wa kitanzania.


Sent using Jamii Forums mobile app View attachment 1457380
Mbona tz mandingo kabila letu tupo kibao tu! Mashine inasimama mpaka inchi nane...
 
Top Bottom