Wanaume tuwe wa kweli kwa hawa tunaowaita 'wife material'


A

audacious

Senior Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
168
Likes
188
Points
60
A

audacious

Senior Member
Joined Mar 28, 2012
168 188 60
Kuna kasumba ya baadhi ya wanaume kuwaaminisha au kuamini kwamba wife material ni mwanamke ambae muda wote amevaa nguo ndefu, mpole na mnyenyekevu, anapenda kushinda kanisani navitu kama hivyo.

Ukweli ni kwamba baadhi ya wanaume tunapenda wanawake waongeaji, wachangamfu mwanamke ambae anaweza kukupa changamoto.

Mwanamke ambae ukiwa nae hujiskii uko bored anaweza kuamua kuvaa kanga moko na kukuchezea chumbani mkiwa wenyewe wawili.Yani anautundu wa aina flan flan mkiwa wenyewe sio kujidai mama paroko Massa 24 mfano Kapeace atakuwa na fans wengi sana wa kiume humu jukwaani, just look at her.

Daah, sijui nisemaje ngoja nisiandike sana lakini in short wanawake ambayo wako open minded, wanajiamini wanajiachia yani vitu kama hivyo.

Though wapo ambao wanapenda hao too decent kind of women lakini sio wote.
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,217
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,217 280
Wengine tunaonekana km mapepe Malaya shankupe lkn ulokole ukizidi napo nadhani ni mbaya, navyoishi na shemeji yenu ni full mburudiko kufungulia mziki nikaanza kukata mauno tena nikiwa nusu uchi kawaida sana kuruka sarakasi km za wacheza sebene kawaida sana utani utani mwingi kukuta nakimbizana nae kwenye nyumba huku tunarushiana midoli kawaida hata saiv nimetoka kufanya hilo zoezi, nauishi uhalisia wangu mimi siigizi na ninaenjoy asante audacious
 
A

audacious

Senior Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
168
Likes
188
Points
60
A

audacious

Senior Member
Joined Mar 28, 2012
168 188 60
Watu hamfanani, kila mmoja anapenda mwanamke kulingana na sifa azijuazo mwenyewe!! We ukisema wa nini kuna mwenye ammezea mate..
Kweli kabisa..ila hii ya kupondea wanawake ambao me nawaita wajanja wajanja sio kabisa. Mwanaume unatakiwa ukirudi home kutoka kazini ukute mwanamke mchangamfu nyumbani..Mara amekukalia huku mnakunywa wine,vitu kama hivyo..
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
37,563
Likes
107,339
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
37,563 107,339 280
Kweli kabisa..ila hii ya kupondea wanawake ambao me nawaita wajanja wajanja sio kabisa. Mwanaume unatakiwa ukirudi home kutoka kazini ukute mwanamke mchangamfu nyumbani..Mara amekukalia huku mnakunywa wine,vitu kama hivyo..
Kila mtu hupewa wa kufanana nae mkuu!!
 
A

audacious

Senior Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
168
Likes
188
Points
60
A

audacious

Senior Member
Joined Mar 28, 2012
168 188 60
Wengine tunaonekana km mapepe Malaya shankupe lkn ulokole ukizidi napo nadhani ni mbaya, navyoishi na shemeji yenu ni full mburudiko kufungulia mziki nikaanza kukata mauno tena nikiwa nusu uchi kawaida sana kuruka sarakasi km za wacheza sebene kawaida sana utani utani mwingi kukuta nakimbizana nae kwenye nyumba huku tunarushiana midoli kawaida hata saiv nimetoka kufanya hilo zoezi, nauishi uhalisia wangu mimi siigizi na ninaenjoy asante audacious
Hakuna mwanaume asiyependa vitu flan kama vya kijinga jinga kutoka kwa mkewe..sasa kama mke at a pretend kama mwalimu wazamu unategemea nini kama sio kuwa na mchepuko..
Big up kapeace..shemela anabahati hahah
 
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
wanawake waongeaji wanaboa
Inategem3a mwanamke ukiwa mpole sana inakupelekea ukose comfidence hata unapokuwa na hubby wako..mwanamke muongeaji anayekela ni yule asiy3angia mazingira hapa nipo na nani niongee nini kifupi mlopokaji......
 
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
Wengine tunaonekana km mapepe Malaya shankupe lkn ulokole ukizidi napo nadhani ni mbaya, navyoishi na shemeji yenu ni full mburudiko kufungulia mziki nikaanza kukata mauno tena nikiwa nusu uchi kawaida sana kuruka sarakasi km za wacheza sebene kawaida sana utani utani mwingi kukuta nakimbizana nae kwenye nyumba huku tunarushiana midoli kawaida hata saiv nimetoka kufanya hilo zoezi, nauishi uhalisia wangu mimi siigizi na ninaenjoy asante audacious
nimeipendaa hiyo......mwanamke kujiamini bhanaaa
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,217
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,217 280
Hakuna mwanaume asiyependa vitu flan kama vya kijinga jinga kutoka kwa mkewe..sasa kama mke at a pretend kama mwalimu wazamu unategemea nini kama sio kuwa na mchepuko..
Big up kapeace..shemela anabahati hahah
Mke muda wote yupo serious hajanuna lkn hacheki wa hatabasamu, muda wote ni kujifunika funika tu na kuita baba fulani, mwaka wa Tisa Huu lakini mume namwita sweet na baadhi ya watu hudhani ndo jina lake,
Akienda kwa mchepuko anabebwa mgongoni anakandwa pumbu anaogeshwa kwa asali na mchele we kaa kuita baba fulani eti usije onekana malaya mjini hapa k zenyewe kibaooo
 
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
Mke muda wote yupo serious hajanuna lkn hacheki wa hatabasamu, muda wote ni kujifunika funika tu na kuita baba fulani, mwaka wa Tisa Huu lakini mume namwita sweet na baadhi ya watu hudhani ndo jina lake,
Akienda kwa mchepuko anabebwa mgongoni anakandwa pumbu anaogeshwa kwa asali na mchele we kaa kuita baba fulani eti usije onekana malaya mjini hapa k zenyewe kibaooo
unanifurahisha mdada coment zako tuuu....toa toa mama tupe kitchen party bila vyombooo.....
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,217
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,217 280
Inategem3a mwanamke ukiwa mpole sana inakupelekea ukose comfidence hata unapokuwa na hubby wako..mwanamke muongeaji anayekela ni yule asiy3angia mazingira hapa nipo na nani niongee nini kifupi mlopokaji......
Huyo sasa ndo wale wa moja haikai mbili haiingii ni chiriku kuongea pasipo mpangilio
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
30,859
Likes
65,980
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
30,859 65,980 280
Mke muda wote yupo serious hajanuna lkn hacheki wa hatabasamu, muda wote ni kujifunika funika tu na kuita baba fulani, mwaka wa Tisa Huu lakini mume namwita sweet na baadhi ya watu hudhani ndo jina lake,
Akienda kwa mchepuko anabebwa mgongoni anakandwa pumbu anaogeshwa kwa asali na mchele we kaa kuita baba fulani eti usije onekana malaya mjini hapa k zenyewe kibaooo
Hivi wale wanawake wanaoogopaga wanaume wao wanaweza kweli kuleta maujanja ndani? yani kama hivyo avae pichu tu aanze kukata mauno? nawaoneaga huruma naona kama hawaenjoy maana bby usimpomfanyia ujinga ujinga mnaishije
 

Forum statistics

Threads 1,251,861
Members 481,917
Posts 29,788,043