wanaume tufanye nini au jitihada gani kuwarudisha kundini awa jamaaaa?


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
379669_164823_185576604794024_100000250584842_593090_3599727_n_jpg2de90c4131f23b1ba74de38de7a2f.jpeg336449_25122_109059249109522_100000163431504_235973_4889394_n_jpg52be6ae689569813bbadb9b10d2f52.jpeg808520_basketmouth_jpg55323161ab4e5f278709da0c9a0d5c3e.jpeg

mimi binafsi sipend sana tabia ya ushoga
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Nimemtamani huyo wa katikati wanapatikana wapi?
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0
kwakweli hao wanahitaji maombi na kushauriwa kisakolojia, wengine ni makundi tu yanawaharibu, ni wachache ambao hormones zao znawafanya wawe hvyo...
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Wanahitaji maombi hawa, imagine huyo ni ndugu yako wa karibu..........waweza kata undugu, mtoto unamwachia radhi
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,010
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,010 1,225
Wanatia kichefu chefu ptuuuuuuuuuuuuuuuu!!
Ukauzu gani kuingiza dic.k humo eh
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,658
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,658 2,000
dah....ndo basi tena hao,halafu mbona wabaya wabaya?wanaume hawapendezi kabisa wanapojifanya kujipamba kama wanawake
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
mmmh uwiiii ama kweli dunia sasa imevaa chupi ikianza kutembea uchu tutajionea wenyewe
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Watakatifu wote MTUOMBEE!!!
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,290
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,290 1,500
Ee Mola kwa kuwa uliahidi hutatuangamiza tena kwa moto hasa kwa dhambi hizi zinazokuchukiza kila kuchapo, turehemu kwani tupo wachache tunaokulilia kuomba msamaha wako...AMINA
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,047
Points
1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,047 1,195
Ee Mola kwa kuwa uliahidi hutatuangamiza tena kwa moto hasa kwa dhambi hizi zinazokuchukiza kila kuchapo, turehemu kwani tupo wachache tunaokulilia kuomba msamaha wako...AMINA
Ni kifungu gani hicho ulisoma.
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 1,195
waombee kwa Mola awaondolee hiyo kadhia....hiyo ni dhambi sawa tu na wewe unavyomuomba mola akusamehe kwa Uongo n.k

inamaana Money stunna ni mwongo sana
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,240
Top