Wanaume tuchukue hatua za makusudi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuchukue hatua za makusudi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mukama talemwa, Jun 15, 2012.

  1. m

    mukama talemwa Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama Wanaume wa kizazi hiki hawakuwa macho, karne ijayo , patakuwapo na wanaharakati wanaume wa kupambana na sheria kandamizi zitakazokuwapo katika utawala katili wa wanawake.
     
  2. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,160
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Hivi hii ni forum gani tena?? naona kama umepotea njia mkuu........
     
  3. e

    ejogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Will never happen.
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    hii kitu ni ndoto za mchana..tena ndoto za mchana kweupe sana
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    i see. . .
    Pole sana,
     
  6. M

    Mudamali Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa umelala umekurupushwa ukiwa usingizini?
     
  7. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    i see..... Kuna mwanamama anakukandamiza nini? Usikubali....
     
  8. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wat du yu min?Umewekwa kwenye kikaago nn?nashdwa shdwa kuelewa logic.Bt hata kama ni kipondo komaa bwana,ni dalili za kukata tamaa izo mku
     
  9. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    i see! Duh! Haiwezekani na wala haitakaa iwezekane, labda kwako tu mkuu!
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mwanamke ni mwanamke tu, na mwanamume ni mwanamume tu. Ni vigumu kukojoa umekaa alafu ukampiga mtu.
     
  11. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Na hizi hatua za makusudi tunachukuaje!!!?? Baada ya kunywa Chibuku au kabla?
     
Loading...