Wanaume na Wasichana wa Kazi za Ndani


Status
Not open for further replies.
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Tumeona na tumesikia wake zetu ama wa jirani zetu au wanawake wenzetu ama wakilalamika au kuvunja ndoa zao kutokana na wanaume kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wasichana wa kazi.

Ukifanya kautafiti kadogo utakuja kugundua kuwa zaidi ya asilimia 60 ya wanaume katika hutembea na wasichana wa kazi ama kwa kuwalazimisha au kwa maelewano. Hivi jamani wanaume tunaofanya hivi hatuoni aibu?kwanini tunajidhalilisha mbele ya wasichana wetu wa kazi?

Kwanini hatuwatendei haki hawa mabinti na hata wake zetu? Wakati mwingine hufisadi huu hufanyika katika vitanda vyetu tunavyolala pamoja na wake zetu...hebu tuache hii tabia jamani..haipendezi hata kidogo...ebo.!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
vp yamekukuta nini?
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
hawana gharama, na kulalamika hawawezi, hiyo ni kwa wale wapenda vya bure, hii pia huchangiwa na mke, maana msichana anafanya kazi mpaka za chumbani kwa mke na mme, na yeye kutafuta ujiko mama hayupo anakuuliza naomba nije kufanya usafi anakuja chumbani unamruhusu anarembue, mwanaume hudanganywa na wanawake mara anamzidi ujanja, mara mzee mzima unajiingiza
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,372
Likes
2,849
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,372 2,849 280
Its so strange, hata Abraham yalimkuta haya! Wanaume sijui tukoje! Mambo mengine lakini ni kujidekeza tu, tuanweza kabisa kuyaepuka.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
hawana gharama, na kulalamika hawawezi, hiyo ni kwa wale wapenda vya bure, hii pia huchangiwa na mke, maana msichana anafanya kazi mpaka za chumbani kwa mke na mme, na yeye kutafuta ujiko mama hayupo anakuuliza naomba nije kufanya usafi anakuja chumbani unamruhusu anarembue, mwanaume hudanganywa na wanawake mara anamzidi ujanja, mara mzee mzima unajiingiza
Ndugu yangu kwani wasichana wa nje ya nyumbani wana gharama gani? Hii pia imetokea hata kwa wanawake ambao wanafanya kazi nyingi tu nyumbani..wapo wasichana ambao hawaingii kabisa vyumbani kwa mabosi zao kwa lengo la kufnya kazi na bado hii imetokea.

Hizo hoja ulizozisema are they enough to make you sleep with a house girl? Mi nadhani ni uhuni tu tulionao ndio unaotusumbua hivi vingine ni excuses tu!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
hawana gharama, na kulalamika hawawezi, hiyo ni kwa wale wapenda vya bure, hii pia huchangiwa na mke, maana msichana anafanya kazi mpaka za chumbani kwa mke na mme, na yeye kutafuta ujiko mama hayupo anakuuliza naomba nije kufanya usafi anakuja chumbani unamruhusu anarembue, mwanaume hudanganywa na wanawake mara anamzidi ujanja, mara mzee mzima unajiingiza
Acheni izo!
Ina maana mkiwa na hausiboi anayefanya usafi chumabni kwenu utalala naye pia?
Wewe sema kuwa ni udhaifu wa wanaume lakini siyo usemi ati ni kosa la mke!
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Ndugu yangu kwani wasichana wa nje ya nyumbani wana gharama gani?Hii pia imetokea hata kwa wanawake ambao wanafanya kazi nyingi tu nyumbani..wapo wasichana ambao hawaingii kabisa vyumbani kwa mabosi zao kwa lengo la kufnya kazi na bado hii imetokea.Hizo hoja ulizozisema are they enough to make you sleep with a house girl? Mi nadhani ni uhuni tu tulionao ndio unaotusumbua hivi vingine ni excuses tu!
point kubwa presence ya mama/mke nyumbani wakati hgirl anafanya kazi, mara nyingi hii hutokea baba anapokuwa na mda mwingi wa kukaa nyumbani kuliko mke, hivyo mke anachangia kwa kutoona hilo
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
point kubwa presence ya mama/mke nyumbani wakati hgirl anafanya kazi, mara nyingi hii hutokea baba anapokuwa na mda mwingi wa kukaa nyumbani kuliko mke, hivyo mke anachangia kwa kutoona hilo
Uache tabia mbaya usijtetee.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
Its so strange, hata Abraham yalimkuta haya! Wanaume sijui tukoje! Mambo mengine lakini ni kujidekeza tu, tuanweza kabisa kuyaepuka.
Abraham alifanya vile kwa kuruhusiwa na mkewe bcoz mkewe hakuwa na mtoto by then na walitaka wapate mrithi, je waume zetu wanaofanya hivi leo wake zao hawajazaa?!
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
Ndugu yangu kwani wasichana wa nje ya nyumbani wana gharama gani? Hii pia imetokea hata kwa wanawake ambao wanafanya kazi nyingi tu nyumbani..wapo wasichana ambao hawaingii kabisa vyumbani kwa mabosi zao kwa lengo la kufnya kazi na bado hii imetokea.

Hizo hoja ulizozisema are they enough to make you sleep with a house girl? Mi nadhani ni uhuni tu tulionao ndio unaotusumbua hivi vingine ni excuses tu!
.......Ni uhuni tu na kutojiheshimu kwa baadhi ya wanaume husababisha kulala na house girl zao. Tena kuna wengine hawaishii kulala na HG tu hadi ndugu yako kama anakusaidia kazi pale nyumbani naye atamlala.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
ni utovu wa nidhamu kwa Mungu tu, na elimu duni juu ya mtu kujitambua yeye ni nani
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Wanaume wa namna hiyo ni wale wasiojiamini wala kujithamini wenyewe.Mwanaume aliyekamilika idara zote hata kama ni mkware hatafanyia uchafu nyumbani au kitandani kwake bali atafanyia nje anakojua mwenyewe.Wanaume wachafu hawa, pia hupenda kujifanya mbele ya jamii kuwa hawatembei nje na kweli hutakaa umwone ana mwanamke nje! Kumbe kila kitu anamalizia humohumo ndani mwake.SHAME!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
.......Ni uhuni tu na kutojiheshimu kwa baadhi ya wanaume husababisha kulala na house girl zao. Tena kuna wengine hawaishii kulala na HG tu hadi ndugu yako kama anakusaidia kazi pale nyumbani naye atamlala.
Shame on them!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...kwani house-gal chi n'tu? :D
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Wanaume wa namna hiyo ni wale wasiojiamini wala kujithamini wenyewe.Mwanaume aliyekamilika idara zote hata kama ni mkware hatafanyia uchafu nyumbani au kitandani kwake bali atafanyia nje anakojua mwenyewe.Wanaume wachafu hawa, pia hupenda kujifanya mbele ya jamii kuwa hawatembei nje na kweli hutakaa umwone ana mwanamke nje! Kumbe kila kitu anamalizia humohumo ndani mwake.SHAME!
duuuh, dada'kee hapa umebonda kikweli kweli, Lol :D...(Mahita)
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Hili ni tatizo sugu wala ufumbuzi wake sio rahisi bila ya kuboresha hali ya wasichana na nchi kwa ujumla. Mara nyingi maasi haya yanapotendeka wale madada wanakuwa hawana njia rahisi ya kupata kazi nyengine/kwengine. Hata wakati ule wa Utumwa hivi vitendo vilifanyika kwa wingi. Meantime tutashukuru kama akina mama watakuwa walinzi wakali !
icon10.gif


¬K
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Hili ni tatizo sugu wala ufumbuzi wake sio rahisi bila ya kuboresha hali ya wasichana na nchi kwa ujumla. Mara nyingi maasi haya yanapotendeka wale madada wanakuwa hawana njia rahisi ya kupata kazi nyengine/kwengine. Hata wakati ule wa Utumwa hivi vitendo vilifanyika kwa wingi. Meantime tutashukuru kama akina mama watakuwa walinzi wakali !
icon10.gif


¬K
Kuchungana na kulindana..si heshima pia.Shurti mtu ajue kujitawala yeye na tamaa zake ndio kipimo cha utu.Uchunge mifugo na binadamu mwenye akili na utashi pia?
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
.......Ni uhuni tu na kutojiheshimu kwa baadhi ya wanaume husababisha kulala na house girl zao. Tena kuna wengine hawaishii kulala na HG tu hadi ndugu yako kama anakusaidia kazi pale nyumbani naye atamlala.
Hebu fafanua zaidi kwani akina mama nao hawasababishi waume zao kwenda kutembea na wafanyakazi? Nitakupa mfano mwanaume anarudi kutoka kazini amechoka ukifika home haulizwi hali, matusi, chakula hajui hata kinapikwa vp, watoto wa shule wamesoma au la (kazi zote hizi hawajui kitu). Mfanyakazi anahudumia kila kitu isipokuwa kitandani.

Mr akiomba game kitanda anajibiwa na mke amechoka sana na kazi. Kimsingi sex is important as it releases frustration, tiredness etc sasa kama haipati kwa mkewe atapata wapi??? Akina mama naomba mtusaidie kwa hili maana linatokea katika nyumba nyingi if not majority of them.

Mnaweza kutulaumu sie wanaume kwa kutokuwa waadilifu but nanyie mnachangia kuyatengeneza mazingira ya kutamani mfanyakazi wa ndani either mkijua au bila ya kujua
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Wanaume wa namna hiyo ni wale wasiojiamini wala kujithamini wenyewe.Mwanaume aliyekamilika idara zote hata kama ni mkware hatafanyia uchafu nyumbani au kitandani kwake bali atafanyia nje anakojua mwenyewe.Wanaume wachafu hawa, pia hupenda kujifanya mbele ya jamii kuwa hawatembei nje na kweli hutakaa umwone ana mwanamke nje! Kumbe kila kitu anamalizia humohumo ndani mwake.SHAME!
Yap ni kweli usemayo mtu huharibu maeneo ya nyumbani but sometimes mbuga za wanyama hukauka mawindo hivyo basi hata swala na digidigi hufaa kuondolea njaa. Yaani sometime unakuta mawindo yako ya mademu maeneo mengine hayajatoa natija na wewe unatafuta pa kupunguzia njaa ndio maana wengine huishia kwenye digidigi (yaani wafanyakazi wa ndani) maana mami amechoka kazini na mpambano hautaki utafanyaje????
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,218