wanaume msiseme sikusema: siku ya kwanza atakuja na "andawea mbili"


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Siku ya kwanza atakuja na chupi 2,moja anaifua anaacha bafuni,nyingine anavaa asubuhi anaondoka...
Siku ya 2 anakuja na khanga,anaivaa usiku,asubuhi anaianika nyuma ya mlango anaondoka...
Siku ya 3 anasahau pete na hereni juu ya meza anakwambia 'Hny nitunzie nimesahau hereni zangu mezani'
Siku ya 4 anakuja na nguo 2 na vipedo vya kubadilisha na viatu pea 2,anavua high heels anaweka kwenye Shoe rack,asubuhi anaondoka na flat shoes kwenda chuo..
Baada ya mwezi chumba chako kinakuwa na vitu kadha wa kadha,na ole wako uvihamishe alipoacha,kesi zinaanza...Hao ndo Wanawake wa kileo,akija na begi zima si utamuuliza Vipi mwenzangu na utamkimbiza...Anahamia taratibu..Mwisho wa siku dressing table yako iliyokuwa ina perfume na mafuta ya Rays inakuwa imejaa hereni na 'Foundation'...My Brother,huna haja ya kuuliza,NDO KASHAHAMIA HUYO....Kifuatacho utaambiwa,''Honey I miss my days',Zamani nilijua ni Simu za mkononi tu ndo zina Missed Calls,Siku hizi kuna Missed days,ukiambiwa hivi tu jua imekula kwako,inawindwa ndoa....WANAUMEEEEEEEEEE,Mpoo??Msiseme sikusema
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
26
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 26 135
Ha! Nashkur umeniamsha
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
He he he, usiongope inzi kama unauza utumbo.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Sorry, wafanyiwayo haya ni wanaume au watoto wa kiume?
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Du thread za leo fundisho la burudani ndani yake.
I like it
^^
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,613
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,613 336 180
Heri yetu sisi wazee ambao hata ikitokea hayo mambo ya kukutana sio nyumbani na hivyo hakuna nafasi ya kuviacha ulivyovitaja.

Mambo ya vijana hayo.
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,037
Likes
141
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,037 141 160
Siku ya kwanza atakuja na chupi 2,moja anaifua anaacha bafuni,nyingine anavaa asubuhi anaondoka...
Siku ya 2 anakuja na khanga,anaivaa usiku,asubuhi anaianika nyuma ya mlango anaondoka...
Siku ya 3 anasahau pete na hereni juu ya meza anakwambia 'Hny nitunzie nimesahau hereni zangu mezani'
Siku ya 4 anakuja na nguo 2 na vipedo vya kubadilisha na viatu pea 2,anavua high heels anaweka kwenye Shoe rack,asubuhi anaondoka na flat shoes kwenda chuo..
Baada ya mwezi chumba chako kinakuwa na vitu kadha wa kadha,na ole wako uvihamishe alipoacha,kesi zinaanza...Hao ndo Wanawake wa kileo,akija na begi zima si utamuuliza Vipi mwenzangu na utamkimbiza...Anahamia taratibu..Mwisho wa siku dressing table yako iliyokuwa ina perfume na mafuta ya Rays inakuwa imejaa hereni na 'Foundation'...My Brother,huna haja ya kuuliza,NDO KASHAHAMIA HUYO....Kifuatacho utaambiwa,''Honey I miss my days',Zamani nilijua ni Simu za mkononi tu ndo zina Missed Calls,Siku hizi kuna Missed days,ukiambiwa hivi tu jua imekula kwako,inawindwa ndoa....WANAUMEEEEEEEEEE,Mpoo??Msiseme sikusema
Mhhh....Huyo mwanaume anayefanyiwa vitu vyote hivyo kama hajui kusoma mchezo hata picha haoni...
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,158
Likes
8,616
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,158 8,616 280
Sorry, wafanyiwayo haya ni wanaume au watoto wa kiume?
best c unajua leo nipo home full mboreko nikaingia fb.
Nimeikuta hii topic utamu unakuja utamu unakata embu weka link natumia mobile.
Huyu dogo namind sana
 
E

edi-kusini

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
22
Likes
0
Points
0
E

edi-kusini

Member
Joined Dec 2, 2012
22 0 0
Siku ya kwanza atakuja na chupi 2,moja anaifua anaacha bafuni,nyingine anavaa asubuhi anaondoka...
Siku ya 2 anakuja na khanga,anaivaa usiku,asubuhi anaianika nyuma ya mlango anaondoka...
Siku ya 3 anasahau pete na hereni juu ya meza anakwambia 'Hny nitunzie nimesahau hereni zangu mezani'
Siku ya 4 anakuja na nguo 2 na vipedo vya kubadilisha na viatu pea 2,anavua high heels anaweka kwenye Shoe rack,asubuhi anaondoka na flat shoes kwenda chuo..
Baada ya mwezi chumba chako kinakuwa na vitu kadha wa kadha,na ole wako uvihamishe alipoacha,kesi zinaanza...Hao ndo Wanawake wa kileo,akija na begi zima si utamuuliza Vipi mwenzangu na utamkimbiza...Anahamia taratibu..Mwisho wa siku dressing table yako iliyokuwa ina perfume na mafuta ya Rays inakuwa imejaa hereni na 'Foundation'...My Brother,huna haja ya kuuliza,NDO KASHAHAMIA HUYO....Kifuatacho utaambiwa,''Honey I miss my days',Zamani nilijua ni Simu za mkononi tu ndo zina Missed Calls,Siku hizi kuna Missed days,ukiambiwa hivi tu jua imekula kwako,inawindwa ndoa....WANAUMEEEEEEEEEE,Mpoo??Msiseme sikusema
Umeniona mimi nn? Umoumoooo,dah!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Hata hapa JF nadhani ishawahi kuwekwa kitambo....lakini wakti mwingine huwa twasoma na kupita tu...
Nami natumia kilongalonga best...lakini kwa faida yako best gonga hapa chini.

Wanaume Msiseme Sikusema

best c unajua leo nipo home full mboreko nikaingia fb.
Nimeikuta hii topic utamu unakuja utamu unakata embu weka link natumia mobile.
Huyu dogo namind sana
 
PSPA Pure'12 udsm

PSPA Pure'12 udsm

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
765
Likes
123
Points
60
PSPA Pure'12 udsm

PSPA Pure'12 udsm

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
765 123 60
aaah...km una madem watatu hapo,hilo ghetto silitageuka soko?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Just curious...Je wanaume huwa wanahamia vipi?....sie wadada vyupi, nyie je? Boxers? watu8 nisaidieni maana nimewaza mno.....
 
Last edited by a moderator:
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
hivyo hivyo na kuhamishia lori zima ya vitu vyake nyumbani kwako muda ukifika anapigwa chini tu vile vile.

life is easy and sweet , hamna haja ya kuwaza hayo mastress yasiyokuwa na maana.... let enjoy life to the maximum
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,691
Likes
1,314
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,691 1,314 280
Revocatus Kashaga ulichoandika hapo juu ni ukweli mtupu, yaani kimsisitizo tunaita 'naked truth'.

You haven't miss a thing man!

Sasa twen'zetu kule siasani nikakuvue GAMBA nikuvishe GWANDA mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,691
Likes
1,314
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,691 1,314 280
Revocatus Kashaga ulichoandika hapo juu ni ukweli mtupu, yaani kimsisitizo tunaita 'naked truth'.

You haven't miss a thing man!

Sasa twen'zetu kule siasani nikakuvue GAMBA nikuvishe GWANDA mkuu.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133