Wanaume mnaokaa mijini muwe mnakumbuka na kwenu mlikotoka


M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
Yamewatokea wengi na yatatutokea wengi. Mjini ulikuwa unajulikana kama tupatupa, Unaheshimika kutokana na maisha mazuri unayoishi, nyumba nzuri gari zuri, siku ukifa au ukifiwa siri zako zote zinajianika kweupe kuringa kwako kote nyumbani kwenu ulishindwa hata kujenga kibanda ona leo unaumbuka hata jeneza lako zuri walilokuchongea rafiki zako linashindwa kuingia ndani ya kajibanda ka wazazi wako, inabidi watu wabomoe mlango jeneza lipate kupita au jeneza linawekwa inje, huku mkeo analia kwa aibu atawaaimbia nini mashogaa zake leo mmeumbuka. Jamaani tukumbuke tulikotoka ipo siku tutaludi kama sio leo kesho,kama sio kwa raha basi kwa shida.
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
180
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 180 160
Ni kweli unavyosema mkuu..... !!!
Ila umenichekesha eti mkeo analia kwa aibu,umenikumbusha inshu ya bajeti
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
mh...ingawa umetumia maneno makavu shukrani,
nadhani wamekusikia
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,265
Likes
5,160
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,265 5,160 280
Plz usimseme Dr.Mvungi yaani ni majanga kijijini ndio maana hamkuona picha za home kwake zaidi ya zile za kanisani
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,010
Likes
3,454
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,010 3,454 280
Well said mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,252,120
Members 481,988
Posts 29,796,827