Wanaume Mature pekee,kama bado mvulana usisome hii,,HATARI!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Mature pekee,kama bado mvulana usisome hii,,HATARI!!!

Discussion in 'Love Connect' started by rosemarie, Feb 13, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Nimetembea dunia mashariki na magharibi,,nimetembea mataifa kumi na moja katika maisha yangu,nimelala na wanawake wanaozidi mia moja,,,wakuu naombeni niulize swali,,nina umri wa miaka 37 na single,,kwa nini wanawake wenye umri mdogo kitandani hawana matatizo???yaani unampindua na kumkunja na kum-bendi na kumpanua unavyotaka,,na kwa nini mama zao yaani wanawake wenye umri mkubwa inakuwa tabu sana kuwakunja au kuwapindua pindua au kuwapanua kama unavyotaka???tatizo ni nini hasa wakuu??mimi napiga kotekote wadogo kwa wakubwa mpaka dakika hii nimeamua kulalia upande wa wakubwa manake ndio nafaidi zaidi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,541
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Bado sijaona swali.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    sex experience
    na bado unajisifu hapa
    then unataka hapa tukusifie au tukusaidie nini mkuu
     
  4. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    saa hizi ndio unaamka nini ??? Wakati siku inaisha ???
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Mkuu matokeo si yashatoka? Mbona bado uko vilevile?
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bure kabisa kama una miaka 37 halafu mawazo yako kama ya mvulana anaye balehe. Dah hasara mkuu!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    anatafuta sex exprience japo ana 37,msaidieni tu!
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Na miaka yake 37 bado anatafuta sex experience
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Whoever said that age is a mere number had a very strong point.
     
  10. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,278
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hajijui,m2 mzima anaridhika,na kutosheka,mtoto haridhika,hatosheki anachoka 2
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    asante sana
    word!
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kongosho habari zako aise
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    he!.....
    bahati mbaya mimi sio mwanaume mature.....
    ningekwambia sababu......
     
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Endelea kula majimama na nakuombea Mungu akujali upate na ukimwi then utaelewa wapi kunanoga stupid
     
Loading...