Wanaume kwanini hamjui kutupapasa bali mnatufinyafinya wakat wa maandalizi ya sex na mikono yenu migumu

Mandakakawa

Senior Member
Mar 29, 2017
113
225
Habar za msimu wa sikukuu?

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza wanaume mnatunyanyasa sana tunawavumilia tu Kwa sababu haina Jinsi.
Yan mnatufanya tuseenjoy mapenzi Kwa sababu humjui kupapasa wala kunyonya chuchu kimahaba.
Na hivi mlijaliwa mikono migumu yan unakuta mwanaume anakupapasa kama anakufinyaa hapo kuna kuleta hisia au kupoteza hisia sio Kwa kufinywa finywa huko jaman yan badala usikilizie msisimko unaanza kusikilizia maumivu

Kwenye kunyonya chuchu sasa sijui maziwa yan huwa mnang'ata kabisa unaweza kuhisi Leo huyu mpenzi wangu anataka kutoka na kachuchu kangu au Ww unaanza kulia maumivu ya kung'atwa chuchu mwanaume anazani Unaenjoy msisimko Mxewwww
Asikwambie mtu ndo azame chumvini yani ataing'ata ng'ata papuchi mpaka kale kaharage atakavuta sio Kwa maumivu hayo jaman
Unaanza kuugulia maumivu yy mwanaume anazani unafurahia shenzi kabisaunahisi umekutana naye ngariba wa kukeketa anataka kutoka na kiharage.

Wanaume hebu legezeni mikono na midomo yenu iwe romantic mnajikaza mnatuumiza jaman kuweni romantic.

Tulia ugongwe we unataka hela, ukitaka ku enjoy na ww toa hela
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
37,427
2,000
Haya sasaa. Wa hivyo dawa yake sio kulalamika huku, zaidi ya kujaribu kumwambia tena kwa busara japokuwa unaweza leta maswali mia kodogo lakini huenda akabadilika na sio kuvumilia. Ukisema kuvumilia jua unajinyanyasa mwenyewe hapo.

Sababu huku utaambulia Povu tu wakati sie wengine hatuna nguo chafu. Hahahahaaaa.

Ila Demiss hii funga mwaka aisee.
 

mercymersy

New Member
Oct 23, 2017
3
45
Habar za msimu wa sikukuu?

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza wanaume mnatunyanyasa sana tunawavumilia tu Kwa sababu haina Jinsi.
Yan mnatufanya tuseenjoy mapenzi Kwa sababu humjui kupapasa wala kunyonya chuchu kimahaba.
Na hivi mlijaliwa mikono migumu yan unakuta mwanaume anakupapasa kama anakufinyaa hapo kuna kuleta hisia au kupoteza hisia sio Kwa kufinywa finywa huko jaman yan badala usikilizie msisimko unaanza kusikilizia maumivu

Kwenye kunyonya chuchu sasa sijui maziwa yan huwa mnang'ata kabisa unaweza kuhisi Leo huyu mpenzi wangu anataka kutoka na kachuchu kangu au Ww unaanza kulia maumivu ya kung'atwa chuchu mwanaume anazani Unaenjoy msisimko Mxewwww
Asikwambie mtu ndo azame chumvini yani ataing'ata ng'ata papuchi mpaka kale kaharage atakavuta sio Kwa maumivu hayo jaman
Unaanza kuugulia maumivu yy mwanaume anazani unafurahia shenzi kabisaunahisi umekutana naye ngariba wa kukeketa anataka kutoka na kiharage.

Wanaume hebu legezeni mikono na midomo yenu iwe romantic mnajikaza mnatuumiza jaman kuweni romantic.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
37,427
2,000
Wajirekebishe ukweli wanaboa kinoma mikono yao inatukata Halafu akushike km ameshika koleo uwiiiiiiiiiiiiiii utajuta nakwambia ananyonya chuchu kwa kuivuta vuta km anachezea pulizo na kuhema ovyo ovyo km mwizi anaekimbizwa

Ndo maana sitaki wanilambe kakisimi kangu unaweza jikuta kaharage kamenyofolewa
 

kidumba

Member
Aug 16, 2013
56
125
Habar za msimu wa sikukuu?

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza wanaume mnatunyanyasa sana tunawavumilia tu Kwa sababu haina Jinsi.
Yan mnatufanya tuseenjoy mapenzi Kwa sababu humjui kupapasa wala kunyonya chuchu kimahaba.
Na hivi mlijaliwa mikono migumu yan unakuta mwanaume anakupapasa kama anakufinyaa hapo kuna kuleta hisia au kupoteza hisia sio Kwa kufinywa finywa huko jaman yan badala usikilizie msisimko unaanza kusikilizia maumivu

Kwenye kunyonya chuchu sasa sijui maziwa yan huwa mnang'ata kabisa unaweza kuhisi Leo huyu mpenzi wangu anataka kutoka na kachuchu kangu au Ww unaanza kulia maumivu ya kung'atwa chuchu mwanaume anazani Unaenjoy msisimko Mxewwww
Asikwambie mtu ndo azame chumvini yani ataing'ata ng'ata papuchi mpaka kale kaharage atakavuta sio Kwa maumivu hayo jaman
Unaanza kuugulia maumivu yy mwanaume anazani unafurahia shenzi kabisaunahisi umekutana naye ngariba wa kukeketa anataka kutoka na kiharage.

Wanaume hebu legezeni mikono na midomo yenu iwe romantic mnajikaza mnatuumiza jaman kuweni romantic.
Hujakutana na wanaojua kunyonya mpaka usijitambue
 

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
771
1,000
Hivi nyie huwa mnatufanyia nini ili tuenjoy?nyie mnataka kufanyiwa fanyiwa tu Ili muenjoy

Hakuna hata mchango ntatoa!pamoja na kufikishwa kileleni bado mnataka mpewe na hela!!!mnatunyonya mno Duh! Ndio maana wanaume wanawaonja na kusepa
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
7,748
2,000
Wajirekebishe ukweli wanaboa kinoma mikono yao inatukata Halafu akushike km ameshika koleo uwiiiiiiiiiiiiiii utajuta nakwambia ananyonya chuchu kwa kuivuta vuta km anachezea pulizo na kuhema ovyo ovyo km mwizi anaekimbizwa

Ndo maana sitaki wanilambe kakisimi kangu unaweza jikuta kaharage kamenyofolewa


kapeace mwaka mpya vipi dada 'angu? Unataka kulambwa au kufanyiwa massage? Nipo free kesho, ni PM basi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom