wanaume kuweni makini na uongo wenu hahahahahah | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume kuweni makini na uongo wenu hahahahahah

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nivea, Oct 2, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Jamaa mmoja baada ya kufumaniwa akifanya mapenzi na mke wa mtu alikimbia uchi hadi nyumbani kwake.

    Mkewe akamuuliza,"Kuna nini mbona uko hivyo?"

    Jamaa akajibu,"Nimevamiwa na majambazi,wameninyang'anya kila kitu hadi nguo!"

    Mke akamwambia,"Pole sana hao majambazi wakorofi sana! Wamekuvalisha mpaka condom?!"

     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    nyie kina dada mnapenda sana kudanganywa na ndio maana uongo hautaisha.
    ukiambiwa ukweli unaona kama waongopewa and vice versa...
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yale yale ukiwa muongo inabidi uwe smart!
     
  4. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Natafuta sehem ya ku like sioni.ngoja nisitie neno naweza nikaharibu.umeongea kile kilichopo
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Unamwambia majambazi yenyewe yalikuwa ya kike, yaani hapa yalitaka kukuibia hadi wewe ndiyo nikafanikiwa kuyaponyoka..
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    unaakili sana wewe! Good!!!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kudanganya ni wajibu wetu na kudanganywa ni haki yao..
    Ni lazima tutimize wajibu wetu Bana, no matter how tense is the situation..
     
Loading...