Wanaume katika ushauri wa mapenzi


RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145


Bonge la ushauri aisee
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
hiyo ni noma,huo ushauri kama unamuona anyekupata una mpa tu mabomu ya machozi.
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,664
Likes
2,610
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,664 2,610 280
:smile-big:
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Inafundisha watu wanaokimbilia kwenye columns kuomba ushauri kuhusu mapenzi au ndoa zao
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Te te te teeee ha ha haaaaaaa! Duh! Hii kali kwelikweli.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Yap, ndio raha ya ushauri una uhuru wa kuukubali au kuukataa ushauri huo,akili kichwani!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
duuuuuuuuuuh hii noma
 

Forum statistics

Threads 1,236,825
Members 475,301
Posts 29,269,195