Wanaume hujitoa ufahamu au ndio zama za uwazi?!


Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Salam mbele kwa wakubwa na wadogo

Tafakuri yangu leo ni kwenye hiki kitabia kilicho common sana kwa wanaume wa zis days

Kuna baadhi ya vijimameno wanavyotumiaga wakiwa wanaaproach vinakera sana maana hayana tafsida na yamejaa utratra mtupu pia kwa maneno hayo kujua nia ya kidume fekelo au orijinali ni ngumu wajameni

Mara mia kauli kama hizi zitumiwe na watu ambao ni wapenzi tayari kidogo utata haupo lakin ndio kwanza unaaproach na hujakubaliwa unaanza kuchomekea maneno kama haya..

1. Nakutaka
2. Nakutamani
3. Naomba msaada nimezidiwa
4. Nna hamu kweli na wewe
5. Yaelekea we ni mtamu sana

To mention a few,KE wanaweza kutupia mengine yafananayo na hayo


NB: Men try to approach gently;mfano umenivutia,nakuhitaji makes sense than nakutamani,nakutaka.
Cha ajabu neno nakupenda utalisikia very rarely au usilisikie kbs
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Mh.... Ngoja waje
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Bora tulivyokua tunaaprochiwa zamani , ilikua heshima mbele tena hata wasio na adabu ilibidi wajitahidi ili mradi wampate mrembo . Ilikua nzuri sana maana walivyokua na maneno mazuri hata kama unadanganywa ilikua ngumu kujua. Poleni sana wakileo
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
naomba nikuonje hata mara moja........sijui papuchi imegeuka soup nyooooooooooooooo
 
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
956
Likes
75
Points
45
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
956 75 45
mtoto wanimwagisha maudenda wewe!
ila mi nilidhan wanawake ndio wanapenda maneno ya nakshnaksh
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Endeleeni twawasikiliza halafu mkimaliza mtutafutie maneno mbadala!!!!!
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
6. Una macho mazuri.....
7. We mtundu weee .....
8. Leo Umependezaaa.....9. We mtamu ka zabibu kavu.....
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,722
Likes
57
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,722 57 145
Mimi simo napita tu!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
kutokana na mazingira tuliyonayo, lazima tusahau kutongoza na lazima tutumie maneno hayo... sababu kubwa wadada wengi eti maji maramoja-maharagwe ya mbeya!

kwanini utumie nguvu, ukianza oh! mimi nakuota usiku, oh! nikinywa maji nakuona! atakwambia acha longolongo sema shida yako au sema unashilingi ngapi!
sasa ya nini shika mkono chinja...!
 
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
332
Likes
168
Points
60
Age
54
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
332 168 60
NB: Men try to approach gently;mfano umenivutia,nakuhitaji makes sense than nakutamani,nakutaka.
Cha ajabu neno nakupenda utalisikia very rarely au usilisikie kbs
Uwambiwe nakupenda ili Uanze kujishongondoa.
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Bora tulivyokua tunaaprochiwa zamani , ilikua heshima mbele tena hata wasio na adabu ilibidi wajitahidi ili mradi wampate mrembo . Ilikua nzuri sana maana walivyokua na maneno mazuri hata kama unadanganywa ilikua ngumu kujua. Poleni sana wakileo
Na ni bora udanganyike kwa style hii mwisho wa siku utajifariji not your fault maana hukua na doubt na hiyo package nzima ya maneno,yamepangwa yakapangika
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Jamani si wamefunguka?

Anakupa live kuwa anakutani kama na wewe umemtamani mnaenda kugonganisha vikojoleo....

Au anakwambia amezidiwa hahahaha umsaidie kwa hiyo kama mwanamke ni shirika la misaada atoe tu msaada fasta...


Kweli uzee mzuri
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
naomba niku single boy tu

 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
kutokana na mazingira tuliyonayo, lazima tusahau kutongoza na lazima tutumie maneno hayo... sababu kubwa wadada wengi eti maji maramoja-maharagwe ya mbeya!

kwanini utumie nguvu, ukianza oh! mimi nakuota usiku, oh! nikinywa maji nakuona! atakwambia acha longolongo sema shida yako au sema unashilingi ngapi!
sasa ya nini shika mkono chinja...!
Haaaaa ha lakini kuna wengine tunapendaa zile old fashion
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
Salam mbele kwa wakubwa na wadogo

Tafakuri yangu leo ni kwenye hiki kitabia kilicho common sana kwa wanaume wa zis days

Kuna baadhi ya vijimameno wanavyotumiaga wakiwa wanaaproach vinakera sana maana hayana tafsida na yamejaa utratra mtupu pia kwa maneno hayo kujua nia ya kidume fekelo au orijinali ni ngumu wajameni

Mara mia kauli kama hizi zitumiwe na watu ambao ni wapenzi tayari kidogo utata haupo lakin ndio kwanza unaaproach na hujakubaliwa unaanza kuchomekea maneno kama haya..

1. Nakutaka
2. Nakutamani
3. Naomba msaada nimezidiwa
4. Nna hamu kweli na wewe
5. Yaelekea we ni mtamu sana

To mention a few,KE wanaweza kutupia mengine yafananayo na hayo


NB: Men try to approach gently;mfano umenivutia,nakuhitaji makes sense than nakutamani,nakutaka.
Cha ajabu neno nakupenda utalisikia very rarely au usilisikie kbs
Sasa Toria kama sijakupenda nikudanganye? Au ndio ile wanasema usipomdanganya mwanamke humpati?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,283
Members 490,351
Posts 30,476,567