Wanaume Acheni Uongo na Kuwatesa Wanawake 😠

Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,289
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,289 2,000
Basi Jana nipo zangu mlimani city nasubiria bank wafungue nikawa nimekaa kwenye one of those banches ... Pembeni yangu kukawa na wadada wawili wanaongea

Me nilikuwa na head phones zangu kubwa kama DJ kwahiyo wakawa wanaongea Kwa ujasiri wakijua siwasikii πŸ˜‚πŸ˜‚

Mmoja anamlalamikia mwenzake kuhusu mwanaume wake na wanaume anaowapata πŸ˜‚, mambo Yalikuwa hivi;

Mlalamikaji:
Yani wanaume NI waongo Sana,
Wanajua sana kudanganya wasichana, Kila mwanaume ninaempata sioni anaunafuu na aliepita,
Sikuhizi kupenda hawajui kabisa, Mapenzi Kwa wanaume wa kibongo NI ngono Tu na hawezi kulipa kitu mpaka ulale nae Kwanza
Nikisema hivyo namaanisha hivi:
1. Kutoa hela ya saloon mpaka u.to.mbwe
2. Kupelekwa shopping mpaka ahakikishe ameku.to.mba kufidia hela yote ya shopping
3. Kutambulishwa kwao mpaka akuto.mbe

Jaman mtatuto.mba mara ngap tupate ahadi zenu jamaa?
Kwanini msitufanyie vitu mpaka mtugalagaze?! Yani wanawake tumeshakuwa watumwa Kwa Wanaume sasa, hasa kama KIPATO CHAKO NI kidogo utaitumikia mb.o.o mpaka uchakae 😠

How many locks does it takes to get to another?!

Wanaume sijui wataacha lini Uongo!
The end...

Jamaani wadogozangu wanaume mbona Mnapenda kumsaidia shetani KAZI, shida iko wapi?!

Wanaume wa zamani hawakuwa hivi, unafukuziwa mwanzo mwisho, unapelekwa mashoping mpaka unachanganyikiwa, kwanini msijirekebishe wanaume jamaaaπŸ™„

Wanaume Acheni Uongo na kuwatesa wanawake 🚢

Bila kugalagazwa utapata kwa kaka na baba yako tu... AKINA SISI TUKUPE KAMA NANI?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,289
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,289 2,000
Nitasagana na mama ako msenge wewe
Asante dada yangu.... Mungu akubariki sana

By the way, unadhani wanaosagana hawana watoto? Wanao, tena wengine wasupuuu na mashababi ile mbaya... SO MY POINT STANDS.... KWA CHUKI ZAKO KWA WANAUME KWENYE MAPENZI, utasagana tu...
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
1,978
Points
1,500
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
1,978 1,500
Basi Jana nipo zangu mlimani city nasubiria bank wafungue nikawa nimekaa kwenye one of those banches ... Pembeni yangu kukawa na wadada wawili wanaongea

Me nilikuwa na head phones zangu kubwa kama DJ kwahiyo wakawa wanaongea Kwa ujasiri wakijua siwasikii

Mmoja anamlalamikia mwenzake kuhusu mwanaume wake na wanaume anaowapata , mambo Yalikuwa hivi;

Mlalamikaji:
Yani wanaume NI waongo Sana,
Wanajua sana kudanganya wasichana, Kila mwanaume ninaempata sioni anaunafuu na aliepita,
Sikuhizi kupenda hawajui kabisa, Mapenzi Kwa wanaume wa kibongo NI ngono Tu na hawezi kulipa kitu mpaka ulale nae Kwanza
Nikisema hivyo namaanisha hivi:
1. Kutoa hela ya saloon mpaka u.to.mbwe
2. Kupelekwa shopping mpaka ahakikishe ameku.to.mba kufidia hela yote ya shopping
3. Kutambulishwa kwao mpaka akuto.mbe

Jaman mtatuto.mba mara ngap tupate ahadi zenu jamaa?
Kwanini msitufanyie vitu mpaka mtugalagaze?! Yani wanawake tumeshakuwa watumwa Kwa Wanaume sasa, hasa kama KIPATO CHAKO NI kidogo utaitumikia mb.o.o mpaka uchakae

How many locks does it takes to get to another?!

Wanaume sijui wataacha lini Uongo!
The end...

Jamaani wadogozangu wanaume mbona Mnapenda kumsaidia shetani KAZI, shida iko wapi?!

Wanaume wa zamani hawakuwa hivi, unafukuziwa mwanzo mwisho, unapelekwa mashoping mpaka unachanganyikiwa, kwanini msijirekebishe wanaume jamaaa

Wanaume Acheni Uongo na kuwatesa wanawake

Wanawake umagharib umewajaa.kwahyo wacha tuwakomeshe.maana hata nyie hamko km wanawake watukufu wa zamani.
Mpk baadhi ya wazee wanasadiki kusema "kuoa tulioa sisi zaman nyie vijana mnafanya mfano wa kuoa siku hizi hakuna wanawake."
Km mm nilimpata dem mdigo siku ya pili anataka mitandio special,bila hela hata kumbusu humbusu na humuoni.ndio maana tunawachabanga kuwakomesha kwa tamaa walizonazo.
Asa hv Yuko zake TIA uhasibu kwa tamaa za pesa anagawa hadi nyuma.
BADILIKENI NA NYIE KINA DADA PUNGUZENI KUPENDA HELA KUENI KM MADADA WA KIARABU NA SHOMBESHOMBE WAO WANAHUDUMIA!
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,567
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,567 2,000
Wanawake umagharib umewajaa.kwahyo wacha tuwakomeshe.maana hata nyie hamko km wanawake watukufu wa zamani.
Mpk baadhi ya wazee wanasadiki kusema "kuoa tulioa sisi zaman nyie vijana mnafanya mfano wa kuoa siku hizi hakuna wanawake."
Km mm nilimpata dem mdigo siku ya pili anataka mitandio special,bila hela hata kumbusu humbusu na humuoni.ndio maana tunawachabanga kuwakomesha kwa tamaa walizonazo.
Asa hv Yuko zake TIA uhasibu kwa tamaa za pesa anagawa hadi nyuma.
BADILIKENI NA NYIE KINA DADA PUNGUZENI KUPENDA HELA KUENI KM MADADA WA KIARABU NA SHOMBESHOMBE WAO WANAHUDUMIA!
Katie uchagani au Singida basi
 
nemnunu

nemnunu

Member
Joined
Jun 4, 2019
Messages
10
Points
45
nemnunu

nemnunu

Member
Joined Jun 4, 2019
10 45
Basi Jana nipo zangu mlimani city nasubiria bank wafungue nikawa nimekaa kwenye one of those banches ... Pembeni yangu kukawa na wadada wawili wanaongea

Me nilikuwa na head phones zangu kubwa kama DJ kwahiyo wakawa wanaongea Kwa ujasiri wakijua siwasikii πŸ˜‚πŸ˜‚

Mmoja anamlalamikia mwenzake kuhusu mwanaume wake na wanaume anaowapata πŸ˜‚, mambo Yalikuwa hivi;

Mlalamikaji:
Yani wanaume NI waongo Sana,
Wanajua sana kudanganya wasichana, Kila mwanaume ninaempata sioni anaunafuu na aliepita,
Sikuhizi kupenda hawajui kabisa, Mapenzi Kwa wanaume wa kibongo NI ngono Tu na hawezi kulipa kitu mpaka ulale nae Kwanza
Nikisema hivyo namaanisha hivi:
1. Kutoa hela ya saloon mpaka u.to.mbwe
2. Kupelekwa shopping mpaka ahakikishe ameku.to.mba kufidia hela yote ya shopping
3. Kutambulishwa kwao mpaka akuto.mbe

Jaman mtatuto.mba mara ngap tupate ahadi zenu jamaa?
Kwanini msitufanyie vitu mpaka mtugalagaze?! Yani wanawake tumeshakuwa watumwa Kwa Wanaume sasa, hasa kama KIPATO CHAKO NI kidogo utaitumikia mb.o.o mpaka uchakae 😠

How many locks does it takes to get to another?!

Wanaume sijui wataacha lini Uongo!
The end...

Jamaani wadogozangu wanaume mbona Mnapenda kumsaidia shetani KAZI, shida iko wapi?!

Wanaume wa zamani hawakuwa hivi, unafukuziwa mwanzo mwisho, unapelekwa mashoping mpaka unachanganyikiwa, kwanini msijirekebishe wanaume jamaaaπŸ™„

Wanaume Acheni Uongo na kuwatesa wanawake 🚢

Now days sio wanawake au wanaume uongo ni mwngi sana kwenye mapenzi, kwahiyo atayepata nafas ya kulipiza analipiza kweli haijalishi ni mwanaume au mwanamke
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top