Wanaume Acheni Uongo na Kuwatesa Wanawake 😠

Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,482
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,482 2,000
Hata wanawake wa zamani hawakuwa na tabia mlizonazo nyie.....mmetugeuza mitaji...acheni mt.om.bwe tu....hakuna namna
 
S

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,615
Points
2,000
S

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,615 2,000
Yan ww wataka upewe tu ila usitoe. Ukimgeuza mwanaume kitega uchumi naye anakugeuza kitombeo.
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,465
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,465 2,000
Yan ww wataka upewe tu ila usitoe. Ukimgeuza mwanaume kitega uchumi naye anakugeuza kitombeo.
Kiru
Bora hata kuto.mba mngekuwa mnajiua, mnatulaza gwajux style buana kiru
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,465
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,465 2,000
Bila uwongo hamuendi

Huwez kutegemea nikuhudumie kwani Mimi baba yako nikuwatafuna tu .yaan kama vle mnavyoonea uchungu k zenu na sisi tunauchungu na pesa zetu
SA kama ulijua Nina Baba Mzazi wa kunIPA pesa kwanini ulikuja kunitongoza?!
Si ungeenda Kwa mamako akakupe K uitafune mpaka uchoke?! Kwan si ulishamtafunaga manyonyo yake na hakulalamika ulipokuwa dogo unadhani ukienda SA hivi atokupa K yake kama unataka Free K πŸ˜‚πŸ˜‚
50thebe Bujibuji moneytalk joanah
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,465
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,465 2,000
Na ukipoteza sim nakununulia mpya ukija kuichukua naku.to.mba hadi asubuhi!
Siku ukinizingua nachakua simu yangu
Hamjakutana na vichaa kama Money Penny na Mange Kimambi
Endeleeni kuwaonea mayanki tu
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,465
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,465 2,000
Mwanamke ambaye hawekezi kwa mwanaume, ujue ana wapenzi wengi... Simple and clear... Haiwezekani mwanamke anapata kipato anashindwa hata kutoa sh elfu kumi kwa mwezi kumhudumia bwana ake alafu useme huyo ni wife material...
Sasa unawaza, hivi kama hali ni hii, siku nikikwama sina kipato, labda sina kazi au naumwa, je huyu mwanamke anaweza kunihudumia kwa gharama zake au atasepa, unapata jibu, kama hajawahi hata kukununulia chipsi mayai kipindi mapenzi yako moto moto, ukipata shida c atakukimbia!
Anko we bado hujakomaa kiakili
Kua Kwanza alafu tutakaa tena mezani tuongee
Yani ukae utegemee mwanamke akununulie chisi vumbi ndio umwite wife material umeishaπŸ˜‚πŸ˜‚

Maana hata dada zako akina Wema na wolper wananunulia wanaume mpaka magari lkn hawapo kwenye wife material category
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,645
Points
2,000
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,645 2,000
Kwa nini unamtukana mzazi wangu ukiangalia Mimi sijamtukana wa kwako?
SA kama ulijua Nina Baba Mzazi wa kunIPA pesa kwanini ulikuja kunitongoza?!
Si ungeenda Kwa mamako akakupe K uitafune mpaka uchoke?! Kwan si ulishamtafunaga manyonyo yake na hakulalamika ulipokuwa dogo unadhani ukienda SA hivi atokupa K yake kama unataka Free K
50thebe Bujibuji moneytalk joanah
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,676
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,676 2,000
Anko we bado hujakomaa kiakili
Kua Kwanza alafu tutakaa tena mezani tuongee
Yani ukae utegemee mwanamke akununulie chisi vumbi ndio umwite wife material umeishaπŸ˜‚πŸ˜‚

Maana hata dada zako akina Wema na wolper wananunulia wanaume mpaka magari lkn hawapo kwenye wife material category
Wewe wadanganye wenzio. Mtoto wa kiume mwenye miaka 10 anasikilizwa kuliko mwanamke mwenye miaka 10. Kuwa na pmb tayari una kuwa na uwezo wa kujua na kufanya kila kitu. Enzi za Yesu walihesabiwa wanaume tu, bila kujali miaka na wanawake hawakuhesabiwa, 'for a good reason'...
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,465
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,465 2,000
Wewe wadanganye wenzio. Mtoto wa kiume mwenye miaka 10 anasikilizwa kuliko mwanamke mwenye miaka 10. Kuwa na pmb tayari una kuwa na uwezo wa kujua na kufanya kila kitu. Enzi za Yesu walihesabiwa wanaume tu, bila kujali miaka na wanawake hawakuhesabiwa, 'for a good reason'...
Kwahiyo demu akikununulia gari au chips vumbi we unawowa Tu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Utakuja kuwowa makahaba WA kimataifa kama Vera Sidika na Huda
 

Forum statistics

Threads 1,303,523
Members 500,948
Posts 31,484,536
Top