Wanasiasa wasomi kutoka Mbeya: Hatima yao huwa ni mbaya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wasomi kutoka Mbeya: Hatima yao huwa ni mbaya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Jan 20, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 4,017
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    Kwanza kulikuwa na Gibons Mwaikambo - huyu alikufa kwa "accident" usiku wa kuamkia siku aliyotaka kutangaza rasmi kujitoa CCM na kugombea ubunge huko Mbeya kwa tiketi ya Chadema, akiwa na uhakika wa kushinda. Na sasa tunaoona mambo yasiyoeleweka juu ya kuugua kwa Prof. Mwandosya na Dr. Mwakyembe. Inakuwaje kuhusu wanasiasa wasomi toka mkoa wa Mbeya?
     
  2. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 447
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Polonium 210 inafanya kazi, magamba hatari sana, aliyewaweza kakobe tu.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi Kakobe ni kweli umeme umekataa kupita pale? Tafadhali!
     
Loading...