Wanasiasa: Please diffferentiate between Grants and Loans - Mnatuchanganya sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa: Please diffferentiate between Grants and Loans - Mnatuchanganya sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jun 3, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ninajisikia vibaya kama Raia wa Tanzania pale ambapo wanasiasa wetu wanafanya kwa makusudi kabsa kufanya kwamba hakuna tofauti ya Msaada na Mkopo... It is clear kwamba mkopo sio msaada ... please be carefully,

    Please wabunge na wanasiasa wengine muwe mnaweka wazi hizi tofauti... si kweli kwamba kuna tatizo ya msamiati... everything is clear

    Msaada == grant
    Mkopo == loan....

    Na mtuambie tangu lini Benki iwe AfDB, World Bank zinatoa misaada ?
     
Loading...