Wanasiasa nisaidieni, Zanzibar kuifunga Tanzania bara huko Cecafa ni Uzalendo?!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,561
2,000
Kimichezo inakubalika lakini kisiasa hii imekaaje? Tulishindwa kweli kuishia sare ya 1 - 1 hadi Zenji watake sifa kwa kufunga goli lingine!! Huu ni uzalendo au tuiteje, nauliza tu mwanawane!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,561
2,000
Kimichezo inakubalika lakini kisiasa hii imekaaje? Tulishindwa kweli kuishia sare ya 1 - 1 hadi Zenji watake sifa kwa kufunga goli lingine!! Huu ni uzalendo au tuiteje, nauliza tu mwanawane!
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,950
2,000
TZ siasa kila leo hakuna mpira utakaochezwa hadi siasa zikitoka uwanjani, sijui kwa vile viwanja vingi wanavyotumia kuchezea hawa wachezaji vinamilikiwa na vyama vya siasa ndio maana.
 

Nas Mapesa

JF-Expert Member
Jul 31, 2014
4,075
2,000
Na siku wazanzibar watakapo jitawala vizuri basi watatufunga kila saa (sio kila siku),yaani muokote Kocha from no where eti kisa anajua kiingereza ndio aje apewe timu ya taifa halafu tutegemee huruma ya zanzibar
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,561
2,000
Na siku wazanzibar watakapo jitawala vizuri basi watatufunga kila saa (sio kila siku),yaani muokote Kocha from no where eti kisa anajua kiingereza ndio aje apewe timu ya taifa halafu tutegemee huruma ya zanzibar
Unataka kutuaminisha kocha ndio tatizo!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
74,125
2,000
Na siku wazanzibar watakapo jitawala vizuri basi watatufunga kila saa (sio kila siku),yaani muokote Kocha from no where eti kisa anajua kiingereza ndio aje apewe timu ya taifa halafu tutegemee huruma ya zanzibar
Hivi yule kocha mchovu kaokotwa wapi ?
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,557
2,000
Kimichezo inakubalika lakini kisiasa hii imekaaje? Tulishindwa kweli kuishia sare ya 1 - 1 hadi Zenji watake sifa kwa kufunga goli lingine!! Huu ni uzalendo au tuiteje, nauliza tu mwanawane!
ile si tumewaachia tu ili walau wajione na wao taifa..hahaha, si uliona walivyofurahi utafikiri walicheza na spain. mmoja ndo kasema alikuwa anaota ndoto siku zote aifunge stars kwasababu haijawahi kumpanga kikosini,...ajabu yake ni kwamba hatakuja kupangwa milele kwasababu wale ni watoto wetu tu tumeamua kuwaachia wafurahi. sawa na north korea kuamini anaweza kumpiga marekani wakati hata Russia na china wanamgwaya mmarekani.
 

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Jul 6, 2013
616
1,000
Ni UZALENDO SANA - sasa nyinyi mlitaka sisi Wazanzibari tusiingie nusu fainali?? Nyinyi wabara vipi nyinyi???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom