wanasiasa na misemo ya kiswahili katika harakati zao


mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,047
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,047 280
"tulihuzunika pamoja, tulifurahi pamoja na tutashinda pamoja". Edward Lowassa

"Ukiona kifaranga juu ya chungu, ujue chini kuna mama yake". Zitto Kabwe

"Tulianza na mungu, tutamaliza na mungu". Joshua Nassari

"Gogo la udi ukilichoma ndio linazidi kunukia". Zitto Kabwe

"Ukiwa mnafki ujanani, uzeeni utakuwa mchawi" J.K


kama unao msemo mwingine wa mwanasiasa maarufu uweke hapa
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384