Wanasiasa: Kwa nini mnaficha majina yenu humu ndani wakati tunajua mpo?


Status
Not open for further replies.
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Ni aibu ya hali ya juu mwanasiasa ambaya anasema anatetea wananchi kuficha jina lake halisi akiwemo humu JF!


Binafsi nampongeza Dr. Slaa na Mh. Zitto kwa mara nyingine kuweka majina yao wazi... na hivyo pia kujua maoni yao katika mambo mbalimbali.

Ni heshima wanasiasa kuweka wazi majina yenu ili kuifanya JF kuwa chombo cha habari cha kuheshimika... na kupunguza wale wenzetu wanaofanya hapa ni mahali pa kupiga soga!

Mwanasiasa imara huwa hana woga wa kutoa maoni yake asikike! hata hivyo pia kwa kuwa wazi ana-promote transparency kwenye jamii yake.

Kwa vyovyote vile mnapoingia hapa kuna mnavyopata na tunawasikia mkitoa hoja kule kwenye lile jumba tukufu... tunaona kabisa maoni mumeyatoa hapa... ni wajibu wenu pia kurudishia jamii kidogo (social responsibility) kwa kutoa mawazo yenu ya ujumla na ya namna gani mnapenda JF iwe!

Mukiweka majina yenu... lengo la JF kuwa ya forum/jukwaa la KiJamii itakuwa imekamilika na kwa hakika tutaonekana sisi ni wazalendo wa hali ya juu kwa taifa letu.

Mwisho wenzetu mnaopenda matusi, kejeli na personality tupunguze tena ili kuvuta watu wengi makini.
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Labda hawana majibu ya maswali ya wananchi dhidi ya tuhuma dhidi ya serikali na chama chao. Umewasahau wanasiasa wengine humu waliojitambulisha Freeman Mbowe, John Mnyika, Kitila Mkumbo bila kumsahau Asha Abdala, wote kutoka CHADEMA.

Yani hata balozi wa nyumba kumi tu naye anaogopa kujitambulisha humu, sasa itakuwaje kwa Chiligati na Makamba nk!

Asha
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Ni aibu ya hali ya juu mwanasiasa ambaya anasema anatetea wananchi kuficha jina lake halisi akiwemo humu JF!


Binafsi nampongeza Dr. Slaa na Mh. Zitto kwa mara nyingine kuweka majina yao wazi... na hivyo pia kujua maoni yao katika mambo mbalimbali.

Ni heshima wanasiasa kuweka wazi majina yenu ili kuifanya JF kuwa chombo cha habari cha kuheshimika... na kupunguza wale wenzetu wanaofanya hapa ni mahali pa kupiga soga!

Mwanasiasa imara huwa hana woga wa kutoa maoni yake asikike! hata hivyo pia kwa kuwa wazi ana-promote transparency kwenye jamii yake. Hii inapunguza ushabiki usio na msingi.

Kwa vyovyote vile mnapoingia hapa kuna mnavyopata na tunawasikia mkitoa hoja kule kwenye lile jumba tukufu... tunaona kabisa maoni mumeyatoa hapa... ni wajibu wenu pia kurudishia jamii kidogo (social responsibility) kwa kutoa mawazo yenu ya ujumla na ya namna gani mnapenda JF iwe!

Mukiweka majina yenu... lengo la JF kuwa ya forum/jukwaa la KiJamii itakuwa imekamilika na kwa hakika tutaonekana sisi ni wazalendo wa hali ya juu kwa taifa letu.

Mwisho wenzetu mnaopenda matusi, kejeli na personality tupunguze tena ili kuvuta watu wengi makini.
Hilo jina la kasheshe ni la kwako??? Kumbuka mwanasiasa ni binadamu kama wewe. Ina maana na wewe ukijiunga na siasa utaweka jina lako la kweli hapa JF???

Tunachoangalia hapa ni hoja na si nani katoa hiyo hoja.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Na mimi la kwangu ni la kwangu hivyo tupo wenye majina yetu humu.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hilo jina la kasheshe ni la kwako??? Kumbuka mwanasiasa ni binadamu kama wewe. Ina maana na wewe ukijiunga na siasa utaweka jina lako la kweli hapa JF???

Tunachoangalia hapa ni hoja na si nani katoa hiyo hoja.
Nikiingia kwenye Siasa YES... by then I will be Public figure... sasa hivi ni Private figure... kwi kwi kwi
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
uhuru wa kuheshimiana kimawazo lazima udumishwe anaependa kuweka wazi na aweke ila sisi wengine hatuoni kamakuna umuhimu huo

tunajisikia huru zaidi kuchangia katika hali hii na kujisikia uhuru zaidi wa kutoa mawazo yetu

na tunaamini huenda ikawa si sahihi kuwa ukiweka jina lako inakuwa vigumu kutoa mchango wako katika baadahi ya maeneo kwa kuhofia mawazo yako yanaweza yakasababisha mazara makubwa katika chama chako

nnnamini ndio maana dr slaa anachangia kwa woga na pia mbowe muhuni akaikimbia kabisa

pia inakua ni rahisi kupata upinzani mkubwa na kujisikia ukibanwa kila wakati
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,057
Likes
4,863
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,057 4,863 280
Nikiingia kwenye Siasa YES... by then I will be Public figure... sasa hivi ni Private figure... kwi kwi kwi
Nakubaliana na kasheshe kuwa viongozi wetu wa kisiasa wawe na majina yao ikiwezekana.

Kwani wakishaanza kuhisiwa kwa majina tofauti kwasababu ya watu wenye majina hayo feki kuwatetea kwa nguvu zote watu wakati wa kukata issue then hapo sijui nani wakulaumiwa.

Wananchi wa kawaida wanaweza kuwa ananymous almurad hawaleti matusi na viwango viwekwe ili mambo ya nje ya hoja yasipewe nafasi.

Kuwe na mswali HONEST SAMBAMBA NA MAJIBU YAKE.

Silazimishii kuwa watu wawe open identitywise..NO.

Kuna watu kama kina INVISIBLE ambao HATUTAKI KABISA WAWE identified at least kwasasa au maybe NEVER AT ALL!

Na kama ni taratibu za dataz...Basi namna ya kuzifikisha hapa si shida kabisa...Ila hao wanasiasa wazijibu sisi ni wananchi wa kawaida tu.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Nikiingia kwenye Siasa YES... by then I will be Public figure... sasa hivi ni Private figure... kwi kwi kwi
Kwani hii tunayoifanya hapa si sawa tu na kazi ya siasa! Humu wapo wanaotetea maslahi ya taifa kikwelikweli, wapo waongo, wapo spin doctors, wapow asanii, wapo wapiga porojo... kila aina ya watu wamo tu na ndio maana tunaona kila aina ya michango kama ilivyo kwa wanasiasa!
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Labda hawana majibu ya maswali ya wananchi dhidi ya tuhuma dhidi ya serikali na chama chao. Umewasahau wanasiasa wengine humu waliojitambulisha Freeman Mbowe, John Mnyika, Kitila Mkumbo bila kumsahau Asha Abdala, wote kutoka CHADEMA.

Yani hata balozi wa nyumba kumi tu naye anaogopa kujitambulisha humu, sasa itakuwaje kwa Chiligati na Makamba nk!

Asha
MAkamba anajua kutumia internet?I didnt know that.Anyways suala siyo kutaja jina suala ni umetoa a constructive idea ukasaidia kujenga nchi yako.Labda ndugu yangu hujui ni kiasi gani unachangia maendeleo ya taifa lako humu JF.Waache wanasiasa wa hide identities ilimradi tunajua michango yao.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Ni aibu ya hali ya juu mwanasiasa ambaya anasema anatetea wananchi kuficha jina lake halisi akiwemo humu JF!


Binafsi nampongeza Dr. Slaa na Mh. Zitto kwa mara nyingine kuweka majina yao wazi... na hivyo pia kujua maoni yao katika mambo mbalimbali.

Ni heshima wanasiasa kuweka wazi majina yenu ili kuifanya JF kuwa chombo cha habari cha kuheshimika... na kupunguza wale wenzetu wanaofanya hapa ni mahali pa kupiga soga!

Mwanasiasa imara huwa hana woga wa kutoa maoni yake asikike! hata hivyo pia kwa kuwa wazi ana-promote transparency kwenye jamii yake.

Kwa vyovyote vile mnapoingia hapa kuna mnavyopata na tunawasikia mkitoa hoja kule kwenye lile jumba tukufu... tunaona kabisa maoni mumeyatoa hapa... ni wajibu wenu pia kurudishia jamii kidogo (social responsibility) kwa kutoa mawazo yenu ya ujumla na ya namna gani mnapenda JF iwe!

Mukiweka majina yenu... lengo la JF kuwa ya forum/jukwaa la KiJamii itakuwa imekamilika na kwa hakika tutaonekana sisi ni wazalendo wa hali ya juu kwa taifa letu.

Mwisho wenzetu mnaopenda matusi, kejeli na personality tupunguze tena ili kuvuta watu wengi makini.
Mbona wewe mwenyewe hujaweka jina lako kamili?ni la kufikirika tu.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
....mimi nafanyakazi usalama wa taifa, sitopenda kujulikana hivyo nisameheni jamani!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,467
Likes
117,364
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,467 117,364 280
Ni aibu ya hali ya juu mwanasiasa ambaya anasema anatetea wananchi kuficha jina lake halisi akiwemo humu JF!


Binafsi nampongeza Dr. Slaa na Mh. Zitto kwa mara nyingine kuweka majina yao wazi... na hivyo pia kujua maoni yao katika mambo mbalimbali.

Ni heshima wanasiasa kuweka wazi majina yenu ili kuifanya JF kuwa chombo cha habari cha kuheshimika... na kupunguza wale wenzetu wanaofanya hapa ni mahali pa kupiga soga!

Mwanasiasa imara huwa hana woga wa kutoa maoni yake asikike! hata hivyo pia kwa kuwa wazi ana-promote transparency kwenye jamii yake.

Kwa vyovyote vile mnapoingia hapa kuna mnavyopata na tunawasikia mkitoa hoja kule kwenye lile jumba tukufu... tunaona kabisa maoni mumeyatoa hapa... ni wajibu wenu pia kurudishia jamii kidogo (social responsibility) kwa kutoa mawazo yenu ya ujumla na ya namna gani mnapenda JF iwe!

Mukiweka majina yenu... lengo la JF kuwa ya forum/jukwaa la KiJamii itakuwa imekamilika na kwa hakika tutaonekana sisi ni wazalendo wa hali ya juu kwa taifa letu.

Mwisho wenzetu mnaopenda matusi, kejeli na personality tupunguze tena ili kuvuta watu wengi makini.
Hata wale wanaotumia majina bandia wanahitaji pia kupongezwa kwa kuwapo kwao hapa maana wanayapata mengi mazuri yanayojadiliwa hapa kuhusiana na future ya nchi yetu labda ipo siku wataamua kuyafanyia kazi na pia hawajaenda kinyume na taratibu za JF ambapo wanachama wanaweza kutumia majina bandia.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
It's a thin line between 0 and 360 degrees, love and hate, genius and crazy, anonimity for political savvy and gallant transparency, gallant transparency and Quixotic delusion, Quixotic delusion and stesmanlike resilience, statesmanlike resilience and Bushism, Bushism and the asylum.

Ingawa mimi naamini kwamba hakuna haja ya kuuonea haya ukweli (au ukweli wako to be objective)Mwanasiasa kama anaona kutojitaja jina kutasaidia cause yake ni ruksa kufanya hivyo. PR inakubalika kuwa ni kitu kizuri siku hizi, imeondolewa u phoniness, ingawa pia inategemea inavyotumika.It is a thin line between acceptable PR and Propaganda.. y'all know the rulez.

Kwa upande mmoja unaweza kusema sio lazima kwetu sie wabeba maboksi kujitangaza majina kwa sababu hatuna political public offices, salaries na responsibilities. Kwa upande mwingine mtu anaweza kusema usitake mwanasiasa afanye kile ambacho wewe huwezi kufanya.

Now where is the one handed economist?
 
M

Mandago

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
238
Likes
80
Points
45
M

Mandago

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2008
238 80 45
Ni aibu ya hali ya juu mwanasiasa ambaya anasema anatetea wananchi kuficha jina lake halisi akiwemo humu JF!


Binafsi nampongeza Dr. Slaa na Mh. Zitto kwa mara nyingine kuweka majina yao wazi... na hivyo pia kujua maoni yao katika mambo mbalimbali.

Ni heshima wanasiasa kuweka wazi majina yenu ili kuifanya JF kuwa chombo cha habari cha kuheshimika... na kupunguza wale wenzetu wanaofanya hapa ni mahali pa kupiga soga!

Mwanasiasa imara huwa hana woga wa kutoa maoni yake asikike! hata hivyo pia kwa kuwa wazi ana-promote transparency kwenye jamii yake.

Kwa vyovyote vile mnapoingia hapa kuna mnavyopata na tunawasikia mkitoa hoja kule kwenye lile jumba tukufu... tunaona kabisa maoni mumeyatoa hapa... ni wajibu wenu pia kurudishia jamii kidogo (social responsibility) kwa kutoa mawazo yenu ya ujumla na ya namna gani mnapenda JF iwe!

Mukiweka majina yenu... lengo la JF kuwa ya forum/jukwaa la KiJamii itakuwa imekamilika na kwa hakika tutaonekana sisi ni wazalendo wa hali ya juu kwa taifa letu.

Mwisho wenzetu mnaopenda matusi, kejeli na personality tupunguze tena ili kuvuta watu wengi makini.
Ndugu Kasheshe naomba unijibu jawabu la kweli, jee na wewe umeficha jina lako au kweli unaitwa Kasheshe ?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Jibu la swali lako ni rahisi.
Hawatumii majina yao kwa sababu wanatumia haki waliyopewa na JF pamoja na katiba ya nchi yao.
 
P

Pakacha

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
816
Likes
0
Points
33
P

Pakacha

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
816 0 33
Kwani hii tunayoifanya hapa si sawa tu na kazi ya siasa! Humu wapo wanaotetea maslahi ya taifa kikwelikweli, wapo waongo, wapo spin doctors, wapow asanii, wapo wapiga porojo... kila aina ya watu wamo tu na ndio maana tunaona kila aina ya michango kama ilivyo kwa wanasiasa!
Nakubaliana nawe kabisa Mheshimiwa Mpita Njia. Wacha yatumike haya majina, kwanza ni mazuri na yanavutia na mimi Pakacha ndiyo maana napenda kusoma maoni ya Mwiba na nafurahia majibu ya Mheshimiwa Kibunango katika kuweka sawa hoja hizo za Mwiba. Na Tuendelee hivi hivi.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Duh, Ama kweli tutafika yaani hapa naona maswali na majibu kibao tofauti lakini wote mnatumia majina bandia!..
Kazi kweli kweli....
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Duh, Ama kweli tutafika yaani hapa naona maswali na majibu kibao tofauti lakini wote mnatumia majina bandia!..
Kazi kweli kweli....
Hapa ndio pale wanasema kuwa aliyeuza cheni kauza cheni bandia, aliyenunua cheni katoa pesa bandia ....hivyo ngoma drooo.
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
135
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 135
Nakubaliana na kasheshe kuwa viongozi wetu wa kisiasa wawe na majina yao ikiwezekana.

Kwani wakishaanza kuhisiwa kwa majina tofauti kwasababu ya watu wenye majina hayo feki kuwatetea kwa nguvu zote watu wakati wa kukata issue then hapo sijui nani wakulaumiwa.

Wananchi wa kawaida wanaweza kuwa ananymous almurad hawaleti matusi na viwango viwekwe ili mambo ya nje ya hoja yasipewe nafasi.

Kuwe na mswali HONEST SAMBAMBA NA MAJIBU YAKE.

Silazimishii kuwa watu wawe open identitywise..NO.

Kuna watu kama kina INVISIBLE ambao HATUTAKI KABISA WAWE identified at least kwasasa au maybe NEVER AT ALL!

Na kama ni taratibu za dataz...Basi namna ya kuzifikisha hapa si shida kabisa...Ila hao wanasiasa wazijibu sisi ni wananchi wa kawaida tu.

kwi kwi kwi kwi!!!!
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Ina umuhimu gani kwa hao wanasiasa kutumia jina kamili kama wanagoma kujibu hoja? Nilishangaa Mh. Dr.Slaa alipomsikiliza Asha na kuacha kujibu maswali yangu ilikuwa ni halali yake. Bado nasubiri majibu yake na nitamkumbushia akija tena mtandaoni.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,029
Members 475,398
Posts 29,276,036