Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasheria Z'bar kupendekeza Z'bar kuwa na tume yake ya kukushanya maoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Mar 26, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa hiyo inaleta mantiki ukizingatia idadi za watu wa Tanganyika na wale wa Zanzibar. Sasa inakuwa vizuri maoni kutoka Zanzibar yapewe kipaumbele chake kwani hiyo ni nchi kamili na yasichukuliwe kama mkoa au wilaya
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani nimekuwa nikisema kila siku hawa jamaa waacheni tu...kwani wakiondoka watanganyika tutaloose nini?
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,954
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    ..hii inanihakikishia kwamba Zanzibar hawana mpango wa kuvunja muungano.

    ..kelele zote za wa-Zanzibari ni kutafuta nafasi ya kuinyonya na kuitumikisha zaidi Tanganyika kwa manufaa yao.

    ..Zanzibar tayari wana serikali yao, bunge,na mahakama, sasa nini kinawazuia kujitoa ktk muungano?
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hata kesho wafunge virago ..... tena na lile li armored cable la baharini likatwe kabisaaaa
     
Loading...