Wanasheria wamepoteza amaadili


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
968
Likes
107
Points
60
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
968 107 60
Hii fani imeingiliwa, wanasheria wa sasa hivi wamepoteza maadili kabisa ya kazi ni wote mawakili na mahakimu hakuna wenye afadhali wote baba mmjoa mama mmjoa.

Kwa mfano katika miji mikubwa mawakili ndio wamegeuka madalali wa kuuza viwanja, magari, mashamba na nyumba. Na ukija kwenye maswala ya mahakama wao kazi ni kupiga deal na mahakimu tu.

Mimi nawashauri nyie fanyeni kazi maswala ya hela yatakuja tu

Nawakilisha
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
hah..kweli nimewahi sikia wengi tuu wakisema huwezi shinda kesi bila honga hakimu.Ndio maana Tundu Lissu na timu yake CDM wamethibitisha mengi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,264,122
Members 486,207
Posts 30,173,593