Wanasheria naomba mnieleweshe suala hili

Mr Books Tanzania

JF-Expert Member
May 20, 2021
329
1,000
Kwa mfano nimeshtakiwa kwa kosa la uhujumu uchumi,na jamhuri inajua kesi yangu si ya kuhujumu uchumi Ila wizi wa kawaida,Ila imeamua tu kunikomesha kwa sababu naisumbua tu serikali yao.

Hakimu kila akiangalia anaona hakuna mashtaka ya uhujumu uchumi, je mahakama ina mamlaka ya kubadilisha mashtaka kutoka uhujumu uchumi na kuwa kesi ya wizi wa kawaida?
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
39,010
2,000
Hakimu kila akiangalia anaona hakuna mashtaka ya uhujumu uchumi,je mahakama ina mamlaka ya kubadilisha mashtaka kutoka uhujumu uchumi na kuwa kesi ya wizi wa kawaida?

Kama jaji amepokea maelekezo kutoka kule yalipoasisiwa awamu iliyopita, unatarajia nini....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom